Help cùng thảo luận về làm offer không cheat

thangkkkkkk

Banned
Reactions
38
MR
0.000
như các bác đã biết tình hình offer hiện tại, nát chắc cũng 70-80%, vậy tương lai offer VN sẽ như thế nào, chúng ta hiện tại đang gian lận, là những cheater nổi tiếng kiểu như "bad famous" trong con mắt các Network lớn cũng như là cái gai của các nhà quảng cáo, như vậy là đủ thấy rõ tương lai của nền cheater VN sẽ đi về đâu, b đừng thắc mắc tại sao Network không lead rồi lại chửi này chửi nọ, những network nhỏ đã cho mình cheat rồi mà còn làm cẩu thả, còn cao thủ hơn nữa khi cheat của cheat thế thì hỏi làm sao mà duy trì Offer ngày càng phát triển được
vậy bạn đã suy nghĩ sẽ làm offer kiểu no cheat chưa ? mình lập topic này chủ yếu để hỏi ý kiến các bạn có nên làm trung thực hay không? vì mình thấy mấy Pro làm ăn chân chính ở các bignet như Adwordmedia. Maxbounty... cũng kiếm tiền dạng khủng. mong các pro nào làm off chân chninh cho phát ý kiến
PS: tất nhiên chúng ta vẫn làm net nào cho cheat, cũng gọi như là lấy ngắn nuôi dài ấy mà, cũng kêu gọi mấy cheater trong cheat bớt cheat kiểu đó đi, khổ admin lắm các bác ạ!

uk, mình không có ý không cheat nữa. ý mình vẫn cheat off của các net work cho cheat nhưng đồng thời làm ăn trafic thực với các network lớn để tọa nguồn thu nhập thụ động ấy mà, không biết có anh em nào làm như thế chưa nhỉ? :)

Theo mình cái này nói ra rất là nhiều và phải có lộ trình.
Và affiliate marketing không phải ai cũng làm được. Nên những người có khả năng và có tầm nhìn hãy cố gắng chơi real traffic hoặc kết hợp.
Ai không có khả năng thì cũng nên cố gắng mà làm tốt, làm sao để mà net cũng đc ăn thì mình cũng đc ăn thôi. Đừng cheat link, cheat pixel hay bla bla gì đó thì tàn là tất yếu thôi

Nếu Seo giỏi kết hợp vs niche ngon thì real traffic sẽ mang lại rất nhiều $ an toàn .
cái này là cả 1 vấn đề :). ai có vốn có thể chơi off theo kiểu cpc. treo bannerr off lên các công cụ search engine ( ga, 7search, bing ...). nhưng thật sự có vốn hẵng nên làm. còn seo thì sẽ ko nhìn thấy kqua ngay. nhưng lâu dài là ổn :D

cái này là cả 1 vấn đề :). ai có vốn có thể chơi off theo kiểu cpc. treo bannerr off lên các công cụ search engine ( ga, 7search, bing ...). nhưng thật sự có vốn hẵng nên làm. còn seo thì sẽ ko nhìn thấy kqua ngay. nhưng lâu dài là ổn :D
Cheat kiếm vốn để lấy cái vốn đó đập qua real... bước đi 2 hàng... :confused::confused::confused:

chính xác là như vậy, nhưng phải chơi trafic thực ntn la cả 1 vấn đề, mình tập hợp các off lại 1 trang web hay đặt banner đây

Làm traffic thực thì chi phí để chạy site lớn.% trả cho mem cũng lớn.Làm chục net 1 net nó xù thôi cũng ăn cám.Vậy nên các site off bon us cứ mọc lên 1 thời gian lại tèo.
Trên các forum nước ngoài thì tụi tây kêu là không có cửa cho GPT nữa vì nó bão hòa quá rồi.Chi phí cho shiftcode,proxstop,maketing với trả mem và net trừ tiền nữa thì làm traffic thực ko có lời.Ai có vốn lớn thì may ra vượt qua rồi trụ dc.Còn lại thì chắc vẫn phải cheat như xưa nay vẫn làm

Ông anh mình bỏ mấy trăm triệu làm 1 cái NET chạy real traffic tới giờ chưa thu lại vốn ^^!, thật sự khó khăn và lâu dài. Mún ngon thì kết hợp giữa cheat và real traffic.

Các bác chờ em tí để em tìm cách cách làm offer ko cheat và cũng ko cần vất vả để seo
cái này tìm dc trên mạng, giờ chờ lục lại cái đã, proof của nó hình như 13$/day tùy vào sự sáng tạo :D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,018
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back