• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Coupon Facebook, VPS, Premium Account miễn phí

Status
Not open for further replies.

mienphi2007

Junior
Reactions
203
MR
0.162
Insuree Balance
0
Chào tất cả anh em, nhân dịp hết kì nghỉ Tết, mọi công việc trở lại bình thường, để tạo nguồn sức sống mới cho anh em bắt đầu một năm làm việc, mình có 1 Big Event kéo dài trong 2 ngày 5 và 6/3/2015, có thể kéo dài hơn nếu anh chị em mmo4me ủng hộ :D

Phần thưởng:
Giải nhất: 1 Coupon Facebook $50 + 1 VPS + 1 Real-debrid account

Giải nhì: 1 Coupon Facebook $50 + 1 VPS
Giải ba: 1 Real-debrid account + 1 Rapidgator premium account
Giải khuyến mại cho tất cả ai tham gia Event này: Mua Coupon Facebook giảm giá 20%

Thể lệ tham dự:
1. Dự đoán đúng giải đặc biệt XSKT Miền Bắc trong ngày 5/3, 6/3 ( Nếu nh người dự đoán đúng sẽ chọn ng dự đoán sớm nhất ). Mọi người comment kết quả dự đoán tại topic này.

Điều kiện tham dự:
1. Là thành viên của mmo4me.com :D

2. Up topic bán coupon facebook của mình tại đây
https://mmo4me.com/threads/khuyen-mai-coupon-facebook-google-adwords-uy-tin-chat-luong.231376/
3. Tham gia là thành viên group Mua bán Coupon Facebook

https://www.facebook.com/groups/633623573336538/

Mình muốn tăng cơ hội cho các bạn nên cho mỗi người dự đoán 3 lần. Ai trúng được cả 3 giải phải nói may nhất năm 2015 đó :D
Hôm nay các bác comment 3 lần cho kết quả ngày mùng 5 trước nhé

Ví dụ:
Lần 1: 28
5 phút sau lại comment tiếp
Lần 2: 29
5 phút sau lại comment tiếp
Lần 3: 30
Mỗi comment là 1 số thôi nhé các bác. Cả 3 lần trên đều dự đoán cho 1 ngày 5/3 nhé.

Event bắt đầu từ lúc khởi tạo topic và công bố kết quả vào 9 giờ tối mỗi ngày :D

Những ai trúng thưởng có thể đổi sang những phần quà khác như domain, hosting, ....

Last edited:
69 96 03

3 số 1 ngày thớt nhỉ. Vậy là đc dự đoán ngày mồng 3 + 4 + 5 + 6 nhỉ

Cho đặt lại nhé:
Lần 1: 45

Last edited:
Ví dụ cho các bác

Lần 1 : 28

Lần 2: 29

18 26 02

Status
Not open for further replies.