• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cung cấp máy chuyên dụng đào BTC | LTC | DOGE... Số lượng lớn

Status
Not open for further replies.
trời ơi kinh khủng quá thế này chả mấy mà tậu 4 bánh lướt hơn cả cường đôla trên phố hic

Chủ top nói cũng đúng. Cậu nói giá ng khác (nếu có) bán cao, chứ giá của chủ top thì cũng đâu phải thấp ;)

cho tớ hỏi cái là 1 máy đào LTC + doge 110MH thì có thể đào được tốc độ như thế nào ?

110 MH doge + 110 MH LTC , hay 110MH là tổng 2 loại ?

và máy 110MH doge LTC thì 1 ngày có thể kiếm được bn coin ?
110 MH doge + 110 MH LTC cậu nhé, tính cụ thể thì cậu vào link này http://www.coinwarz.com/calculators chọn LTC và DOGE để tính. 1MH = 1000KH
Được bao nhiêu thì phải tính giá tùy thời điểm nữa :D

Giờ vẫn còn đào được à, tháng đào được 1bitcoin ko vậy

Chủ top nói cũng đúng. Cậu nói giá ng khác (nếu có) bán cao, chứ giá của chủ top thì cũng đâu phải thấp ;)
Tất nhiên là phải có chênh lệch so với giá nhập vào chứ, đợt hàng tới vận chuyển theo đường chuột chạy phí giảm xuống chắc thấp hơn :D

Cậu thử search với các đại lý bán máy trên alibaba cũng chỉ ngang mức giá này thôi . Thậm chí một vài đại lý của alibaba và bitcointalk còn đắt hơn bên mình tầm 300 $ / 1 máy

có vẻ chát phết đấy , 10$ 1 ngày , trừ tiền điện thì 11 tháng mới hòa vốn , >.<

có bác nào onl cho mình hỏi chút nhé :d

Cậu thử search với các đại lý bán máy trên alibaba cũng chỉ ngang mức giá này thôi . Thậm chí một vài đại lý của alibaba và bitcointalk còn đắt hơn bên mình tầm 300 $ / 1 máy
mình bỏ đào lâu rồi 1Th mình mua dùm cách đây 2 tháng giá còn thấp hơn cậu đưa ra :D (máy thì có thể là không giống model rồi). nhưng vấn đề là mình ko kinh doanh và mình cũng ko nói giá bên cậu đưa ra là cao, mà là ko thấp thôi. :D

có vẻ chát phết đấy , 10$ 1 ngày , trừ tiền điện thì 11 tháng mới hòa vốn , >.<
chưa chắc 11 tháng hồi vốn nữa :(
BTC giờ chỉ trade mới có ăn đào kiểu này k khả thi

Bạn thử tính nếu không tính tiền điện thì bao lâu mới hòa vốn vậy?

=.=

đã tính cho là 10$ 1 ngày rồi còn gì -.-

ko có tiền điện thì tầm 6-7 tháng

Nói luôn cho mọi người khỏi mất công nhé,
Tất cả máy BTC (cấu hình thấp hay cao) trong thời giá BTC hiện tại khoảng ~300$/1BTC thì khoảng <1 năm thu hồi vốn
Với máy LTC thời điểm giá hiện tại ~4$/LTC thì khoảng 6-7 tháng thu hồi vốn. Tuy nhiên LTC không dao động giá mạnh bằng BTC

Nói luôn cho mọi người khỏi mất công nhé,
Tất cả máy BTC (cấu hình thấp hay cao) trong thời giá BTC hiện tại khoảng ~300$/1BTC thì khoảng <1 năm thu hồi vốn
Với máy LTC thời điểm giá hiện tại ~4$/LTC thì khoảng 6-7 tháng thu hồi vốn. Tuy nhiên LTC không dao động giá mạnh bằng BTC
Không biết gì máy móc mà cách HN khoảng 100KM thì lắp đặt hay bảo hành khó nhỉ.

Chỉ cần có Ví điện tử mà không cần biết sửa máy đc không bạn?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom