• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Credit Code AWS 150$ (Amazone) - Giá 5$, mail EDU "xịn" để reg coupon - 3$ - VCB, VTB, PM

Status
Not open for further replies.

Friday

Junior
Reactions
310
MR
0.029
Tình hình là em có vài chục cái Credit Code AWS 150$. Mà chả biết dùng nên rao bán.
Thấy bọn nước ngoài bán 10$/ cái lận, em bán bằng nửa giá là 5$ cái thôi ạ.
Em chưa dùng nhưng tìm hiểu thì 1 acc add được max 4 cái coupon loại 150$ này ạ ( tổng 600$ ạ).

Hạn dùng là 1 năm ạ.
Danh sách các dịch vụ của amazone mà Promotion code này áp dụng được ạ:

AWS Config
AWS Data Pipeline
AWS Data Transfer
AWS Elastic Beanstalk
AWS IoT
AWS Key Management Service
AWS Lambda
AWS OpsWorks
AWS Storage Gateway
AWS Support (Basic)
Amazon AppStream
Amazon CloudFront
Amazon CloudSearch
Amazon DynamoDB
Amazon ElastiCache
Amazon Elastic Compute Cloud
Amazon Elastic File System
Amazon Elastic MapReduce
Amazon Elastic Transcoder
Amazon Glacier
Amazon Kinesis
Amazon Lightsail
Amazon Machine Learning
Amazon RDS Service
Amazon Redshift
Amazon Route 53
Amazon Simple EDI
Amazon Simple Email Service
Amazon Simple Notification Service
Amazon Simple Queue Service
Amazon Simple Storage Service
Amazon SimpleDB
Amazon Virtual Private Cloud

Skype em: [email protected]
Bác nào em cảm thấy tin tin thì em gửi code trước ạ, còn ko em xin phép nhận tiền trước ạ. (trung gian em mù tịt TT).
Bác nào mua nhiều thì em vừa bán vừa cho luôn ạ :v
// bữa có bác nào inbox em hỏi mua, thì buzz em lại phát, em quên mất tiêu nick rồi @@

Last edited:
lên cho ngày mới mua may bán đắt :v

Đánh dấu, đã pm skype nhưng chưa thấy bác trả lời

Đánh dấu, đã pm skype nhưng chưa thấy bác trả lời
ơ, hình như bác pm nhầm người, em ko thấy cái inbox nào mới hết @@, em vừa add skype bác đó ạ!

Tình hình là em có vài chục cái Credit Code AWS 150$. Mà chả biết dùng nên rao bán.
Thấy bọn nước ngoài bán 10$/ cái lận, em bán bằng nửa giá là 5$ cái thôi ạ.
Em chưa dùng nhưng tìm hiểu thì 1 acc add được max 4 cái coupon loại 150$ này ạ ( tổng 600$ ạ).

Hạn dùng là 1 năm ạ.
Danh sách các dịch vụ của amazone mà Promotion code này áp dụng được ạ:

Skype em: [email protected]
Bác nào em cảm thấy tin tin thì em gửi code trước ạ, còn ko em xin phép nhận tiền trước ạ. (trung gian em mù tịt TT).
Bác nào mua nhiều thì em vừa bán vừa cho luôn ạ :v
// bữa có bác nào inbox em hỏi mua, thì buzz em lại phát, em quên mất tiêu nick rồi @@
Cái code này dùng sao bác ?, vd mình đang có tk free thì có code này tạo thêm vps được không hay như nào ?

Cái code này dùng sao bác ?, vd mình đang có tk free thì có code này tạo thêm vps được không hay như nào ?
Có code này thì tài khoản của bác balance (số dư) sẽ là 150$, bao giờ 150$ này xài hết, thì amazone mới trừ tiền trên thẻ của cậu.
Ví dụ bác tạo VPS, hàng tháng mất 20$ tiền phí vps chẳng hạn, thì có cái code này, nó sẽ trừ dần 150$ => xài được gần 8 tháng free
// Cái này em ko chắc, tại chưa thử nhưng thấy bạn em bảo có code này tạo được vps lightsight thì phải @@, ngoài ra nếu acc của cậu spot được, thì có coupon này sẽ live lâu hơn đấy :v (cái này em đã từng thử, và thành công)

Bác mua thử 1 cái về, add vô, xong gửi support xem họ có cho tăng limit vps lên ko? :v
kiểm tra xem độ đẹp zai thế nào

Có code này thì tài khoản của bác balance (số dư) sẽ là 150$, bao giờ 150$ này xài hết, thì amazone mới trừ tiền trên thẻ của cậu.
Ví dụ bác tạo VPS, hàng tháng mất 20$ tiền phí vps chẳng hạn, thì có cái code này, nó sẽ trừ dần 150$ => xài được gần 8 tháng free
// Cái này em ko chắc, tại chưa thử nhưng thấy bạn em bảo có code này tạo được vps lightsight thì phải @@, ngoài ra nếu acc của cậu spot được, thì có coupon này sẽ live lâu hơn đấy :v (cái này em đã từng thử, và thành công)

Bác mua thử 1 cái về, add vô, xong gửi support xem họ có cho tăng limit vps lên ko? :v
Bác ới bác có dùng fb ko ạ ib cho e qua fb dưới nick với.

thanh toán như nào bác ?, à, với làm cách nào để xem được số lượng vps có thể reg trên 1 acc bác biết k ?

Last edited:

Spot Requests đó hả

Bác ới bác có dùng fb ko ạ ib cho e qua fb dưới nick với.
FB em đây ạ
https://www.facebook.com/phan.quan.758

thanh toán như nào bác ?, à, với làm cách nào để xem được số lượng vps có thể reg trên 1 acc bác biết k ?

Nguyên văn AWS ghi thế này ạ:
"Below are all the credits you have redeemed with AWS. Credits will automatically be applied to your bill. Only credits that apply to a specific service can be used."
Nghĩa là, AWS sẽ tự động trừ tiền từ Credit vào Bill ạ,
Muốn xem số lượng thì bác vào EC2, rồi Ctrl + F rồi tìm từ "Limit", click vào đó là ra ạ

Spot Requests đó hả
Đúng rồi cậu :D
Mình có mấy acc spot được, nhờ cái coupon này mà live lâu phết :D

Spot Requests là yêu cầu vps không biết giá có rẻ hơn hay không hình như rẻ hơn bt acc free thì được tổng công 5 Requests

Mình k hiểu spot là ntn bác ?, mà mình mua thì giao dịch sao giờ bác ?

hình như acc f5 thì Spot Requests được 5 con vps f10 thì Spot Requests được 10 con vps / 1 region

Theo mình biết, thì có thể hiểu nôm na là spot là tạo các vps có cấu hình cao, mà nằm ngoài danh sách các vps mà amazone cho tạo (ghi trong limit), trước đây thì có cách spot, nhưng hiện tại mình không làm được nữa, (có 1 số pro vẫn làm được).
Bác muốn mua thì inbox skype mình ạ :D skype: [email protected]

hình như acc f5 thì Spot Requests được 5 con vps f10 thì Spot Requests được 10 con vps / 1 region
Hum nào rảnh ra bank làm cái visa thử xem được f mấy mới được, chớ giờ toàn f0, :( ko spot được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,361
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week