[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
:binhsua45:nếu ko mã hóa thì cái việc code lại ko dính dáng đến sever là chuyện nhỏ:binhsua48:có khi newbie như mình cũng làm đc

Mã hóa cấp độ cao nhất rồi. Còn việc stop tool thì pó tay không dùng sever :D

sao mình add mail paxum, confirm xog lun mà chỗ payment ko thấy nút withdraw thế cácbạn
Nó hết $ cổng đó nên nó ẩn đi, giống Pm với PZ ấy mà

À bạn cho mình hỏi lun là mình đag đó auto cashout , mà acc mình reg đều là ip VN vậy mình bật auto lên có cần fake ip ko bạn
cứ thế mà chảy thôi fake ip làm chi

vps hết hạn rồi :binhsua04: chưa rút đc đồng nào cả , có nên gia hạn vps nữa ko ta :binhsua10:

Câu này chắc chẳng ai dám trả lời dùm bạn đâu. Mà vps thì thiếu gì cái để treo, đâu nhất thiết là coin.

bác nào còn paxum lẻ lẻ hok góp với mình ex cho đỡ tốn fee nào

vps hết hạn rồi :binhsua04: chưa rút đc đồng nào cả , có nên gia hạn vps nữa ko ta :binhsua10:
Gia hạn gói tuần đấy ;)) Hok lẽ 1 tuần mà hok with được thì quá nhọ cho đội mua lọ =))

Gia hạn gói tuần đấy ;)) Hok lẽ 1 tuần mà hok with được thì quá nhọ cho đội mua lọ =))

Cái lão í í màu hồng này nói hợp lý nè, gia hạn thêm 1 tuần xem with được không?

Gia hạn thêm 1 tuần rôi 1 tuần nữa. Lại 1 tuần nữa trôi qua. Bạn đã tiêu tiền như thế đấy

ngồi chờ coin éo thấy tiền về mà kiếm cũng dc 50$ từ đầu khác đỡ buồn cho ngày hôm nay :))

Ngon thế à bác! Chỉ cho anh em kiếm chút $ đi.

:binhsua50:bác để ae rút xong rồi bác rút ,không cần gia hạn vội đâu

hôm nay là thứ 6 rồi nếu ko có gì thay đổi thì lại chờ sang tuần :)) sang tuần ko có gi thay đổi thì thêm vài cái tin mới từ coin dạng như : chúng tôi rất tiếc về việc chậm trễ pay tiền cho các bạn nhưng chúng tôi vẫn chưa thỏa thuận xong với payza hay bên thứ 3 =)) mong các bạn cố gắng chờ thêm vài ngày nữa :binhsua56:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week