con gái thành phố thích con trai như thế nào ( giúp )

theo y kiến của nhiều người thì có tiền mà dù ở trong núi ra vẫn được gái theo :))

Vui vui thì đùa với anh em vậy chứ . Cuộc sống bây h . Con người ai cũng nhìn vào thực tế hết . Không có nhiều tiền thì có muốn cũng không được đâu các chú ah . Anh nói thật với chủ thớt là nếu điều kiện của bản thân mình bình thường thì nên tìm một người bình thường như mình mà lấy . Chỉ cần người mình lấy yêu mình và chăm lo cho gia đình là quá ổn rồi . Không nên trèo cao làm gì . Trèo được thì không sao , chứ mà ngã thì cũng ........ có chuyện đấy . Chưa kể tới nếu cứ cho là trèo được , nhưng đến lúc lấy nhau về , lúc đó nảy sinh nhiều vấn đề lắm . Con gái càng lớn thì càng khôn . Còn có người cho rằng cứ có nhiều tiền là xong . Điều đó đúng , khi không có tiền thì chả có ai theo đâu . Nhưng khi đã có quá nhiều tiền thì bản chất con người cũng thay đổi theo . Với đàn ông mà nói , lúc đó , đàn bà chẳng qua chỉ là thứ để vui chơi giải trí . Khi đã xong thì đường ai lấy đi . Bởi đến với nhau chẳng qua cũng chỉ vì Tiền . Mà ra đi cũng vì Tiền . Thế thôi .

đẹp trai khoai to là em nó thích bác ak. cần j phải tiền nhiều :binhsua44:

Mình chả hiểu sao mà mới vào đại học bị girl Hà Nội tán roài ... nhưng mà mình chạy cho chắc hem chơi :))

Tiền... tiền... và tiền :|. Cuộc sống ko thể yên ổn nếu thiếu Xiền, và gái cũng ko ở cạnh ta nếu ta ko có ... tiền :|

Bí quyết duy nhất là phải chịu khó luyện công, luyện ra bí kíp rồi thì phẩy tay một cái là phố hay quê gì thì cũng chết như dog

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week