Matrix Cushionrev-Cushionrev.com. Dự Án Đầu Tư Lãi Suất 25%-50%/Tháng. Rút Tiền Mỗi Ngày Hot Hot!!!

Status
Not open for further replies.
mình thấy cái ngu ngốc là đi bảo lãnh cho người khác, gặp ít nhất 3 vụ rồi, kiếm ref được vài đồng site có vấn đề gì thì thôi rồi
Vậy giờ mình có nên bảo lãnh cho người khác ko cậu. Hay ai thua náy chịu.:D

Vậy giờ mình có nên bảo lãnh cho người khác ko cậu. Hay ai thua náy chịu.:D
cái này nên nói rõ lúc tuyển ref,
mà chơi mmo, tốt nhất không nên câu ref làm gì, được chả bao nhiu, site sập thì ngồi ăn chửi. :rolleyes:

Nói chung là anh em chìm cùng tàu nên tâm sự tý Scam vụ này em cũng k thấy ân hận vì là lần đầu chơi MMO nên xác định tiền deps lần này là tiền đóng học phí r :)) Nhưng em thích cái cách làm việc của bác Lamgiauto... lúc ae gặp khó khăn gì giúp đỡ rất nhiệt tình... chờ sau cái tháng âm lịch này r em lại theo bác tiếp :))... Dù sao lúc deps đầu vào cũng là tay mình tự deps nên em k đòi hỏi gì vụ $ BH nhường lại cho mấy ae đánhh lớn... Hy vọng gặp lại ae trên các mặt trận khác :)) Thua keo này ta bày keo khác

đằng nào cũng scam ,có chơi có chịu ,close toppic được rồi ,bác thớt có lòng rb a e nốt chỗ tiền ref ăn dc là a e mừng lắm rồi :))

Like cho a e mmo4me rất đoàn kết trong vụ này.đã theo game thì hiểu luật.hãy đầu tư số tiền mình có thể mất...

:D chuẩn rồi,tinh thần như mấy ông trên là OK.đã gọi là HYIP thì khi tiền ra khỏi ví thì coi như là mất,và phải chuẩn bị tâm lý là MẤT.Còn ăn lãi thì cứ coi như là mình số hưởng nhặt được cục tiền chứ đừng nghĩ là mình phân tích thị trường giỏi.Mà nói nhiều quá,thôi làm mẹ kèo bóng đá đi,hyip làm đ gì cho mệt,đều là đỏ đen cả

:D chuẩn rồi,tinh thần như mấy ông trên là OK.đã gọi là HYIP thì khi tiền ra khỏi ví thì coi như là mất,và phải chuẩn bị tâm lý là MẤT.Còn ăn lãi thì cứ coi như là mình số hưởng nhặt được cục tiền chứ đừng nghĩ là mình phân tích thị trường giỏi.Mà nói nhiều quá,thôi làm mẹ kèo bóng đá đi,hyip làm đ gì cho mệt,đều là đỏ đen cả

khổ ở chỗ chủ thớt ko làm rõ mấy dự án trên site là hàng thật giá thật hay hàng "image" mang tính chất minh họa nên về cơ bản em thấy chủ thớt cũng có lỗi do quá chủ quan :oops:

cái này nên nói rõ lúc tuyển ref,
mà chơi mmo, tốt nhất không nên câu ref làm gì, được chả bao nhiu, site sập thì ngồi ăn chửi. :rolleyes:
Việc bảo lãnh lúc cơ nhỡ thì khi site sập ai thiệt thoài thì hỗ trợ chứ mà lúc từ đầu nói trước mới là câu ref. Mình nói sau khi có biến động mà

Tình hình vậy là đã rõ. xin mod close topic
Vấn đề chia lãi hỗ trợ đc cập nhật ở topic dưới, có gì mọi người qua đây thảo luận

https://mmo4me.com/threads/tuyen-ref-tong-hop-du-an-dang-dau-tu-nhat-hien-nay-rcb-80.310680/

https://mmo4me.com/threads/s-coin-c...en-tu-loai-tien-duoc-chinh-phu-ung-ho.311176/

Last edited:
bác lamgiauto cho mình 1 slot F1 nha

email: [email protected]
tên: Nguyễn Thành Công
nick: Kenn
Đừng quên bảo hiểm nha ad kakakakakakaka

của mình:
Email: [email protected]
Họ Tên : Lien Tuan Dat
Nick/ ID muốn đặt : haha5lan

cập nhật thông tin mình dk nhé lamgiauto
Họ Tên : Duong Phuoc Sang
Nick/ ID muốn đặt: sang15th5

Đã cập nhật ở trên rồi đó bác :D
Thôi ghi lại luôn nè:

email: [email protected]
tên: Lam Ngoc Phuoc
nick ID: lamphuoc
Số ĐT: 0903880565
.
.
Nguyen Ba Minh
nick minhnguyen
cần gì thêm bác yêu cầm, mình sẽ cung cấp thêm. và nếu được thì cho mình vào diện bảo hiểm luôn nhé :D mình newbie ở khoản coin này

Đã có 5 người thông tin đăng ký. Khi nào đk xong mình sẽ inbox đê biết mật khẩu và id. sau đó các bạn vào đổi mật khẩu và bổ sung thêm thông tin cần thiết

Những bạn nào muốn là f1 mình sẽ chọn và người đó sẽ ăn hoa hồng nhị phân cao vì đứng đầu level nhé. Nhưng f1 muốn ăn hoa hồng của tất cả dline dưới thì phải dep số tiền tương đương như trên bảng tính #1 mới ăn đc. chứ mÀ đứng top mà dep ít thì cũng ngồi đó chơi ko, phí một vị trí.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week