con gái thành phố thích con trai như thế nào ( giúp )

Nếu nó ko thích SH thì nó thích.... NOVO (LX)<- lầu xanh hý hý :binhsua111:
nói chung nếu muốn cua đc thì dung tích xi lanh xe bạn phải lớn :))
Còn đẹp trai bây giờ chả làm được gì đâu, :p, chán lắm đẹp trai thì chỉ tạo ấn tượng ban đầu thôi :( đến khi mà nó biết rồi thì .... bái bai e không còn yêu nữa... bai em không cần a nữa, bai xin quên ty mà e trao a thuở xưa =))

---------- Post added at 04:27 PM ---------- Previous post was at 04:24 PM ----------

Các bác nhầm
- Con gái thành phố tiền,xe nó không thiếu đâu.
- Nếu bác kết cấu ngon thì nó sẽ tự tìm đến bác. Không cần phải tán
- Chúc bác ngon chim

Hix nó ko thiếu thì về với mình nó sẽ thiếu :p

---------- Post added at 04:31 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

Loại này thích trai nhà quê, trung thực, học giỏi và ko cần giàu.

Đúng rồi bác, học giỏi thì chắc chắn công việc sẽ ổn định, còn mấy thằng nhiều tiền mà dựa vào bố mẹ thì.... :binhsua12:
Nhưng gái xinh mà k đú thì ít lắm ( mình dính phải con đú ) :">

Her ...
Theo mình thấy thực tế cực kì là ba gai, đẹp trai, cao ráo, bá đạo, ăn nói hại não 1 tí là ok :D Xong phần ấn tượng ban đầu ...
Còn về sau thì dùng tiền để tiếp tục vun đắp và gìn giữ "tình yêu" ... còn xe đẹp mình nghĩ chỉ cần khi bác muốn kua chân dài :))
Nhiều lúc te te ngoài Sài Gòn thấy em xjnh vl đi với 1 thằng xấu vl dù thằng đấy chỉ đi "xe số" :))

có $ là có tất cả bác ạ, thấy mấy thằng bóng đá xấu hoắc mà vẫn kua chân dài, toàn cặp với ca sĩ và người mẫu đấy ko, bác cứ cày cuốc đi :D

Không phải nói nhiều làm gì...tóm lại là ...
nhìn đi...

:|

Đấy nhá, gái xinh bâu lấy còn chẳng đc :|

Con gái thành phố thích con trai thành phố thớt nhé. Gửi ngàn đóa hoa vạn thọ tặng chủ thớt, chúc chủ thớt sớm tìm được một nửa kia đầy hoang dại như hoa vạn thọ xinh xắn nhé chủ thớt nhé

Con gái thành phố thích con trai thành phố thớt nhé. Gửi ngàn đóa hoa vạn thọ tặng chủ thớt, chúc chủ thớt sớm tìm được một nửa kia đầy hoang dại như hoa vạn thọ xinh xắn nhé chủ thớt nhé

tại sao lại tặng hoa vạn thọ :))

Nói chung con gái ko thích 1 tên con trai nhạt như thớt đâu chứ đừng nói gái thành phố :))

GÁi phố có năm bảy loại ... cứ ngồi đây mà chém thì có vài chục năm nữa chủ thớt cũng chưa tìm đc ny đâu ... chân thành!!!

Theo tớ thì đầu tiên phải chỉnh lại cái giọng nói đã :m081: đừng có tán kiểu " iem iem " , " cái ví màu đỏa điẹp nhiẻ .. " :m121:

Xấu trai Sh năng tương ngộ.Đẹp trai đi bộ bất tương phùng.
Cứ thế mà tới,=))=))=))

VOTE VOTE :binhsua04:

Người ta bảo fap con gái là bài toán dễ, chiếm dc trái tim con gái mới là bài toán khó, giáo viên thì lúc nào cũng bảo: "chọn bài dễ mà làm...."
P/s: topic này bá đạo quá rồi các bạn ạ =))

haizz. theo ta gái thành phố thích hot boy =))

Con gái là một kì quan thế giới cần được bảo tồn và nâng cấp ko thể mang ra làm trò đùa như thế này được, các bác biết không hằng năm trên nước ta có khoảng biết bao nhiêu ngàn đứa con gái trở thành les vì sao các bác có biết ko vì bây giờ con gái thông minh hơn ko dễ bị tán dễ dàng vậy đâu thớt nhé. Chúc thớt có một buổi chiều mát mẻ tặng thớt 1 nhành hoa vạn thọ nhân ngày sinh nhật bác và một nụ hôn kinh điển nồng cháy :*>:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,804
170,879
Latest member
khaidiengroup
Back
Top Bottom