Matrix Cushionrev-Cushionrev.com. Dự Án Đầu Tư Lãi Suất 25%-50%/Tháng. Rút Tiền Mỗi Ngày Hot Hot!!!

Status
Not open for further replies.
lãi 25-50% 1 tháng. Sau 1 tháng nhận cả lãi lẫn gốc hay là bị giam vốn thế bác thớt
Nhuận đc lãi và rút gốc về đc nhé.

Cách chơi site này tốt nhất là dep tiền trong khả năng của mình.sau một tháng thì lãi một nữa số vốn rồi nên rút vốn về để lãi sinh ra lãi ăn hết đời của nó. Site đang hot vì chương trình này mới nên sẽ thu hút đc nhiều người nên cứ an tâm mà chiến.

24 Ngày -> 36 Ngày là hết vòng đời . Rút được gốc
Tuỳ c.ty nhé bạn.Thường thì trả lại khoảng ~50%
% Capital Back On Expiration

Đã reg và mua 327 shares
Dự án: Section Textile Mill In Tilburg, Netherlands. Paying 3.42% Daily for 30 Days + 49.9% Capital Back On Expiration. (152.50%)
BTC: 12PhTYbSf1zGcHe62ByjjxdVh6YPhYTJET
PM: U1284421
rcb 82$
Sent Payment: 7.00 USD to account U11461093 from U12813586. Batch: 142247702. Memo: Shopping Cart Payment. $7.00 User 20150.
vưa mua 1 share 7$ :D
có rb ko bác
rcb 0.25$

bạn sang dep it qua, khi nào dep tiếp tính dồn lại rcb luôn.

Câu trả lời thì ở thời gian. Nhưng trước mắt thì lợi nhuận gấp 3 lần recyclix nên ngon hơn. Nên đầu tư trong khả năng của mình để hoàn vốn sớm rồi lấy lãi ăn lãi.

Câu trả lời thì ở thời gian. Nhưng trước mắt thì lợi nhuận gấp 3 lần recyclix nên ngon hơn. Nên đầu tư trong khả năng của mình để hoàn vốn sớm rồi lấy lãi ăn lãi.
khi nào thấy bất ổn về site này chủ thớt nên báo cho ae biết sớm nhé. tránh bị lừa tình nhiều.

khi nào thấy bất ổn về site này chủ thớt nên báo cho ae biết sớm nhé. tránh bị lừa tình nhiều.
Site đang hot. số lượng thành viên tăng nhanh chứng tỏ hiện tại chơi khá an toàn

Thông báo từ Cushionrev

NHIỀU DỰ ÁN ĐƯỢC TÀI TRỢ ĐỦ VỐN

Saturday. 6th August, 2016

Chúng tôi muốn thông báo với bạn rằng một số dự án đã đủ vốn trong vài ngày qua. Và cũng có thêm vài dự án mới sẽ thông báo trong thời gian tới.

Vài công ty bán cổ phiếu (share) rất nhanh. Chúng tôi khuyên rằng bạn có thể mua nhiều share càng sớm càng tốt trước khi các dự án tốt đc bán hết.

Nếu bạn đã đầu tư vào bất kỳ các dự án đã đc bán hết cổ phiếu , các bạn vẫn sẽ tiếp tục nhận lợi nhuận của bạn như bình thường không gián đoạn.

Không còn thừa số lượng cổ phiếu nào nữa để phát hành cho các dự án này kể từ khi họ đã đc bán hết. Bạn có thể tiếp tục đầu tư vào các dự án khác trong thông báo mới.

Để xem tất cả các dự án đã bán hết bạn đăng nhập vào tài khoản cushionrev.com. tài khoản và nhấp vào MAKE INVESTMENT, sau đó VIEW FUNDED INVESTMENT. Hoặc bấm vào đây: http://cushionrev.com/sold_out_shares.php
Tất cả các nhà đầu tư được đánh giá cao
Chúng tôi muốn cảm ơn tất cả mọi người đã làm nên một dự án thành công.
Cảm ơn BẠN.
Chúng tôi chúc bạn một ngày cuối tuần vui vẻ.

khi hêt vòng thì coi như mình bán share của mình hay share vẫn còn đó nhỉ

Hết vòng hết share và hết lãi. Làm gì có vụ trọn đời. Các bác tham quá. Vd plan 30 ngày, mỗi ngày nhận 3.xx %. Hết 30 ngày các bác nhận thêm 50% tiền các bác dep vào. Tính theo kiểu ăn thêm 100% gốc nữa thì....

Thông báo từ Cushionrev

NHIỀU DỰ ÁN ĐƯỢC TÀI TRỢ ĐỦ VỐN

Saturday. 6th August, 2016

Chúng tôi muốn thông báo với bạn rằng một số dự án đã đủ vốn trong vài ngày qua. Và cũng có thêm vài dự án mới sẽ thông báo trong thời gian tới.

Vài công ty bán cổ phiếu (share) rất nhanh. Chúng tôi khuyên rằng bạn có thể mua nhiều share càng sớm càng tốt trước khi các dự án tốt đc bán hết.

Nếu bạn đã đầu tư vào bất kỳ các dự án đã đc bán hết cổ phiếu , các bạn vẫn sẽ tiếp tục nhận lợi nhuận của bạn như bình thường không gián đoạn.

Không còn thừa số lượng cổ phiếu nào nữa để phát hành cho các dự án này kể từ khi họ đã đc bán hết. Bạn có thể tiếp tục đầu tư vào các dự án khác trong thông báo mới.

Để xem tất cả các dự án đã bán hết bạn đăng nhập vào tài khoản cushionrev.com. tài khoản và nhấp vào MAKE INVESTMENT, sau đó VIEW FUNDED INVESTMENT. Hoặc bấm vào đây: http://cushionrev.com/sold_out_shares.php
Tất cả các nhà đầu tư được đánh giá cao
Chúng tôi muốn cảm ơn tất cả mọi người đã làm nên một dự án thành công.
Cảm ơn BẠN.
Chúng tôi chúc bạn một ngày cuối tuần vui vẻ.

Bạn có nick face không?
Mình muốn đầu tư vào site này bên cạnh đó mình còn những thắc mắc nhưng mình không tiện nói.
Cảm ơn bạn

Hết vòng hết share và hết lãi. Làm gì có vụ trọn đời. Các bác tham quá. Vd plan 30 ngày, mỗi ngày nhận 3.xx %. Hết 30 ngày các bác nhận thêm 50% tiền các bác dep vào. Tính theo kiểu ăn thêm 100% gốc nữa thì....
để biết mà canh mua share lại lo hết share :))

hỏi ngu tí nhưng vầy 46% Capital Back On Expiration là như thế nào vậy lamgiauto

"Paying 3.40% Daily for 35 Days + 46% Capital Back On Expiration"

hỏi ngu tí nhưng vầy 46% Capital Back On Expiration là như thế nào vậy lamgiauto

"Paying 3.40% Daily for 35 Days + 46% Capital Back On Expiration"
46% tiền gốc. VD vầy cho dễ hiểu bạn dep 100$, mỗi ngày bạn nhận 3.4$ đến ngày thứ 35 bạn sẽ nhận thêm 46$ và kết thúc 100$ bạn đã dầu tư tổng cộng bạn nhận được 3,4$ X 35 ngày + 46$ ( 46% tiền gốc ).

Lô # 142373817
Đã thanh toán từ tài khoản: U12813586 (nguyễn hoàng bảo trung)
Đã thanh toán vào tài khoản: U11461093 (CushionRev.Com)
Số tiền: 7 USD
Ghi chú: $7.00 User 20150 ref. # 20150
có tý tiền ăn vặt dep thêm.

Bạn có nick face không?
Mình muốn đầu tư vào site này bên cạnh đó mình còn những thắc mắc nhưng mình không tiện nói.
Cảm ơn bạn
Ok, fb số dt 01692491149.
https://web.facebook.com/lamgiauto
Sorry mọi người vì từ chiều đến giờ mình ko biết các bạn comment.

Last edited:
Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1