Help Cú ngã đầu tiên trên chặng đường chinh phục HYIP !

Status
Not open for further replies.

mrthinh

Banned
Reactions
86
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
lần đầu đặt chân lên con đường dát vàng mang tên HYIP . Mình cũng như bao lữ khách choáng ngợp trước sự mầu mỡ , hào phóng của con đường này . Nhìn đâu cũng thấy LR , PM và PZ . 5% / day , với 100$ - 1 ngày kiếm đc 5$ , 200$ - là đc 10$ . cộng thêm RBC từ 5-10$ của những người giám sát . thêm 1 chút thủ thuật , 1 ngày kiếm 30$ với 200 $ ban đầu là chuyện thường ở huyện . 30$ , 1 con số đáng mơ ước mà mình , 1 lữ khách lầm đường lạc lối lỡ bước vào con đường này . Phải , mình công nhận là sức hút của nó là ko thể cưỡng lại . Nhưng đằng sau sự mầu mỡ , hào phóng kia , còn ẩn chứa những lưỡi dao tẩm xyanua . lơ là 1 chút là người lữ khách kia sẽ ngã gục bởi đòn hiểm mang tên Scam , vốn đã vang danh trên con đường này .
Không biết đã có bao nhiêu lữ khách bị gục ngã bởi chiêu thức trứ danh kia , và ko biết có bao nhiêu lữ khách đứng dậy - bước tiếp , và cũng ko biết có bao nhiêu người đc vinh danh trên con đường này . Tôi ko biết , các bạn cũng ko biết . nhưng tôi biết chắc rằng, tôi sẽ đứng dậy - bước tiếp . Và tôi càng tin rằng tôi ko đơn độc trên con đường này . Hỡi những người lữ khách chưa ngã , đã ngã hay đã có danh vọng trên con đường này - Hãy nắm tay nhau chinh phục con đường này !:binhsua168::binhsua168::binhsua168:

ghê quá dị ta :)).HYIP chơi ít mà bác chơi khủng quá.theo k lại :))

Chúc bạn may mắn lần sau :m190:

HYIP 1 lần và mãi mãi ko chơi , có tiền ra HT danhlode 1 phát đc thì rút nghĩ ko thi thôi ^^

hãy nắm tay nhau để rồi cùng lao xuống vực :))

Cú ngã đầu tiên nhưng không phải cuối cùng nếu bước tiếp trên con đường này nhưng hi vọng là những cú ngã nhẹ nhành hơn thằng này :fxclusives.com :))

mình ngã mấy lần rồi, tự ngã cũng có mà monitor đẩy ngã cũng có.
quan trọng là ĐỨNG LÊN và BƯỚC TIẾP

cứ bước tiếp đi pạn
học hỏi thật nhiều kinh nghiệm
rồi sẽ thành công thôi mà

cứ bước tiếp và rồi bạn sẽ thấy con đường bước ra khỏi chốn hyip này:binhsua162:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week