Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Túm lại là thế này: chúng mày éo deposit $ vào mua thread thì tao éo pay, đơn giản như đan rổ:)

Tớ liều mạng mua 3 thread của nó sau đó tự ref, kết quả là :D 2 ngày gần nhất

Cái này rút= IP VN :eek:
À thì đúng thôi nó vét nốt mấy cậu dep vào là có miếng ngon rồi =))

Có mềnh không invest cũng rút được nè, acc IP US, không đòi scan. Hình như cả thím hungvanlong cũng thế.
Edited trưa 17/9: Cuối cùng cũng bị bắt scan rồi ._.
We see suspicious activity on your account, for your security we require to provide scanned copies of your ID & Phone Bill to verify your account status. Please upload the documents from your profile page. Once we receive the required information your account will be unblocked for payouts.
"See" kiểu gì thế nhỉ? :confused: Có lẽ do login 2 IP, hoặc do cắm nguyên ngày, hoặc do không có ref :confused:.

Last edited:
payza mua dc threarth ko mấy bác nhĩ.mua 1 thearth min là 30$ à

có khi đầu tư ít tiền mua threat về chơi thôi... chứ ăn miễn phí của nó khó xơi lắm . hic. mua = cách nào nhanh nhất vậy các bác , e mới chơi chưa tìm hiểu :D

Sell, Buy .......
NamTuoc đâu bơi vào đây
Nói chung là invest từ trước thì không phải up ID, Bill
còn giờ mới invest thì lên reg acc lại từ đầu :)

Túm lại là thế này: chúng mày éo deposit $ vào mua thread thì tao éo pay, đơn giản như đan rổ:)

Tớ liều mạng mua 3 thread của nó sau đó tự ref, kết quả là :D 2 ngày gần nhất

Cái này rút= IP VN :eek:
Cậu này và cậu dungnguyen2430 có quan hệ gì không mà thấy 2 nick clone cùng IP nhìu thế nhở

Last edited:
Cậu này và cậu dungnguyen2430 có quan hệ gì không mà thấy 2 nick clone cùng IP nhìu thế nhở
thì bọn ta là một mờ:D

Last edited by a moderator:
có bột mới gột nên hồ
cờ lon nhiều nick mưu đồ bán cam

haizz có acc EU này chưa dính scan giờ ko bít có nên cắm ko nữa

giờ nó off rùi phải nhờ mod tìm acc clone cảnh báo cho anh em .Chó scam .scam mình xong off lun

Last edited by a moderator:
giờ nó off rùi phải nhờ mod tìm acc clone cảnh báo cho anh em .Chó scam .scam mình xong off lun
bạn bị nó lừa nhiều ko? nó lập nick khác rồi nó vẫn đang ol ở mmo đáy đang theo dõi ae và chuẩn bị chơi bài mới các ae mmo fai hết sức cẩn thận ko mất tiền oan... DKM cả lò thằng HUNGVANLONG thằng con chó mày sắp chết rồi đấy con à. chắc mày đang đọc đc những lời tao đang chui mày rồi đấy ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom