Warning Con chó scam 0961064862 ai bắt dc mình hậu tạ 50$

Status
Not open for further replies.
Tết rồi, nó đói quá, chắc kiếm ít tiền về mua quà cho bố mẹ nó .
đi làm ngu lang dư sức, ông đây dắt mối cho, thanh niên trai tráng mà đê scam chỉ biết trốn chui trốn nhủi thôi:D Do t làm việc suốt ngày mà ngủ k dc nên vào tròng của m mầy scam tao rồi lặn xuống phân mà trốn đi nha cờ hó

Last edited:
đi làm ngu lang dư sức, ông đây dắt mối cho, thanh niên trai tráng mà đê scam chỉ biết trốn chui trốn nhủi thôi vl:confused: Do t làm việc suốt ngày mà ngủ k dc nên vào tròng của m mầy scam tao rồi lặn xuống phân mà trốn đi nha cờ hó
Chó cứ sủa, người cứ đi bác :D, mấy thằng đó ra đường sẽ có hậu quả thôi, à mà chắc lúc này nó đang đọc mấy dòng này bằng acc clone nào đó đây =))))

đi làm ngu lang dư sức, ông đây dắt mối cho, thanh niên trai tráng mà đê scam chỉ biết trốn chui trốn nhủi thôi vl:confused: Do t làm việc suốt ngày mà ngủ k dc nên vào tròng của m mầy scam tao rồi lặn xuống phân mà trốn đi nha cờ hó
nó đang sống ung dung thông thả,,,, ngu bị nó scam giờ ngồi trù dập nó... hài k thể tả :D:rolleyes::)

Chó cứ sủa, người cứ đi bác :D, mấy thằng đó ra đường sẽ có hậu quả thôi, à mà chắc lúc này nó đang đọc mấy dòng này bằng acc clone nào đó đây =))))
chắc chắn là thế nó chuyên đi canh me mà:D

nó đang sống ung dung thông thả,,,, ngu bị nó scam giờ ngồi trù dập nó... hài k thể tả :D:rolleyes::)
ừ thấy ông này 2014 mà bị scam không nhiêu đó ! mà la làng chửi bới kiểu vô văn hóa như mất cả gia tài ấy , hazz không thể cưỡng lai .YTB có mẹ j` phải học trời :D:D

ừ thấy ông này 2014 mà bị scam không nhiêu đó ! mà la làng chửi bới kiểu vô văn hóa như mất cả gia tài ấy , hazz không thể cưỡng lai .YTB có mẹ j` phải học trời :D:D
nó lại hỏi bạn gặm mấy khúc xương bây giờ :rolleyes: @bossvip99 vào hỏi kia

Nhìn mấy thằng nói chuyện như sửu nhi , trình độ cao mấy đạo đức thấp nghĩ cũng tội :oops:

quan trọng mấy cái tút thôi k muốn mài mò mắc công, nó lợi dụng sơ hở tấn công:D

500k tui post lên làm rút thôi:D

Lặn xuống phân mà trốn đi con cờ hó ạ:D

Last edited:
Scamer chuyên nghiệp thì banned cũng ích gì , tìm info xiên nó nhậu thôi
Mình có hình của nó bác tìm dịch vụ dc k ạ? Nó cứ trốn chui trốn nhủi thế đấy, chắc giờ này nó trốn trong tolet mà đọc:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445
Latest member
jeology
Back
Top Bottom