• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Credit Code AWS 150$ (Amazone) - Giá 5$, mail EDU "xịn" để reg coupon - 3$ - VCB, VTB, PM

Status
Not open for further replies.
Hum nào rảnh ra bank làm cái visa thử xem được f mấy mới được, chớ giờ toàn f0, :( ko spot được
visa credit mới reg được f5 trở lên hay sao ấy cái spot Requests mới bị fix cách đây vài bữa vẫn request được

chúc mình ngày mới mua may bán đắt, hê hê

à, mà ae cho hỏi bọn amz có cho reg nhiều acc/1 ip không nhỉ. Nay mình reg mấy cái bị supend rồi mặc dù thẻ vẫn bị trừ 1$ @@

là 1 thẻ mà cậu reg nhiu acc ah

à, mà ae cho hỏi bọn amz có cho reg nhiều acc/1 ip không nhỉ. Nay mình reg mấy cái bị supend rồi mặc dù thẻ vẫn bị trừ 1$ @@
là 1 thẻ mà cậu reg nhiều acc ah

thường thì 1 ip dùng tạo được 2 acc còn visa trước dùng chung được còn giờ thì không biết

thường thì 1 ip dùng tạo được 2 acc còn visa trước dùng chung được còn giờ thì không biết
Mình reg thấy nó cũng ảo lắm, mới tối qua ở nhà reg 3g viettel bị hold lập tức, vậy mà hum nay reg trên công ty ầm ầm, còn chả thèm fake IP nữa cơ

Giá cũng khá ok nhưng vps amz yếu quá ...IO ssd mà như HDD . Thua xa linode . Hix
đào coin thì yếu vãi đạn thặc, may ra có tút spot thì ngon ngay.
Mấy nay em thấy nhiều bác mua hàng của em chiến CPM lắm, có bác mua trọn gói luôn cả tài khoản đã add sẵn @@

đào coin thì yếu vãi đạn thặc, may ra có tút spot thì ngon ngay.
Mấy nay em thấy nhiều bác mua hàng của em chiến CPM lắm, có bác mua trọn gói luôn cả tài khoản đã add sẵn @@
Mình định mua để chạy web với dùng CDN của nó bạn à . Nhưng thấy benmark cũng yếu . Haizzzz

Chúc mình ngày mới mua may bán đắt nào!

ai pro mua email edu của em đi, về reg acc f20 limit kìa :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week