• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Con gái có thể quên được người đầu tiên mà mình quan hệ hay không? 18+

Tội nghiệp thanh niên trong truyện
, ca này khó quá, nghe ko thì còn đỡ, đằng này còn có cả clip thì căng quá, các thím cứ thử như trong tình huống của người ta đi các thím sẽ biết, vừa đau vừa nhục
. Cứ thử có vợ đi rồi gặp tình trạng gần giống thế này đi rồi biết

Tội nghiệp thanh niên trong truyện
, ca này khó quá, nghe ko thì còn đỡ, đằng này còn có cả clip thì căng quá, các thím cứ thử như trong tình huống của người ta đi các thím sẽ biết, vừa đau vừa nhục
. Cứ thử có vợ đi rồi gặp tình trạng gần giống thế này đi rồi biết
Sao lại tội Anh thanh niên đó bác ? Đơn giản như lúc đầu bạn đó đã nói khá rỏ ràng là không yêu người ta , vậy thì có gì để mất ? Nếu bạn đó quan hệ với cô ấy rồi chia tay ? Đến sau thì đã sao ? Đàn ông chúng ta ai cũng vậy , có được mấy ai chưa ngủ với cô nào trước khi lấy Vợ ? :binhsua156:

Vẫn quan trọng lắm mà, nhiều bố trên này nói ko quan trọng chứ đặt vào trường hợp của thanh niên kia thì mấy bố chịu được
Hero keyboard detected :binhsua172:

đọc truyện mà kinh hết cả người vậy chẳng lẽ người mình yêu lúc quan hệ nó lại nhớ đến thằng khác thì chịu sao được

Neu ko quan trọng chữ trinh thì bạn chỉ cần trái tim. Nếu ko có luôn trái tim thì tôi nghĩ bạn cần 1 trái tim khác!

Quan trọng là lúc này 2 bợn có êu nhâu thật lòng k???????????????????

Còn mọi người vẫn hay nói "Thà lấy cave về làm vợ, còn hơn lấy vợ về làm cave" :binhsua117:

Sao lại tội Anh thanh niên đó bác ? Đơn giản như lúc đầu bạn đó đã nói khá rỏ ràng là không yêu người ta , vậy thì có gì để mất ? Nếu bạn đó quan hệ với cô ấy rồi chia tay ? Đến sau thì đã sao ? Đàn ông chúng ta ai cũng vậy , có được mấy ai chưa ngủ với cô nào trước khi lấy Vợ ? :binhsua156:
Tình yêu đâu nhất thiết là yêu trước mới quen hay yêu rồi quen luôn, nhiều khi nó xuất phát từ mến nhau rồi quen nhau, sau đó từ từ mới phát triển. Ít ra thì 2 người đang quen, tức là đã đồng ý là người yêu của nhau thì gặp chuyện này. Đồng ý là đàn ông mình ai chả tham lam, thích ngủ với gái mà cứ đòi lấy vợ trinh
Nhưng mà trường hợp này là cả 6 cái cờ líp đấy, nên đặt mình vào trường hợp bạn sẽ thấy
thử tưởng tượng ban ngồi xem 6 cờ líp mà bạn gái bạn đang abcxyz với 1 thằng nào đó, cảm nhận âm thanh trung thực thì sẽ thấy dc thanh niên kia như thế nào

Last edited by a moderator:
mẹ... f*** nhau cả trong nhà vệ sinh của siêu thị mà còn cho quay cả clip thì cái loài này ko yêu dc rồi... vote 1 phiếu bỏ >"<

ST là người đứng ngoài cuộc nên thấy rất rõ 1 điều là thằng ng iu đầu muốn phá chủ thớt =))

Các bạn đừng có đọc mấy cái này nhiều kẻo bị ám ảnh, phần lớn nó là Truyện được dựng lên câu view, post cho các website hay forum, nếu là Chuyện thì trong xã hội cũng ít thôi không đến nỗi nham nhảm như trên mạng đâu :binhsua104:
Đưa con gái nhà người ta lên giường đâu có dễ :binhsua112:

Nếu làm 1 cuộc khảo sát nho nhỏ sẽ thấy tỉ lệ sịnh viên, học sinh đã từng qhtd. Có lẽ ít nhất 70% đvoi sv và 30% học sinh ptth

- - - Updated - - -

Các bạn đừng có đọc mấy cái này nhiều kẻo bị ám ảnh, phần lớn nó là Truyện được dựng lên câu view, post cho các website hay forum, nếu là Chuyện thì trong xã hội cũng ít thôi không đến nỗi nham nhảm như trên mạng đâu :binhsua104:
Đưa con gái nhà người ta lên giường đâu có dễ :binhsua112:

Nếu làm 1 cuộc khảo sát nho nhỏ sẽ thấy tỉ lệ sịnh viên, học sinh đã từng qhtd. Có lẽ ít nhất 70% đvoi sv và 30% học sinh ptth

sv ko đến 70% đâu bác, chắc tầm 50% là max rồi =.=. em ny trong bài này dâm vs thằng ny em ý dâm, chứ chẳng nói gì dc đến cái nhân cách của em ấy cả. vs ny em ý cởi mở nhưng ai nói là vs ai em ý cg thế. mà loại này có tư tưởng chia tay là hết, chẳng vấn vương đâu. thằng ny đầu muốn phá thôi. đừng vì mấy cái qhtd trc hôn nhân mà nghĩ này nọ về nhân cách ng ta. 1 lần hay 10 lần, 1 thằng hay 10 thằng thì chẳng ai biết dc cả

Chủ đề này vẫn còn hot nhỉ...:binhsua41:

Teen thời này đa số chạy theo trào lưu, thấy cái gì đc nhiều người chú ý là làm thử...yêu thử...sống thử...quay clip để scandal thử... tới khi bị tung lên mạng thì khóc lóc xin xóa :binhsua48:

Cái thể loại này ko ưa chút nào...:binhsua140: Chia tay sớm bớt đau khổ

xui cho bác, xài hàng seconhand, nhưng dc cái nó rẻ và có bảo hành.

Con trai cũng có rất nhiều mâu thuẩn:

1. Đối với cô ấy, khi bản thân đi lăng nhăng, nếu bị ngyeu phát hiện thì giải thích, và đa số nhận được sự bao dung tha thứ của ngyeu.
2. Đối với cô ấy, khi có thêm 1 mối tình nữa, nếu bị phát hiện thì ngyeu có thể bỏ qua tất cả để giữ được người mình yêu.
3. Đối với bạn, khi phát hiện ngyeu đã có quan hệ với ai, hay đã mất trước khi đến với mình thì không thể chấp nhận.
4. Đối với bạn, khi phát hiện ngyeu của mình, hay vợ mình lăng nhăng, thì đòi chia tay, ly dị,...

Bản thân người con trai, người đàn ông thời hiện đại, nói nam nữ bình đẵng,...
Nhưng các bạn tự xét lại bản thân mình có thật sự bình đẵng chưa?????
Các bạn có được tấm lòng bao dung, muốn tha thứ để giữ được người mình yêu chưa??????

Còn trường hợp chủ thớt mình có ý kiến sau:

1. Người bạn trai trước của cô ấy là thằng hèn.
2. Bạn nên cho cô ấy biết được điều đó.
3. Bạn luôn bao dung, bỏ qua, nếu cô ấy biết thế thời gian vẫn yêu bạn, muốn cùng bạn lâu dài. Thì cái lúc bên người trước 0 còn quan trọng nữa, chỉ là dĩ vãng. Rùi tình yêu của bạn dành cho người đó theo thời gian sẽ xóa nhòa tất cả cái đó.
4. Con gái thời nay, kể cả con trai (0 nói hết), hầu hết đều đã quan hệ trước khi lập gia đình. Cái này là xu hướng thôi, giống tây phương.
Cái quan trọng là khi họ yêu mình, và mình yêu họ, có thật sự muốn lâu dài, muốn cùng nhau nhìn về 1 hướng không.
Vài lời chia sẽ cùng bạn và các bạn!!! Thân!

Last edited by a moderator:
đọc bài này lại nhớ đến đề thi FPT về cái màng trình. Mình chém dc 13/15 điểm :m098:

sau tình dục rồi lại làm bạn bè bình thường,cổ tích ah,cẩn thận cha người yêu mới chỉ là thay thế trong lúc e kia thấy trống trải thì đau nữa :binhsua140:

hướng giải quyết đơn giản:
1. Xử thằng thứ nhất (cách gì cũng dc) cho nó chừa, kể cả công kích đến gia đình nó
2. Bỏ con kia (dễ òm)
3. Nếu yêu thật thì bỏ qua hết, nói rõ với con kia nếu con kia đồng ý thì tiếp tục, đồng thời cũng giải quyết luôn thằng thứ nhất. ko đồng ý hay có chút lưỡng lự thì quay lại phương án 2

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom