Help [Cứu hộ] Proxy gõ pix qua cơn bão - Proxy for Pix

Thời gian "sống" trung bình của proxy là bao lâu?

• < 1h

Votes: 0 0.0%
  • 1-3 h

Votes: 5 62.5%
  • > 3h

Votes: 3 37.5%

• Total voters
    8
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
nhieu ban qua.minh ko onl kip. tinh hinh pix se nhu the nay den het 2015. minh dang lam nhanh 1trang web. va load proxy len het tren do. moi ban se dc thay so luong 15proxy tu 6h sang. moi gio tiep theo se dc tu dong cap them 5-10proxy.nhu vay se dam bao rang cac ban luon co proxy de lam viec 24/24. Tuy nhien,minh se gioi han thanh vien cua website la 30. viec ho tro qua ib lam ton time qua nhieu.Mong ca nha thong cam.
ủng hộ a. hi vọng dc làm 1 trong số 30 TV để kiếm chút cháo cho sinh viên qua ngày ạ @@

hi vọng đc 1 slot trong danh sách

nhieu ban qua.minh ko onl kip. tinh hinh pix se nhu the nay den het 2015. minh dang lam nhanh 1trang web. va load proxy len het tren do. moi ban se dc thay so luong 15proxy tu 6h sang. moi gio tiep theo se dc tu dong cap them 5-10proxy.nhu vay se dam bao rang cac ban luon co proxy de lam viec 24/24. Tuy nhien,minh se gioi han thanh vien cua website la 30. viec ho tro qua ib lam ton time qua nhieu.Mong ca nha thong cam.
bác cho mình 1 slot với nha :D

Bạn ngủ chưa vậy ? cho mình xin 10 con làm ngày hnay với.

cho mình xin vài con proxy vs , thanks bạn

mong mình sẽ có slot trong danh sách ạ! bạn giúp mình vài con với! nãy h cạp 2 id chậm quá SSH yếu làm ko được :(

@2402TH cậu làm cái site get proxy giống get link như http://linksvip.net/ ý :3
Bản thân mình nhờ cậu hoài, ngày inbox vài lần, vậy mà cậu lại free, thấy ngại lắm.

hôm qua được mấy con của thớt xài ok.
Cho xin vài con nữa nha thớt. THANKS

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44