Cuối Cùng Cũng Đã Đánh Sập Tsu.co

Status
Not open for further replies.
rảnh về ngủ đi cha nội ! thấy mày trẻ trâu quá :D :D
Nói Thật Chứ Bố Mày Có Bằng C Tin Học Bên Phần Lan Nhé Con . Hồi Trước Tao Vào Công Ty Làm . Nhưng Vì 7 Chai Của Thằng Ban Chơi Xỏ Trong Công Ty . Kêu Tao Đánh Sập Trang viprom.ru Của Thằng Nga . Thằng Nga Điều Tra Ra Tao Làm . Gửi Ve Bọn C50 Làm Việc . Tao Bi Bắt Đi Trại 12 Tháng Lần Đầu Tiên . Nên Giờ Tao Chẵng Xin Đc Việc Làm Ở Ngoài Đc . Nên Tao Moi' Lên Đây Nhé ;);)

ngon nhỉ đ m pro quá e sợ thăng ở trên cầm nhíp gắp hộ chim t ra với sợ quá thụt vào trong r`.sợ quá sợ quá

sợ quá...các web việt nam chuẩn bị bị thánh này đánh sập rồi. sợ hacker quá cơ. ntn thì ae việt nam sống sao đây.

tìm hiểu mmo code tool cho anh em đi bác
Không Có Code Hay Tool Hay DDos Gì Ở Đây Hết . Tôi Làm Theo Cách Khác . Không Thể Share Đc . Cái Này Quan Trọng Rất Nhiều . Lỡ Đi Phá Ngta Sao ĐC ;):cool:

Không Có Code Hay Tool Hay DDos Gì Ở Đây Hết . Tôi Làm Theo Cách Khác . Không Thể Share Đc . Cái Này Quan Trọng Rất Nhiều . Lỡ Đi Phá Ngta Sao ĐC ;):cool:
mình đã tìm được ai ddos khi nãy nha...có thể nhờ mod kiểm tra IP và ref để đối chiếu...mình chắc chắn là 100% không phải bạn =]]

Cái thằng ngu này chắc lên mạng kiếm dc cái tool ddos dởm chạy dc 1 lúc nó lock ip của chính nó. Thế là nó tưởng web nào chạy 1 lúc ko vào dc cái nghĩa là nó đánh sập. Thực ra cái ip của nó bị block cmnr :p. Trò này năm 2012 mình có chơi rồi

Tìm Đi Nhớ IP Này Nha 14.167.68.77 =)) .
Mình tìm được rồi nhá....Có cần có cược không bác...nếu mình đưa ip đúng thì nick bác bị mob band vĩnh viễn nhá

Cái thằng ngu này chắc lên mạng kiếm dc cái tool ddos dởm chạy dc 1 lúc nó lock ip của chính nó. Thế là nó tưởng web nào chạy 1 lúc ko vào dc cái nghĩa là nó đánh sập. Thực ra cái ip của nó bị block cmnr :p. Trò này năm 2012 mình có chơi rồi
ĐƯa web Mày Ra Đây . Coi Tao Làm Sao =)) .

Nói Thật Chứ Bố Mày Có Bằng C Tin Học Bên Phần Lan Nhé Con . Hồi Trước Tao Vào Công Ty Làm . Nhưng Vì 7 Chai Của Thằng Ban Chơi Xỏ Trong Công Ty . Kêu Tao Đánh Sập Trang viprom.ru Của Thằng Nga . Thằng Nga Điều Tra Ra Tao Làm . Gửi Ve Bọn C50 Làm Việc . Tao Bi Bắt Đi Trại 12 Tháng Lần Đầu Tiên . Nên Giờ Tao Chẵng Xin Đc Việc Làm Ở Ngoài Đc . Nên Tao Moi' Lên Đây Nhé ;);)
Viết Hoa Từng Chữ Cái Đầu Cơ Ôi Kinh Quá Cơ Sợ Quá Bằng Tin Học Phần Lan Cơ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom