[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
Gia hạn thêm 1 tuần rôi 1 tuần nữa. Lại 1 tuần nữa trôi qua. Bạn đã tiêu tiền như thế đấy
thằng kia ! anh pm yahoo sao ko trả lời . anh về tổng 53$ nhé . tý online yahoo thì đưa ID .

À thưa thằng em là buổi trưa ko online yahoo cho con ngủ. Chú cứ yên tâm hôm qua về hơn 100$ nên bé nào cũng có phần

Cái lão í í màu hồng này nói hợp lý nè, gia hạn thêm 1 tuần xem with được không?
Thánh thần pố tướng ông, coi lại cái màn hình của ông đi, Nick người ta Màu Cam mà cứ bảo hồng =))

hôm nay là thứ 6 rồi nếu ko có gì thay đổi thì lại chờ sang tuần :)) sang tuần ko có gi thay đổi thì thêm vài cái tin mới từ coin dạng như : chúng tôi rất tiếc về việc chậm trễ pay tiền cho các bạn nhưng chúng tôi vẫn chưa thỏa thuận xong với payza hay bên thứ 3 =)) mong các bạn cố gắng chờ thêm vài ngày nữa :binhsua56:
Giờ đang là khuya bên đó nhé. Chờ tới tối xem

p/s: Sao tools của bác ct_ou nó báo Login rồi đơ 1 cục nhỷ :binhsua47:

- - - Updated - - -

Thánh thần pố tướng ông, coi lại cái màn hình của ông đi, Nick người ta Màu Cam mà cứ bảo hồng =))
Rõ ràng nhìn lão màu hồng mà:binhsua48:

Rõ ràng là MÀU CAM thế mà nói là MÀU HỒNG đc. Bạn ấy bị mù màu à

tất cả đều đúng còn gì nữa =)) màu cam cũng có màu cam . màu hồng đậm cũng có màu hồng đậm ( gần đỏ ) cũng có :)) chữ super star kìa :)) đúng rồi cứ phải cãi nhau .

Giờ đang là khuya bên đó nhé. Chờ tới tối xem

p/s: Sao tools của bác ct_ou nó báo Login rồi đơ 1 cục nhỷ :binhsua47:

- - - Updated - - -

Rõ ràng nhìn lão màu hồng mà:binhsua48:
:)) lấy tool rút pp của mày mà dùng :)) log 1 đống thì vứt đi :)) tao cũng vừa bị

Vậy pro pub cái mầu hông bro nói coai ;))
Thì đây không phải màu "hồng" thì là màu đen à :binhsua48:

Đệck... Mang cái màn hình của nhà mi đi bảo hành đê =))

:)) lấy tool rút pp của mày mà dùng :)) log 1 đống thì vứt đi :)) tao cũng vừa bị
Nín............................!

có nên làm cái event pub site mail 1s và site sms 1s active coin không nhỉ ;)) không phải mấy cái loại mail dùng xong ko dùng được lại như 10minmail ... nhé

Đệck... Mang cái màn hình của nhà mi đi bảo hành đê =))
Ơ màn hình LG 19in vừa mới mua 2 tuần đếi nhớ :binhsua166:

vãi HỒNG =)) đúng là màn hình cần đi bảo hành. ko thì mắt cần đi bảo hành ;))

có nên làm cái event pub site mail 1s và site sms 1s active coin không nhỉ ;)) không phải mấy cái loại mail dùng xong ko dùng được lại như 10minmail ... nhé
Đừng pub site mail bác ơi để anh em chơi lâu dài với. Cơ mà pub site sms thì được :binhsua57:

ghouls : Hum bữa bảo event cho ta đâu sao giờ im ru thế :binhsua49:

đã có war ! mời MOD vào làm việc ! đây ko phải chỗ để WAR nhé

Ơ màn hình LG 19in vừa mới mua 2 tuần đếi nhớ :binhsua166:
Kính thưa bạn đây rõ ràng là MÀU CAM và bạn đang có vấn đề về mắt. Bạn nên đi khám lại mắt đi.

- - - Updated - - -

ghouls : Hum bữa bảo event cho ta đâu sao giờ im ru thế :binhsua49:
Bác yên tâm cuối tuần này sẽ có

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25