[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
DG nó bảo rút Ego đi pending lòi mắt. Thế là thím Dương nghe lời nó. Công nhận đúng thật

càng ngày càng khó khăn ! vietnam auto không thôi đã khó pay rồi . giờ thêm bọn TBN nó lan truyền thì nhanh lắm :((

Không biết có thằng ngu nào làm thế nhể, Bạn ctou cứ bán 0,1 như trước có hơn ko

càng ngày càng khó khăn ! vietnam auto không thôi đã khó pay rồi . giờ thêm bọn TBN nó lan truyền thì nhanh lắm :((
Tiếc là ACC ta hok còn $ nữa không cũng cạnh tranh với tụi Tây bán Nhà goaiì ;))

Không biết có thằng ngu nào làm thế nhể, Bạn ctou cứ bán 0,1 như trước có hơn ko
bọn mình toàn chửi với trù ẻo nó thế này nó mà ko bị gì thì hơi phí đúng ko ae :binhsua58:

Đã không đăng nhập được, sau 10 phút bảo trì nó sẽ thả ego pay

là phamson1088, nick mmo4me, TBN, cả yahoo đều là phamson1088, mình điều tra rồi
Thông cảm e nó đi bác, bà ngoại mới đẻ con so, ông nội mới ăn đầy tháng, ba mới học mẫu giáo, mẹ mới mọc răng nanh ý nhầm răng ngôn. Nên gia đạo e nó bần cùng túng thiếu phải đem tool share free đem bán =))

úi rùi bọn TBN nó cũng pay đều như mình rồi :)) cảm ơn @phamson1088 nhé :))

treo auto cả tuần rồi ko thấy về gì cả, thêm cái rom tbn đó nữa chắc nhịn luôn rồi :binhsua46:

cái thằng taihiao gì bên đó nó pub proof đó =)) ct_ou nhận hàng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,089
173,160
Latest member
99okstyle

Most viewed of week

Most discussed of week