Matrix Cuối tháng 7 này Jss Restart-Anh em ta mất gì, được gì?

Status
Not open for further replies.
Kinh nghiệm chơi matrix là mua nhiều pos vào. Tầm vài nghìn, kiểu gì cũng điền được mấy chục matrix =)). Thề luôn đó cậu ah =))

có maxtrix tồi sau đó mua vị trí nâng cấp lên.1 maxtrix tốn 30$ nâng cấp ngồi đợi nó tự điền mà ko cần làm gì cả.điền xong được 60$ trừ vốn còn lời 30$. mình điền 5 cái maxtrix rồi :)).đâu cần nhiều pos mới điền được.
các bác up lên lever 1 đi nhé rồi điền

nó đang hết khả năng chi trả nên nó kêu mình dep vô và thông báo reset cho anh em dep vào dep vào nhiều nó bảo pos bị chậm 48h thì nó lời 2 ngày 4%.nó hốt biết bao tiền.nó thông báo reset nhưng phải 3-5 tuần nó mới tiến hàng reset.thằng này khôn vãi

Nó không khôn như vậy thì làm sao nó tồn tại lâu cùng anh em được , đây chỉ là hình thức xoay vòng vốn mà thôi . Nó làm chậm được ngày nào thì nó thu lợi được ngày đó , bạn thử nghĩ xem với hơn 2 triệu thành viên như vậy, chậm 2 ngày nó sẽ thu được ntn? Cái quan trọng bây giờ là khả năng tài chính của em nó đang có vấn đề thật , sau đợt RT lần này sẽ có nhiều chuyện vui để xem rồi bạn . Nếu ở HN thì qua Cầu 361 chơi, có nhiều anh em JSS ở đó lắm , thấy có hiện tượng bất an là nhiều anh em sẵn sàng gieo mình xuống dòng sông Tô Lịch thơ mộng ngay . ;))

Nó không khôn như vậy thì làm sao nó tồn tại lâu cùng anh em được , đây chỉ là hình thức xoay vòng vốn mà thôi . Nó làm chậm được ngày nào thì nó thu lợi được ngày đó , bạn thử nghĩ xem với hơn 2 triệu thành viên như vậy, chậm 2 ngày nó sẽ thu được ntn? Cái quan trọng bây giờ là khả năng tài chính của em nó đang có vấn đề thật , sau đợt RT lần này sẽ có nhiều chuyện vui để xem rồi bạn . Nếu ở HN thì qua Cầu 361 chơi, có nhiều anh em JSS ở đó lắm , thấy có hiện tượng bất an là nhiều anh em sẵn sàng gieo mình xuống dòng sông Tô Lịch thơ mộng ngay . ;))

:)) chơi liều ăn nhiều.cứ fang nhiệt tình vào.rút lr chuyển qua uivest chơi hai thằng một lúc là ổn thôi.an toàn hơn. ta chơi 3 ref đầu tư f3 nên ko lỗ mấy.cứ an tâm mà fang.điền 1 maxtrix lời 7.5$ mua 1 pos thì 1.5$ :))

có 290P tính đến hiện nay như sau:
khoảng 1/2 được 40 ngày
1/2 được 25 ngày.

Vậy tính ra có lỗ nhiều không các Pro

Thanks

có maxtrix tồi sau đó mua vị trí nâng cấp lên.1 maxtrix tốn 30$ nâng cấp ngồi đợi nó tự điền mà ko cần làm gì cả.điền xong được 60$ trừ vốn còn lời 30$. mình điền 5 cái maxtrix rồi :)).đâu cần nhiều pos mới điền được.
các bác up lên lever 1 đi nhé rồi điền

Tớ chỉ tốn có 20$ một matrix thôi. Mới điền được có 9 cái thôi ah :(

có 290P tính đến hiện nay như sau:
khoảng 1/2 được 40 ngày
1/2 được 25 ngày.

Vậy tính ra có lỗ nhiều không các Pro

Thanks

Chúc mừng bác là người chiến thắng rồi ;)) . Chuẩn bị đầu tu thêm đi bác ơi . Nhanh nhanh còn sớm thu hồi vốn

minh co 1 so post het han da dc 2 tuan, lieu gio minh co the uprade de dienmatrix dc ko? hay phai uprade truoc khi post het han?

Nếu bạn có dưới 100 pos hết hạn thì ko nên up làm gì cho phí tiền :D

:binhsua123: chết mẹ rồi có 50 ps chết mà lỡ tay up rồi,tốn cha nó 15$...vãi hàng

Những pos bị dính restart thì nó chia cho 1 phần tiền (tùy vào số ngày hết hạn của pos) nhưng ko hoàn toàn đủ 15$ / 1pos do vậy thiệt hại ko đáng kể.

Mà mình chả mất gì, từ lúc chơi đến giò dep có 100$, đến giờ rút đc tổng cộng hơn 300$, giờ dùng lãi hằng ngày chơi và rút =)), em nó có scam thì cũng chơi đc 1 mớ rồi =))

khoang gan 300 post. vay lieu gio no da het han thi minh co nang cap len level 1 de dien matrix dc ko?
minh nghe noi nang cap thi ton 1 khoan phi la 15$/3thang, vay lieu sau 3 thang ma post minh van chua dien vao matrix thi minh co phai mat tiep 15$ nua hay ko?

nhưng mà quất thì quất vừa thôi bạn . T cũng khám dám mạnh tây đâu . Nhỡ đâu em nó mà Sờ cam thì mình còn có ít cháo sống qua ngày :)

khoang gan 300 post. vay lieu gio no da het han thi minh co nang cap len level 1 de dien matrix dc ko?
minh nghe noi nang cap thi ton 1 khoan phi la 15$/3thang, vay lieu sau 3 thang ma post minh van chua dien vao matrix thi minh co phai mat tiep 15$ nua hay ko?

300 pos hết hạn thì nâng cấp được rồi, có lẽ sẽ điền được vài cái matrix đó. Hết 3 tháng thì lại phải nâng cấp tiếp thôi. Nó báo trước cho mình 2 tuần.

300 pos hết hạn thì nâng cấp được rồi, có lẽ sẽ điền được vài cái matrix đó. Hết 3 tháng thì lại phải nâng cấp tiếp thôi. Nó báo trước cho mình 2 tuần.

co nghia la het 3 thang ma lo post cua minh chua dien dc cai matrix nao thi minh lai bi mat tiep 15$/3thang tiep theo nua ha?

ngồi hóng xem tình hình RS thế nào, hy vọng như lần trước mặc dù nó thông báo RS nhưng cũng gần 1,5 tháng sau nó mới tiến hành!!!!! nếu như vậy thì post vừa hoàn vốn nếu có mx thì ăn!!!! ko thì lỗ!!!! xấu nhất là RS xong scam luôn là hốt xác!!!!!:binhsua123:

ngồi hóng xem tình hình RS thế nào, hy vọng như lần trước mặc dù nó thông báo RS nhưng cũng gần 1,5 tháng sau nó mới tiến hành!!!!! nếu như vậy thì post vừa hoàn vốn nếu có mx thì ăn!!!! ko thì lỗ!!!! xấu nhất là RS xong scam luôn là hốt xác!!!!!:binhsua123:
:m131: sao hốt xác dc chị....chi đâu có mất nhiều đâu...:m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,422
171,476
Latest member
truongtuanit

Most viewed of week