Other Cointellect- Kiếm tiền qua cắm máy + hợp đồng.

Handofmidas

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào mọi người,

Hôm nay mình xin giới thiệu một site kiếm tiền bắng cách cắm máy và mua hợp đồng khá là đơn giản.

Đầu tiên bạn là phần đăng kí tài khoản:

Link đăng kí: http://cointellect.com/?code=330c21e6

Các bạn ấn vào signup rồi làm them như trong hình :

Sau khi đăng kí các bạn vào email kích hoạt tài khoản.

Tiếp theo các vào signin vào tài khoản

Các bạn làm theo thứ tự như trong hình và sau khi cài đặt chương trình sẽ hỏi bạn Miner license thì bạn copy Miner License của bạn ở mục 3 vào là được.

Tiếp theo bạn chỉ cần bật chương trình lên và để máy chạy là xong.

Khi có đủ min pay là 10$ qua Paypal và 0.1 Euro qua Dogecoin thì bạn có thể rút ra

Cách 2: Kiếm tiền bằng đầu tư mua hợp đồng

Bạn có thể kiếm tiền bằng cách đầu từ mua hợp đồng ngay từ lúc đầu tiên bằng cách:

Sau đó bạn có thể chọn bản hợp đồng nào phù hợp với bạn nhất

Có thể treo trên VPS nhé các bạn.

site chiến từ đời tám ngoánh rồi còn đâu bạn. giờ nó thắt chặt rules, khó nhai lắm

Lâu r mà sang BOX tuyển REF đi :D

site chiến từ đời tám ngoánh rồi còn đâu bạn. giờ nó thắt chặt rules, khó nhai lắm

Lâu lâu mình mới vào coi site mới thấy site này nghĩ mới có. Ý bạn khó nhai là khó kiếm hay thế nào vậy ?

Cái này treo vps có thấy lên tiền đâu bạn

Cái đó mình cũng chưa thử nên chưa dám xác nhận.......

Có bị block acc ko bạn :rolleyes: Chứ mình có hơn 40 Ref và đã bị block acc :D

Cảm ơn bạn cảnh báo trước mình sẽ xem xét tình hình thế nào :oops::oops:

Lâu r mà sang BOX tuyển REF đi :D

Chưa có proof payment bạn ạ qua box tuyển ref lại bị close phiền lắm.

bây giờ nó thặt chặt lắm rồi. cứ lập nick được 1 ngày là block ko làm ăn được nữa rồi :(
100 acc đành bỏ xó:(

Chào mọi người,

Hôm nay mình xin giới thiệu một site kiếm tiền bắng cách cắm máy và mua hợp đồng khá là đơn giản.

Đầu tiên bạn là phần đăng kí tài khoản:

Link đăng kí: http://cointellect.com/?code=330c21e6

Các bạn ấn vào signup rồi làm them như trong hình :

Sau khi đăng kí các bạn vào email kích hoạt tài khoản.

Tiếp theo các vào signin vào tài khoản

Các bạn làm theo thứ tự như trong hình và sau khi cài đặt chương trình sẽ hỏi bạn Miner license thì bạn copy Miner License của bạn ở mục 3 vào là được.

Tiếp theo bạn chỉ cần bật chương trình lên và để máy chạy là xong.

Khi có đủ min pay là 10$ qua Paypal và 0.1 Euro qua Dogecoin thì bạn có thể rút ra

Cách 2: Kiếm tiền bằng đầu tư mua hợp đồng

Bạn có thể kiếm tiền bằng cách đầu từ mua hợp đồng ngay từ lúc đầu tiên bằng cách:

Sau đó bạn có thể chọn bản hợp đồng nào phù hợp với bạn nhất

Có thể treo trên VPS nhé các bạn.

mới chiến thì lắng nghe những người đi trước đi bạn, cụ thể là mình nè. hốc đc của nó khoảng 4 triệu thì nó dở chứng, ko ăn đc nữa. ở đấy mà mơ ăn free. giờ buộc phải mua contract của nó hoặc xác minh thẻ visa mới rút đc tiền. treo vps vẫn lên coin bình thường. còn gì ko hiểu nữa mình giải đáp luôn cho

mới chiến thì lắng nghe những người đi trước đi bạn, cụ thể là mình nè. hốc đc của nó khoảng 4 triệu thì nó dở chứng, ko ăn đc nữa. ở đấy mà mơ ăn free. giờ buộc phải mua contract của nó hoặc xác minh thẻ visa mới rút đc tiền. treo vps vẫn lên coin bình thường. còn gì ko hiểu nữa mình giải đáp luôn cho

Thanks bạn đã cảnh báo mình trước mình thì xác định đầu từ không cắm máy rồi nên cứ xem thế nào đã vì lỡ mua contract 10 ngày rồi :(:(

Thanks bạn đã cảnh báo mình trước mình thì xác định đầu từ không cắm máy rồi nên cứ xem thế nào đã vì lỡ mua contract 10 ngày rồi :(:(
giờ cày ngày nào thì rút ngày ấy đi ,rút bằng doge coin ,đem doge coin về sàn mà bán lấy btc .

Trang này không nên chơi tốn thời gian các cậu àh, vì tớ treo hơn 1 tháng cũng tầm $6 nhưng trang nó khóa tài khoản của tớ luôn , Tớ treo chứ không cheat nhé chơi thật lòng treo ngày lẫn đêm .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week