Cuối Cùng Cũng Đã Đánh Sập Tsu.co

Status
Not open for further replies.
thui em đi ra em sợ hacker lắm, bị mất mấy cái acc phây rồi, cứ phải lập lại mệt lắm :( :D

Tặng cho ít tín dụng đi chơi với gái này :v
Nói Thật Chứ NC Vs Mấy Thằng *** Bjk CM Gì Hack Cũng Mệt =)) . Nó Cứ Nghĩ Tool Hay DDos Này Nọ . Nó Làm Như Dùng Mấy Cái Đó Đi Kiếm Tiền Hay Sao Ấy =)) . Ngta Lên Mặt Trăng Rồi Mà Giờ Còn Nghĩ Mấy Cái DDos Hay Tool Gì Này Nọ . Cái Đó Năm 2008 Tôi Đã Xài Rồi Nhé =)) .Nản Mấy Ông vc :D

screen-shot-2015-12-20-at-6-49-24-pm-png.67706

Đù :( thread làm à?
Bị thật ak c , ai làm đây ấy nhỉ :D

Traffic ddos khi nãy đến từ ref: facebook và blogspot.

Chủ yếu từ các ip:

xx.xxx.76.66
xxx.xx.x8.111
xxx.x05.34.16
xxx.x9.47.157

Nếu e nói đúng thì nhờ a @legialoc xử bạn kia đi =]]

thế này mà cũng hack dc fb à
umk sợ lắm bảo mật cả bằng điện thoại cũng bị hack nek :( huhu

Traffic ddos khi nãy đến từ ref: facebook và blogspot.

Chủ yếu từ các ip:

xx.xxx.76.66
xxx.xx.x8.111
xxx.x05.34.16
xxx.x9.47.157

Nếu e nói đúng thì nhờ a @legialoc xử bạn kia đi =]]
thui đừng gây với hack cơ nữa, để có 4rum chơi :( :D

mình rất ngưỡng mộ tinh thần của bác thớt, trai mặt với xã hội, không nghe những lời chửi rủa trách móc,
Tự tin khoe cái ngu si đần độn của mình....
Tự tin vào năng lực ngu của bản thân để chối bỏ các lời khuyên của các chú các bác... =))
Bác thớt ơi tớ cũng có cái bằng IP của 1 đại học danh giá nhất Đông Timo chứng nhận.
Tớ có thể đánh sập cả trang web của Nasa chỉ bằng 1 cái clix chuột, thật luôn, Không tin thì sáng mai các bạn có thể thấy các bạn không thể truy cập vào facebook và ko thế lên được Google luôn... Ko tin thì tùy, nhưng mình nghĩ bác thớt sẽ tin.....
có gì PM anh em mình trao đổi kinh nghiệm nà.......

thui đừng gây với hack cơ nữa, để có 4rum chơi :( :D
Mình cũng có quen biết nên đã tìm được ai làm vụ này...chỉ ghét cái cách nói chuyện của bác ấy nên show bằng chứ =]]

Thấy Cái Tên Chắc Mày Đang Làm Captcha . Tao Ra Trang web chắc cũng khổ lắm nhỉ . Neu' Mai Tao Làm Die Thì K Bjk Mày Nhảy Cầu Nào :))
bác ấy làm youtube á. đánh sập ytb đi anh hack cơ ơi :D

Thấy Cái Tên Chắc Mày Đang Làm Captcha . Tao Ra Trang web chắc cũng khổ lắm nhỉ . Neu' Mai Tao Làm Die Thì K Bjk Mày Nhảy Cầu Nào :))
vâng dm anh, hacker mà *** đánh sập dc cái web của thằng gõ captcha như e ạ, d.. cả họ nhà a

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom