Cuối Cùng Cũng Đã Đánh Sập Tsu.co

Status
Not open for further replies.
có mỗi cái DDOS thôi mà 3 trang _ _! hay lại muốn forum mình như cái hồi trước! Shin bị cướp quyền Administrator! Hacker set mod tè le, banned tùm lum!

Cu @legialoc chắc biết rõ vụ này mà

Chiện gì ko đáng thì kệ bà nó đi! Có tí thôi mà thác thức nhau! trong 4rum mình ko mỗi có HIM là biết hacking nhé! Nói qua nói lại HIM chẳng làm gì mà kẻ khác ngứa tay thì ai biết dc chữ Ngờ

thớt óc chó vãi thớt dùng code auto thì nó nv thôi đợi xíu là vào đc tuổi gì đòi ánh sập

có mỗi cái DDOS thôi mà 3 trang _ _! hay lại muốn forum mình như cái hồi trước! Shin bị cướp quyền Administrator! Hacker set mod tè le, banned tùm lum!

Cu @legialoc chắc biết rõ vụ này mà

Chiện gì ko đáng thì kệ bà nó đi! Có tí thôi mà thác thức nhau! trong 4rum mình ko mỗi có HIM là biết hacking nhé! Nói qua nói lại HIM chẳng làm gì mà kẻ khác ngứa tay thì ai biết dc chữ Ngờ
HIM Là Đứa Nào zay . Có Cao Thủ K . Nếu Cao Thủ Ra Làm Vài Chiêu =))

Giỡn Chút Thôi :D . Chứ Sập Luôn Thì Ác Quá . Hơn Thua Vs Mấy Thằng NC Ngoài Chứ Trong Nước Hơn Thua Làm Gì :D
Mấy thể loại ddos từ chối dịch vụ này dành cho mấy bác không hack được site người ta nên phải ddos :)) không cho ai vô được

*** tổ *** muốn chửi đâu.tiêu đề kêu đánh sập tsu đm cái loại như mày cùng lắm là viết đc vài cái code bẩn chứ làm đc cái *** gì to cái lỗ mồm.

ÔI !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Hack! Hack! Hack!

Cuối cùng đã hack được web "của chính mình"
Mình thật pro

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,526