Ask Con đuờng nào để Newbie kiếm những thu nhập đầu tiên từ MMO ?

Boomxixumomo

Banned
Reactions
40
MR
0.000
Thu nhập đầu tiên luôn là cái mốc và cái trở ngại đầu tiên để Newbie và những bạn đang đi tìm con đuờng kiếm tiền từ thế giới MMo này. Có Bro nào có cao kiến hay lời khuyên dành cho Newbie kiếm những thu nhập đầu tiên từ MMO không ạ.

https://linktr.ee/xinh.123

Last edited:
Upvote 0
Hùi xưa mình bắt đầu với PTC ( Paid to click ). Được khoảng 5 cent ( 0.05$ ) cho 1 lần ref theo người ta . Ăn được tiền ref là chủ yếu chứ site PTC toàn SCAM :popo_surrender:

Upvote 0
Theo mình newbie mà chưa biết gì thì cứ Cạp chả hoặc pê te c :popo_big_smile: Có ít vốn thì ta bắt đầu tập những thứ phải đầu tư sau.

Upvote 0
Thu nhập đầu tiên luôn là cái mốc và cái trở ngại đầu tiên để Newbie và những bạn đang đi tìm con đuờng kiếm tiền từ thế giới MMo này. Có Bro nào có cao kiến hay lời khuyên dành cho Newbie kiếm những thu nhập đầu tiên từ MMO không ạ.
Như chữ ký của đồng chí có nói đó :popo_boss:

Upvote 0
MMO thì vô cmn vàn, mỗi con đường lại nhiều ngã rẽ khác nhau :))
Bây h theo cá nhân mình thì có 3 con đường gọi là tạm ổn, thành bại hay ko do các bạn
1.Affililate marketing
2.Tạo website viết blog: review, tin tức, affililate,...ăn tiền từ cả google adsene nữa :D
3.Làm task, survey
Còn kiếm đc bao nhiêu tiền 1 ngày chỉ là 1 con số thôi, đừng kì vọng vào nó quá kẻo rồi thất vọng =)) đủ ăn đủ tiêu và dư ra 1 ít là được (nếu có thể =)) )

Upvote 0
nếu muốn 1 vài $ thì có 2 link donkeymail và jiclickconner => tự gg nhé
làm signup cũng kiếm vài đồng lẻ, biết fake IP nữa là cũng đủ cuộc đời sv ;) mình ngày gia nhập chỉ ước 30$/tháng là vui lắm rồi =))

Upvote 0
Đi tìm pro nào kiếm nhiều tiền nhất và lần theo dấu vết của người ta .

Upvote 0
Những top như thế này ngập forum rồi, cái kết vẫn là pro im ỉm, scam thì cứ ngắm newbie.
Mình không có ý nói tất cả nhưng đa số là vậy chả ai muốn chia miếng cơm cua mình cho người khác.
Mình cũng không phải pro nhưng cũng chả muốn chia cho ai, có chăng chỉ là gợi ý nho nhỏ cho ai có quyết tâm

Upvote 0
:)) mò mẫm mò mẫm thôi .

Upvote 0
Có ăn là mừng rồi bác.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,868
Latest member