Help Cổng thanh toán Advcash sao ít người dùng vậy

wwwcuongit

Hero
Verified
Reactions
661
MR
0.265
Hi cả nhà

mình thấy cổng thanh toán Advcash khá tiện lợi, nạp và thanh toán khá đơn giản mà sao có ít người dùng vậy?

Mình định exchange bạn này, rate mua Advcash theo tỉ giá VCB trong ngày liệu được không nhỉ?

Trong MMO có ai đang sử dụng cổng này mình trao đổi nhé

site: http://advcash.com/ em này được cái send từ acc này đến acc kia được miễn phí

fee sử dụng dịch vụ check tại đây: http://advcash.com/en/fees/

thank you !

Last edited:
mua theo rate VCB thì max quá :D:D:D

mình thấy giá không max lắm, như vậy mới khuyến khích được mọi người sử dụng cổng thanh toán này bạn à
bạn làm bên cổng này à lại đi PR nó à :p

payoneer gửi cũng miễn phí mà

PO chỉ nhận tt từ các site, ko deposit trực tiếp đc từ bank. Thằng advcash này linh hoạt hơn nhiều nha, nhất là bạn nào đang ở châu âu và có bank tại đó sử dụng rất tiện

PO chỉ nhận tt từ các site, ko deposit trực tiếp đc từ bank. Thằng advcash này linh hoạt hơn nhiều nha, nhất là bạn nào đang ở châu âu và có bank tại đó sử dụng rất tiện

Đây là câu trả lời rồi mà bác :D

Thêm cái proof cho hoành tráng.

Quan trọng là không có site nào pay cái này cả. không có nguồn cung thì sao mà phổ biến được.
Với lại nó mới ra nên cũng chưa đủ uy tín. :)) hình như mới ra dc 1 năm, mình dùng từ tháng 10 năm ngoái :)) khi phí send còn 0.5%

Cái này thu theo rate VCB k ổn lắm, rate thằng này phụ thuộc vào btc-e code :D

Quan trọng là không có site nào pay cái này cả. không có nguồn cung thì sao mà phổ biến được.
Với lại nó mới ra nên cũng chưa đủ uy tín. :)) hình như mới ra dc 1 năm, mình dùng từ tháng 10 năm ngoái :)) khi phí send còn 0.5%
vậy mới cần PR để nhiều KH biết đến mà sử dụng chứ, mình thấy dùng cũng hay. Giờ thì send miễn phí. Làm cái thẻ visa ảo cũng hết có 1$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,618
170,727
Latest member
alexng192
Back
Top Bottom