Matrix Cushionrev-Cushionrev.com. Dự Án Đầu Tư Lãi Suất 25%-50%/Tháng. Rút Tiền Mỗi Ngày Hot Hot!!!

Status
Not open for further replies.
Lãi đẻ ra hàng ngày mình có quyền rút ngay được không thớt :)
Cứ 7h25 phút sáng là vào rút đc liền cho một ngày mới.

Site đã thêm 1 monitor hôm qua.

Last edited:
DEP: 600$
User: kenn.msal@gmail
TK PM: U11189657
mà ad cho hỏi PM có cần Verify de chuyển tiền ko nhỉ

ko cần verify pm nhé.

Mọi người dep hôm nay thì tối về mình check rcb nhé

Last edited:
mong là theo chân bác lamgiauto được an ủi chút, chứ đợt này toàn cam quýt

mong là theo chân bác lamgiauto được an ủi chút, chứ đợt này toàn cam quýt
Coince.com mỗi tháng 100 củ rồi mà lo gì. Cơ mà còn tái nữa,cũng liều thật.

Last edited:
Trang này là HYIP mà sao số tiền đầu tư vào khủng vậy. Đếm sơ sơ dự án nào cũng vài trăm nghìn $
vẫn có trường hợp đó mà bác..boss-auto năm ngoái là một ví dụ...con này xếp vào Crownfunding nhưng bản chất HYIP chứ ko phải thuần HYIP..:D

Trang này là HYIP mà sao số tiền đầu tư vào khủng vậy. Đếm sơ sơ dự án nào cũng vài trăm nghìn $
Cũng ko có bao nhiêu so với coince, gần 2 triệu member rồi mà lãi 3%/ngày. còn đây mới có hơn 20.000 mem thôi mà lãi ngày chỉ 1.6% nên có vẻ an toàn hơn

$600.00 BitCoin Investment Confirmation!

Hi Thanh Cong Nguyen

We are glad to inform you that your investment has been received and your account updated!

The following are your investment details:

Investment Amount: $600.00

Investment Name: Sawmill And Biomass Plant In Manaus, Brazil. Paying 3.35% Daily for 41 Days + 46.05% Capital Back On Expiration

Number Of Shares: 10

Investment From: BitCoin

BitCoin Account ID:

Payment Reference: CPAH40Z5XPYPUYD24TPW7GLVQQ

Investment Date: Wednesday. 10th August, 2016 05:38:34 AM

Investment Expiry Date: Tuesday. 20th September, 2016 12:00:00 AM

Your First Earning Due: Thursday. 11th August, 2016 12:00:00 AM

Thank you for your investment.

vẫn có trường hợp đó mà bác..boss-auto năm ngoái là một ví dụ...con này xếp vào Crownfunding nhưng bản chất HYIP chứ ko phải thuần HYIP..:D
Vậy là có thể sống đc thêm 1 tháng nữa chứ :D
boss-auto lãi khá cao 3-4%/ngày nên nguy hiểm luôn kề bên.
Site này lãi lấp nên nguy hiểm luôn ở xa chút xíu xìu xiu.
Site sống chủ yếu nhờ số member tăng càng nhiều càng sống lâu. Hiện tại site này trung bình mỗi ngày khoảng 2 trăm member reg. Hi vọng nó sống đọ tay đôi với coince đạt trên triệu member.

Châm ngôn:
Ai liều thì chơi ko liều thì thôi - Rủi ro cao = lãi suất lớn :) đời đơn giản là liều ăn nhiều - nhanh giàu nhanh mất - còn đơn giản cầm xẻng xúc than thì ngày 2 bữa cơm thế thôi ! Đời đơn giản là 1 cuộc chơi ! Xác định chơi là mất thì hãy chơi :)

Site sống chủ yếu nhờ số member tăng càng nhiều càng sống lâu. Hiện tại site này trung bình mỗi ngày khoảng 2 trăm member reg. Hi vọng nó sống đọ tay đôi với coince đạt trên triệu member.

Châm ngôn:
Ai liều thì chơi ko liều thì thôi - Rủi ro cao = lãi suất lớn :) đời đơn giản là liều ăn nhiều - nhanh giàu nhanh mất - còn đơn giản cầm xẻng xúc than thì ngày 2 bữa cơm thế thôi ! Đời đơn giản là 1 cuộc chơi ! Xác định chơi là mất thì hãy chơi :)

Hay ;)

Châm ngôn:
tính về % lãi thì 2 site cũng ngang ngang nhau và plan giống giống nhau luôn..em này chỉ khác mỗi chỗ là capital back xx% còn em kia thì ăn cho đến 6 tháng..:D

DEP: 600$
User: kenn.msal@gmail
TK PM: U11189657
mà ad cho hỏi PM có cần Verify de chuyển tiền ko nhỉ
Investment Amount: $500.00
Investment Name: Modern Dairy In Manukau, New Zealand. Paying 3.30% Daily for 45 Days + 34% Capital Back On Expiration

Dep tiếp 500 nhé, user: vietanhdhhh
TK PM: U7983279
Rcb done.

Còn bạn @trinh có PM ko cập nhật mình rcb nhé. Cập nhật lại số tiền dep ở đây luôn để mình lưu sổ cho lần sau co đầu tư tiếp thì biết đường rcb cho dể.

Trung bình Số $ thành viên withdraw khá cao chứng tỏ mọi người đang máu
Sơ bộ có khoảng 1/10 mem dep dưới 100$. 3/10 member dep dưới 500$. còn lại đa số dep trên 1000$.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,739
171,834
Latest member
giocanadahientai
Back
Top Bottom