Waiting for Answer @congdung bán gift xong thì tự mình nạp gift vào account mình luôn

lebaongoc

Junior
Reactions
90
MR
0.162
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
prooof lừa đảo 2.png
prooof lừa đảo.png
prooog lừa đảo 1.png
Trong kèo hôm wa bạn ấy có bán mình 1k gift bảo để bao lâu nạp cũng không bị lỗi gì thế nhưng vừa mới để vài giờ thì gift bị nạp
mình support amz ra nick nạp và name nạp của gift là email [email protected] của chính chủ gửi cho mình
ở đây mình support 6 gift là bik cách làm ăn gian dối của @congdung . Mình yêu cầu xử lý và gửi lại 1k$ cho mình
Vì có vài thông tin cá nhân nên mình che bớt nếu muốn có thể cho mod coi log chat với amz

Nếu thế thật thì... Hài @@

Qua kia ông nào nói nhân quả đến muộn. Tôi thấy nó hơi sớm đó chứ. =))
Chưa gì nhảy dựng lên bảo bann acc, có logchat bên kia. Chừng nào ổng nói không đền thì hẳn mang lên. :oops:

Last edited:
Ông với tui giao dịch, tui nói bảo hanh nếu lỗi, ông lỗi ko pm tui,tui cũng ko nói ko đền đem lên đây làm gì :D

Chài. Vụ kèo vẫn còn ở topic bên kia kìa. Nhân quả có vẻ tới sớm hơn dự tính :D

Thâu bạn ơi, bác Congdung giữ tiền giùm bạn đó mà :))), nhỡ may máy bác có keylog nó nạp trước thì nàm thao đây ^^! :p

Thâu bạn ơi, bác Congdung giữ tiền giùm bạn đó mà :))), nhỡ may máy bác có keylog nó nạp trước thì nàm thao đây ^^! :p
Mình thì việc gì ra việc đó,chỉ cần ông pm thông báo code nào lỗi, lỗi thế nào (trước khi BQT yêu cầu hold)thì mình hoàn lại mà đến hiện tại chưa có phản hồi gì :D

Ông với tui giao dịch, tui nói bảo hanh nếu lỗi, ông lỗi ko pm tui,tui cũng ko nói ko đền đem lên đây làm gì :D
Thứ nhất cái này ông chơi chiêu gài , ông bán gìt mà tự nạp gift trong khi ông kiu để mấy ngày cũng được . Nếu tui support ko ra email ông thì ông xù à.Coi lại topic kìa ông tuyên bố sao đi ông kiu 10 phút nạp là gài , giờ tui kiu ông để mấy ngày là già lách luật nếu ko support ra ông đền ko ?? Newvbie làm gì bik support ra được??
Lên đây cho bik mặt thật hèn hạ của ông ra sao đó mà

Thứ nhất cái này ông chơi chiêu gài , ông bán gìt mà tự nạp gift trong khi ông kiu để mấy ngày cũng được . Nếu tui support ko ra email ông thì ông xù à.Coi lại topic kìa ông tuyên bố sao đi ông kiu 10 phút nạp là gài , giờ tui kiu ông để mấy ngày là già lách luật nếu ko support ra ông đền ko ?? Newvbie làm gì bik support ra được??
Lên đây cho bik mặt thật hèn hạ của ông ra sao đó mà
Vụ này tui có thể cãi với ông, tui có thể chứng minh 6 code này ko phải add vào mail [email protected]. Tên thì tạo 1cái mới thì tên gì ko đc, tui cũng xác nhân 6 code này tui đã add.

Vụ này tui có thể cãi với ông, tui có thể chứng minh 6 code này ko phải add vào mail [email protected]. Tên thì tạo 1cái mới thì tên gì ko đc, tui cũng xác nhân 6 code này tui đã add.
ông add hết toàn bộ rồi ông giờ ông nói 6$ ai tin ông

Vậy mục đích để add vào làm gì v,khi đã bán cho ng ta
ý định lừa tiền đó mà nếu ko support ra thì tớ bị mất , gài gà thôi ,chắc wa giờ xin gỡ code ra để chuyển acc khác rồi cái lên đây phán trong sạch vì nếu đã bán mà add lại là có định lừa tớ

wa tôi có quay lại lúc code lúc chưa bị nạp , ông dùng auto mà 1000 code đó giờ ông nạp cả rồi thì ông nói gì cũng đc , ai đâu giờ support cả 1000 code ra à .Giờ nhận 6 code đó ông nạp z 994 code kia ông ko nhận à

Tool làm giàu ko khó ai mua đc code ko nạp ngay cứ báo chia 5-5 . Tôi bik bán gift offer khổ cực nên đã ko đụng tới , đã nói r yên phận mà bán đi thik chọc tới tôi hoài à. Ông 1000 code thì hơi mệt chứ bên này cao thì chục code nhanh cực kì. Ưu tiên mua của bác này thì 6-4 cứ inbox . Checkout khổ cực làm gì cứ mua code offer cho mau giàu

Cũng bậy rồi đó, làm vầy thì ai còn dám đi mua gift card nữa @@. Cho dù có bảo hiểm thì cũng làm mất khá nhiều thời gian của bên đang cần mua!
Mấy ông cố gắng xây dựng cái văn hoá MMO cho tốt dùm cái, mấy thằng bá dơ làm bậy không nói, mấy ông nick có tuổi cũng đi làm kiểu này thì giờ mmo tin ai bây giờ !!!???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom