crypto-city - 500 satoshi/ 5phút - min pay 5000 satoshi

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
https://crypto-city

update :

- nó đã chỉnh lại thành 10 phút 1 lần chứ ko còn 5 phút như đợt đầu
- đã chỉnh min pay lên 25k
- đã chỉnh lại ko cho xây free nữa

Có thể xây nhà nâng cấp đủ kiểu , mọi người cứ chơi free nhiều acc rút phà phà đủ dùng :D

bug : min pay cộng dồn : cái này đã bị fix

hiện tại thì còn mẹo cho người mới chơi : dùng swap chơi nhiều acc, mượn video của bạn NhuQuang

và 1 mẹo nữa là chỉ cần đạt 401/500 claim là cũng được 500 điểm

mình xin chỉnh 1 ý trong video là : với cách swap thì chỉ cần tạo 20 với time như vậy cần 8 phút 30 giây / 20 acc

8 phút 30 giây thu về : 1 acc chính = 500 + 9500 (19 acc ref) + 950 = 10950 :)

Last edited:
lần sau mà để nguyên cái link https://crypto-city.org/ trên tiêu đề là mình del bài luonn nhá.
update thêm một số thông tin của site đi bạn sơ sài quá

update :)

mấy trang này cứ đủ min pay là nên rút ngay, hi vọng nó sống lâu 1 chút đc kiếm tí :D

thanh toán mới nhất :

tình hình là 2 cái androi acer chỉ cần tích vào tôi ko phải người máy rồi ăn luôn, ko phải chọn hình ảnh chứng minh
iso với laptop thì buộc chọn hình ảnh :d

hi vọng nó sống dai 1 chút để kiếm để kiếm cháo :)

Đã ref cho thớt :D
ráng cày đi bạn, mấy thể loại này nhanh die lắm, giống như cái trang 84k/ngày đấy , đc phút nào hay phút đấy

ráng cày đi bạn, mấy thể loại này nhanh die lắm, giống như cái trang 84k/ngày đấy , đc phút nào hay phút đấy
Thấy từ sáng rồi, mà khi đó nó báo trùng IP, giờ sao lại vào đc :D

Thấy từ sáng rồi, mà khi đó nó báo trùng IP, giờ sao lại vào đc :D
mấy cái này chơi sướng nè, chỉ cần có time, xác nhận hình ảnh chỉ cần chuột và màn cảm ứng
mong là nó sống lâu 1 chút, đợt trang 84k mình phí 1 đống acc lúc nó chỉnh min pay 50k thì acc nào cũng trên 40k hết cả, tiếc đứt ruột :(

lưu ý nhỏ : nó min pay 5k nhưng mọi người liều cứ để 50k hãy rút, còn ko thì để cho an toàn cứ hơn 10k hãy rút nhé :d
lý do : có mẹo (inbox để biết chi tiết, vì tiết lộ nhiều càng nhanh die :D )

Last edited:
sau khi vô tình biết được 1 lỗi nhỏ thì đây thành quả :D hi vọng nó từ từ hẵng fix và từ từ hẵng die :)

bật mí : liên quan đến min pay cộng dồn :)

chĩ đi bác ^^ ;););)
mình bật mí thế rồi, mn cứ mò sẽ phát hiện ra, nói kỹ nhiều người biết, nó fix nhanh hay nhanh die thì phí lắm :D

site này cheat ngon nhất từ trước đến giờ :D ấm quá

mong cho nó sống thêm đc thêm vài ngày :D ai biết được thủ thuật rồi thì mỗi lần rút nên rút dưới 500k cách tầm 30 phút hãy rút 1 lần nhé, rút nhiều quá nó phát hiện ra nó fix thì hỏng :D

chi di bac oi :)
mình gợi ý là min pay cộng dồn rồi đó, ai làm tới đó tinh ý thì phát hiện ra, mấy thể loại này nói rõ phổ biến nhanh die lắm, ai biết rồi thì cứ im im mà cheat nhưng đừng tham quá nha, nó phát hiện sớm nó fix thì phí

Đã ref cho bác. Có cách gì hay hay inbox em với ạ
mình gợi ý rồi đó, cũng đã có người biết cách rồi :D
ai biết rồi thì đừng làm lố quá kẻo nó fix nhanh phí nha :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,737
Latest member
RevinfotechInc
Back
Top Bottom