Con gái có thể quên được người đầu tiên mà mình quan hệ hay không? 18+

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000
Mình với vợ mình thì lại khác. 2 đứa là mối tình đầu của nhau. Nhưng sau này vì 1 vài lý do cá nhân của mình, mà mình chủ động chia tay. Vợ mình sau hơn 1 năm chờ đợi, lại chấp nhận yêu 1 ng con trai khác, nhưng 1 năm sau nữa cũng đứt. Từ năm ngoái bọn mình trở lại với nhau, vì ko thể quên đc nhau. Giờ thì đang cực hạnh phúc. Vợ mình cũng luôn nói: dù trong khoảng thời gian yêu ng khác, cô ấy cũng ko quên đc mình. Đúng là đối với con gái mối tình đầu thường khó quên. Ah bọn mình dù giờ lớn rồi, nhưng vẫn chưa có chuyện đó nhen. Ko nhắc, mấy bác lại đổ thừa ngày trước mình có gì đó, nên vợ mình ko quên đc. Bọn mih yêu hoàn toàn trong sáng đó :binhsua17:

kuken

Junior
Reactions
23
MR
0.000
đúng là đọc đc 1 nữa là muốn xới thằng tró kia. đkm nó.
con gái là tró
mà ko có thì thèm.
câu nài nge cũng vãi hà lắm đấy.

speakten

Newbie
Reactions
76
MR
0.000
đọc xong cái này ,chả bít thế nào .Nhưng cảm thấy ức thằng bạn trai trước ko chịu đc .Trường hợp này mềnh thấy nên xử thằng ng iu trc cho nó đi viện lun,xong rôi làm gì thì làm :binhsua01:

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình với vợ mình thì lại khác. 2 đứa là mối tình đầu của nhau. Nhưng sau này vì 1 vài lý do cá nhân của mình, mà mình chủ động chia tay. Vợ mình sau hơn 1 năm chờ đợi, lại chấp nhận yêu 1 ng con trai khác, nhưng 1 năm sau nữa cũng đứt. Từ năm ngoái bọn mình trở lại với nhau, vì ko thể quên đc nhau. Giờ thì đang cực hạnh phúc. Vợ mình cũng luôn nói: dù trong khoảng thời gian yêu ng khác, cô ấy cũng ko quên đc mình. Đúng là đối với con gái mối tình đầu thường khó quên. Ah bọn mình dù giờ lớn rồi, nhưng vẫn chưa có chuyện đó nhen. Ko nhắc, mấy bác lại đổ thừa ngày trước mình có gì đó, nên vợ mình ko quên đc. Bọn mih yêu hoàn toàn trong sáng đó :binhsua17:
hồi yêu thằng kia có bị ăn ko bác?kiểm hàng chưa?hhahha:binhsua02:

longbahe

Junior
Reactions
156
MR
0.015
Chat with me via Skype
theo mình kệ cha nó miễn h họ iu mình là dc ko thì thôi ko níu kéo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics