• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cùng xem mỘt ĐỨa khỐn nẠn nhẤt trong giỚi mmo vietnam

stops đê, topic không kịp rơi xuống thứ 5 : bó tay
1 : bác nhahui đã định supost admin để bác supperlove bị ban ===>> đây là hành động không thể chấp nhận ===>> ảnh hưởng đến bác supperlove , ảnh hưởng đến các bác red trong mmo4vn
2 : sự hòa bình giờ chẳng thể giải quyết được : nhờ admin đứng ra làm sáng tỏ
3 ; yêu cầu các bác nói cũng nên từ tốn , không nên nói những câu không tôn trọng trong forum
mong các bác xây dựng forum mà mọi người đều có lợi chứ không ganh tị nhau như thế

Thực sự thì vụ việc bị ban nick hay bị hạ ultimate, xóa ref, bằng chứng đều có thể giả tạo đc. Chỉ với vài cái kick chuột có thể ngụy tạo del 1 ref đi trong list hay giả mạo gói nâng cấp của minh ... (tất nhiên là chỉ để tự sướng, chụp ảnh làm bằng chứng thôi).

Vì thế nếu muốn chắc chắn thì mod hay admin cần lấy acc và pass để kiểm chứng.

Thực sự thì vụ việc bị ban nick hay bị hạ ultimate, xóa ref, bằng chứng đều có thể giả tạo đc. Chỉ với vài cái kick chuột có thể ngụy tạo del 1 ref đi trong list hay giả mạo gói nâng cấp của minh ... (tất nhiên là chỉ để tự sướng, chụp ảnh làm bằng chứng thôi).

Vì thế nếu muốn chắc chắn thì mod hay admin cần lấy acc và pass để kiểm chứng.
vụ mình bị xóa ref là mình tuyển ref từ hôm trước rồi up acc từ hôm trước mọi nguòi đã ref và cugnx có thư của admin đó cậu coi topic của tôi lập đó thư từ chính admin và là 1 dạng thư của buxhost ko thể nhầm đc đâu xem lại đi
còn site tôi bị hạ ultimate thì có thể nói thế này tôi ref cho doduyvuong ref xong up luôn doduyvuong có thể nhìn thấy và các ref có thể nhìn thấy upline nhugn hôm sau lại bị về premium
site bị hạ ultimate thì ko khẳng định nhưng site powfulbux thì 100% và đã có chính thu của admin và site này qui định ko cho tuyển ref
và cugnx chả có cái luật nào site ko cho tuyển ref mà admin lại susspend . nó chỉ xóa ref và chỉ mấy nguòi cheat thì mới bị suspend

Mình chỉ góp ý, để admin xử lý vụ việc cho công bằng thôi.
Ai đúng thì chắc chắn sẽ đúng, ko phải xoắn gì cả. Thằng nào có tật thì mới giật mình nhỉ.
Nếu bác có bằng chứng thì cứ đưa ra cũng bác nhanhui để admin giải quyết. 3 mặt 1 lời là rõ ngay.

vụ mình bị xóa ref là mình tuyển ref từ hôm trước rồi up acc từ hôm trước mọi nguòi đã ref và cugnx có thư của admin đó cậu coi topic của tôi lập đó thư từ chính admin và là 1 dạng thư của buxhost ko thể nhầm đc đâu xem lại đi
còn site tôi bị hạ ultimate thì có thể nói thế này tôi ref cho doduyvuong ref xong up luôn doduyvuong có thể nhìn thấy và các ref có thể nhìn thấy upline nhugn hôm sau lại bị về premium
site bị hạ ultimate thì ko khẳng định nhưng site powfulbux thì 100% và đã có chính thu của admin và site này qui định ko cho tuyển ref
và cugnx chả có cái luật nào site ko cho tuyển ref mà admin lại susspend . nó chỉ xóa ref và chỉ mấy nguòi cheat thì mới bị suspend

ngoài ra viết thư chửi admin tk bị suppend ngay lập tức, mình đã thử, 1' sau tk đi luôn. ^^

ngừng chửi nhau đi!
chatbox hư anh em vô đây toàn cưa bom chém gió!
các bác k nên chửi nhau không thì tối nay hoặc mai thế nào cả hai cũng bị ban!
mà bị ban chỉ khổ ref của mấy bác!
Mod nào vô close topic đi thôi!
chờ admin phân xử sau!
ok sir

Last edited by a moderator:
ngoài ra viết thư chửi admin tk bị suppend ngay lập tức, mình đã thử, 1' sau tk đi luôn. ^^
dm thằng súc vật nó đã hoặc là cheat bị banned hoặc là làm cách này và site fpibux thì scam nên nó ko màng nữa nó chủi admin luôn còn mấy site kia có thể nó tạo 1 acc giả để chủi admin để bị banned
dm thằng súc vật hại nguòi và đê tiện này nó sống đúng chỉ để hại nguòi và chủi bậy

có 1 thằng ngu chơi ptc bị thua lỗ nên report vu khống hãm hại người khác nè bà con ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,227
Latest member
Digitalsagarpur

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week