• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Cushionrev-Cushionrev.com. Dự Án Đầu Tư Lãi Suất 25%-50%/Tháng. Rút Tiền Mỗi Ngày Hot Hot!!!

Status
Not open for further replies.
Ủa em thấy trong site có cổng Payza mà bác thớt @@

Ủa em thấy trong site có cổng Payza mà bác thớt @@
Nó để cho đẹp chứ vào đâu thấy dep bằng pz đc đâu nhỉ. Cậu vào xem sao.

Security của thằng này ko có bảo mật 2 lớp nhỉ. Kiểu này nhỡ bị hack nick là bị rút hết tiền luôn @@

Đã ref cho bạn và dep 60$
ID: [email protected]
PM: U12151628

bạn nhớ rcb nhé
theo thớt , ngóng rb
id : l[email protected]
Transfer Sent Payment: 1050.00 USD to account U11461093 from U10226964. Batch: 142559167. Memo: Shopping Cart Payment. $1,050.00 User 20769.
U10226964
Đã mua share, thớt kiểm tra giúp mình nhé:
User: vietanhdhhh
Số tk PM: U7983279

Investment Amount: $434.00
Investment Name: Section Textile Mill In Tilburg, Netherlands. Paying 3.42% Daily for 30 Days + 49.9% Capital Back On Expiration
Number Of Shares: 62
RCB done

Security của thằng này ko có bảo mật 2 lớp nhỉ. Kiểu này nhỡ bị hack nick là bị rút hết tiền luôn @@
Đã gởi contact vấn đề xác minh 2 lớp. đợi kết quả thử xem.

Cập Nhật Top 10 Site đáng để đầu tư Được đăng trên Emoneyspace.com
Trong đó Cushionrev đứng đầu.
Trong này mình đã chơi 3 site cushionrev, recyclix và coince.

Đã gởi contact vấn đề xác minh 2 lớp. đợi kết quả thử xem.
admin là thằng nào thế bác. Đang rao bán Payza để đổi lấy PM chơi thử. Bác nhớ bảo nó update vụ security nhé, cảm giác login vào ko an tâm tí nào

Davis Hernandes là admin. hình trên cùng trong team hô trợ.

hiện giờ cái 180% là lợi nhất đúng không pro ?
Lợi cũng tương đương nhau thôi. vì cái đó 40 ngày nên 180%. Cậu mua dự án đó tốt đó.

Lợi cũng tương đương nhau thôi. vì cái đó 40 ngày nên 180%. Cậu mua dự án đó tốt đó.
site pay daily là pay cả vốn + lời mỗi ngày hay chỉ pay phần lời rồi kết thúc plan mới pay vốn vậy pro ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom