Waiting for Answer @congdung bán gift xong thì tự mình nạp gift vào account mình luôn

trách ai bây giờ :)) trách mình ngu

trách ai bây giờ :)) trách mình ngu
View attachment 111161
ai ngu tự hiểu
31$ ko phải quá lớn với tôi và 300$ cũng vậy, miễn chứng giao dịch an toàn của tôi là sai
tôi chứng minh được lý do tại sao tôi lại phải yêu cầu như thế và bên mua ko thực hiện thì bên mua sai
Những gì tôi nói tôi ko có thay đổi , tôi ko có như ai kia chỉ vì 1000$ bán lời nói của mình

Last edited:
Vậy ông add có 31$ thôi hả :D chuyện nào ra chuyện đó, ông refund cho thớt bên kia đi xong qua đây tui tiếp ông trả công bằng đền gift gấp đôi như trên.
ông đã thua rồi , ông mặt dày để tui kiu tôi refund à, kiu con kia thề đi , thề thì tôi trả
Tôi tin làm đúng chả sợ gì , còn ko đúng thì mới sợ
Chứng minh là tôi lách luật như ông nói bên topic kia đi , sao lại phải nạp code , có 1k $ phải sửa lời của mình à , nhân cách ông cao thượng quá tôi ko lại

Topic bên kia @congdung nói quá rõ bên đó nên mới phát sinh kèo này. Chuyện nào ra chuyện đó.
Vậy bắt thề làm cl gì từ topic kia sang topic này, đàn bà vừa thôi thấy mà ngứa mắt.
Còn mấy ông không theo dõi topic bên kia nên đâu hiểu chuyện gì xảy ra.
Lạn quạn anh cùi bắp vào giải quyết bắt ảnh thề nữa thì ... =))

Ai cũng hiểu mục đích ông làm vậy là gì. Chịu chơi lắm ông nhé. :)
chịu chơi thì đã ko nạp code bạn à, thử coi nếu ko nạp sau 3 ngày tôi ko trả cho bên kia ko ??
Chịu chơi mà có 1k$ lại đi đổi lời mình khi bên kia hùng hồn ra sao , lời nói chỉ đáng giá như thế gọi là chịu chơi , coi bộ seller trên này càng lúc càng xuống cấp
Tôi đã nói rồi thề thì tôi trả tiền , ko có nói dối thì sợ gì ko thề .

ông đã thua rồi , ông mặt dày để tui kiu tôi refund à, kiu con kia thề đi , thề thì tôi trả
Tôi tin làm đúng chả sợ gì , còn ko đúng thì mới sợ
Chứng minh là tôi lách luật như ông nói bên topic kia đi , sao lại phải nạp code , có 1k $ phải sửa lời của mình à , nhân cách ông cao thượng quá tôi ko lại
chịu chơi thì đã ko nạp code bạn à, thử coi nếu ko nạp sau 3 ngày tôi ko trả cho bên kia ko ??
Chịu chơi mà có 1k$ lại đi đổi lời mình khi bên kia hùng hồn ra sao , lời nói chỉ đáng giá như thế gọi là chịu chơi , coi bộ seller trên này càng lúc càng xuống cấp
Tôi đã nói rồi thề thì tôi trả tiền , ko có nói dối thì sợ gì ko thề .
Nhắc lại là tôi không nói về vấn đề chuyên môn dịch vụ gift các thứ.

@nguyenthanhtruc đi mua gift cho công ty. Bỗng nhiên vì vấn đề gì đó bắt người ta mang cả gia tộc ra thề, bắt thề từ sáng tới trưa, từ trưa tới tối, từ topic kia sang topic này. Nghe ngứa dái và ngại gãi lắm.
Trong khi, topic kia đăng lên chỉ để hỏi 50% còn lại ông không lấy được hay sao ? Không yêu cầu refund 100% mà làm gì nhảy dựng dựng lên xưng kiu con này con nọ rồi thề thốt. Ông làm dịch vụ mà đòi thắng thua đủ điều với bất kể ai, tôi không biết ông bao nhiêu tuổi nhưng cách nói chuyện thua cả một đứa con nít.
Còn chịu chơi của ông @congdung là đã tự hạ UY TÍN của mình bằng việc "chơi" ông. Thế thôi. :)

Nhắc lại là tôi không nói về vấn đề chuyên môn dịch vụ gift các thứ.

@nguyenthanhtruc đi mua gift cho công ty. Bỗng nhiên vì vấn đề gì đó bắt người ta mang cả gia tộc ra thề, bắt thề từ sáng tới trưa, từ trưa tới tối, từ topic kia sang topic này. Nghe ngứa dái và ngại gãi lắm.
Trong khi, topic kia đăng lên chỉ để hỏi 50% còn lại ông không lấy được hay sao ? Không yêu cầu refund 100% mà làm gì nhảy dựng dựng lên xưng kiu con này con nọ rồi thề thốt. Ông làm dịch vụ mà đòi thắng thua đủ điều với bất kể ai, tôi không biết ông bao nhiêu tuổi nhưng cách nói chuyện thua cả một đứa con nít.
Còn chịu chơi của ông @congdung là đã tự hạ UY TÍN của mình bằng việc "chơi" ông. Thế thôi. :)
đọc cho kĩ đi bạn mình đã trả ngay 50% khi báo rồi , vì tội nghiệp chứ ko phải vì mình sai

nói thật tui dek cần biết các ông chơi nhau thế nào, thích thì ra ngoài mà chơi, còn trong đây đã giao dịch mọi người biết mà chơi nhau, thì cả 2 đều scam, đây ko phải cái chợ, ko phải kiểu thằng kia ăn cướp thì tao cướp lại của nó.....cho ra đảo hết đi.....trước giờ mấy vụ giống kiểu này rồi

@congdung là đã tự hạ UY TÍN của mình bằng việc "chơi" ông. Thế thôi. :)
Lưu ý là ông lebaongoc ko mất đồng nào,cam kết hoàn tiền 100 năm vẫn còn, mình gửi lebaongoc 1000 code, trong đo 968 lỗi do bên mình và đã hoàn lại,32 code lebaongoc add vào đc.

Bác muốn đền gift nào , tui sẽ đền gift đó nếu bác chứng minh ra được gift nào là do tui add, lỗi locked, được gift nào tui đền gấp đôi cho xứng công bác lưu ý trong 32 gift còn lại ko tính 968 gift tui đã refund cho bác.
vcl chứng minh :)) thế những thằng gà không chứng minh được là cũng xù à. vkl dịch vụ

theo dõi vụ này, thấy bên congdung nói làm thế để troll chủ thớt thì không hợp lý lắm,
nếu add thì phải thông báo cho ng ta, ko thể im im như thế, ko sp với amz đc thì coi như mất. ng ta nói 1 lần bất tín vạn lần bất tin, giờ condung đừng bắt ng ta chứng minh mà lo chứng minh ngược lại những gift còn lại ko phải mình add đi, làm thì phảỉ chịu, troll thì cũng phải suy nghĩ đến hậu quả của nó.

theo dõi vụ này, thấy bên congdung nói làm thế để troll chủ thớt thì không hợp lý lắm,
nếu add thì phải thông báo cho ng ta, ko thể im im như thế, ko sp với amz đc thì coi như mất. ng ta nói 1 lần bất tín vạn lần bất tin, giờ condung đừng bắt ng ta chứng minh mà lo chứng minh ngược lại những gift còn lại ko phải mình add đi, làm thì phảỉ chịu, troll thì cũng phải suy nghĩ đến hậu quả của nó.

Nếu đã cố tình thì chả bao h có chuyện add vào acc mà nó biết thông tin mà support, thêm cái nữa mình cũng có thể nói ngược lại là nó tự tạo 1 account amz tên của mình rồi add vào, còn mình cũng khẳng đinh luôn cái tất cả code mình add ko add vào cái mail [email protected] như bác lebaongoc, mình có thể chưng mình ko add vào mail đó là xong coi như khỏi refund 968$,mục đich chỉ chọc bác đó và nhanh chóng refund bên kia ko có ý chiếm đoạt, nếu mà thật sự muốn scam thì đố ai mà tìm ra proof.

Thêm 1 ý nữa, khi add code vào cũng có nói với bạn thớt bên kia, thôi anh add đống code này cho chắc, cần thì có view xem đoạn chát

Còn vì sao không thông báo bởi vì khi code lỗi người mua thấy lỗi PM mình để hỏi ,rồi mình check và báo, ở đây ông này lên thẳng đây.

Last edited:
Mình cố tình gửi 1000 cái code 1 để lebaongoc có làm trò thì làm không thể nhanh đc, giảm thiệt hại cho mình, trong lúc mình add đống code này thì bác lebaongoc vào check và thấy mình đang add nên đã add 32 cái ở dưới .

Và chính sách bảo hảnh của bác lebaongoc , support ra code này thì mới đền code đó, mình cũng nói luôn bác lebaongoc support ra code nào trong 32$ sau thì mình xin đền gấp đôi.

Mình cố tình gửi 1000 cái code 1 để lebaongoc có làm trò thì làm không thể nhanh đc, giảm thiệt hại cho mình, trong lúc mình add đống code này thì bác lebaongoc vào check và thấy mình đang add nên đã add 32 cái ở dưới .

Và chính sách bảo hảnh của bác lebaongoc , support ra code này thì mới đền code đó, mình cũng nói luôn bác lebaongoc support ra code nào trong 32$ sau thì mình xin đền gấp đôi.
mua của ông chính sách của ông , thông cảm đi, ông nghĩ tôi mò ko ra à,
Ông vì quá vội nên lỡ add vào acc của mình thôi 12 giờ đêm mà sao có thể tạo acc mới đc, amz giờ khó tạo bậy nạp vào nó khóa thì mở còn tốn time .
Thế mua ông chơi theo luật người bán đúng ko ?
Ông làm topic z đi rồi hãy cãi cùn , nếu topic ông ghi người mua phải theo luật người bán thì nói ,xong
Hèn hạ và dày mặt tới thế là cùn , hy vọng ông ko có con , chứ có kẻo nó xấu hổ

Ông vì quá vội nên lỡ add vào acc của mình thôi 12 giờ đêm mà sao có thể tạo acc mới đc, amz giờ khó tạo bậy nạp vào nó khóa thì mở còn tốn time .
Ông làm topic z đi rồi hãy cãi cùn , nếu topic ông ghi người mua phải theo luật người bán thì nói ,xong
Xin lỗi với người như ông tui ko cãi nữa, tạo acc amz trong vòng 10s, ko tin thì làm 1000 code nữa.
32 code này bi lỗi,
"Already redeemed to another account

We had a problem redeeming your gift card. This gift card claim code has been redeemed to another account."

Lỗi này tui không chịu trách nhiệm , tui chỉ bảo hành 100 năm nếu nó locked. Còn vấn đề ông muốn đền bù 32 code này thì vui lòng chứng minh. Sau post này ko có bằng chứng thì tui không tiếp chuyện nữa nhé.

Còn phần ông lo mà refund bên kia.

Anh nói chuyện thì nói đừng có lôi gia đình dòng họ trong này, con cái là hạnh phúc , không phải là thứ để lôi ra trong làm ăn, muốn chửi , muốn trù gì ng khác cũng đc, không đc đụng đến ng thân và gia đình họ, thế thôi.

Anh nói chuyện thì nói đừng có lôi gia đình dòng họ trong này, con cái là hạnh phúc , không phải là thứ để lôi ra trong làm ăn, muốn chửi , muốn trù gì ng khác cũng đc, không đc đụng đến ng thân và gia đình họ, thế thôi.
em không cần quan tâm mấy cái đó ,chỉ có những kẻ bí thế không biết nói gì nữa nên thề thốt rồi trả, rồi lôi gia đinh như nó.

Tội bác top @@
Bên đây 1 mình cân 1 chục ông.
Bên kia 1 mình cân 1 trăm ông

P/s: nhận chửi thuê, cào phím mướn, chửi từ lớn đến bé, chửi luôn cả gia phả combo chỉ 20$ chửi trong vòng 5 tiếng cho dù đối thủ đã off :yao:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom