Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

bạn bị nó lừa nhiều ko? nó lập nick khác rồi nó vẫn đang ol ở mmo đáy đang theo dõi ae và chuẩn bị chơi bài mới các ae mmo fai hết sức cẩn thận ko mất tiền oan... DKM cả lò thằng HUNGVANLONG thằng con chó mày sắp chết rồi đấy con à. chắc mày đang đọc đc những lời tao đang chui mày rồi đấy ;)
Nó scam mình 10$ @@ :mad:

Haiz , bởi vậy cũng nghi ngờ ông này rồi , hèn chi bữa giờ không thấy ol nữa . Cũng bị dính 10$ mua acc coin verify phone canada , chạy được vài ngày nó cũng bắt scan id , chưa rút được gì cả , mà cũng nghĩ là do thèn coin nó check kỹ nên cũng chịu thôi . May là chưa giao dịch gì thêm với ông này , mình làm ăn đàng hoàng mà sao mấy thèn này nó cứ lảng vảng xung quanh mình :)

HUNGVANLONG thế mà hwa nó ol đc mấy phút xog out luôn rồi pm mình cứ xoen xoét như mình là ng lương thiện lắm ấy =))

Cha hungvanlong này hôm qua còn lập topic ver phone,hài vãi

Lâu lâu lôi lên cho vui
.
Blocked Accounts
Account verification process will be completed within the next 24 hours, we apologize for the inconvenience and will enable payouts for all blocked accounts that were suspended due to IP restrictions that were applied this week.
...
You will notice the changes to the better side starting next week as we're clearing the payments to go into our ewallets for mass payouts to all members.
P/s: Bác nào còn veri phone được không thế? Hình như acc mới sẽ rút được ~$5, sau đó nó mới đòi scan.

Lâu lâu lôi lên cho vui
.

P/s: Bác nào còn veri phone được không thế? Hình như acc mới sẽ rút được ~$5, sau đó nó mới đòi scan.
5$ cũng ngn ! sau xoá vps đi tạo con khác là có ip khác

Nó đang cho rút qua 2 cổng ego và px

giờ mới nhớ ra là M có 1 cái bill , với 1 cái bằng lái xe CA bữa ver px , nếu nó còn paid CA thì ai ver m vài acc nhé !

Ver dc thì để làm gì.ver xong có vps CA mà treo đâu.Mà CA hình như nó cũng scan rồi.Nói chung là nghỉ cho khỏe :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom