Referrer Coinbase - BOnus Signup 0.1 BTC - Buyback 1LR

Các bác bình tĩnh. Mình đang đi làm nên chưa pay được. Mình sẽ tranh thủ giờ nghỉ trưa thanh toán cho vài bác trước. Mình vẫn tiếp tục nhận offer nhé.

bán 1.9BTC nèk, sent LR trước or tìm người trung gian :binhsua135:

Last edited by a moderator:
Hiz hôm qua đăng ký của bạn kia được 0.5 :(

Các bác bình tĩnh. Mình đang đi làm nên chưa pay được. Mình sẽ tranh thủ giờ nghỉ trưa thanh toán cho vài bác trước. Mình vẫn tiếp tục nhận offer nhé.
Có yahoo liên lạc hk bạn :(

reg xong thì bao lâu có bonus nhỉ?

đã veri hết rồi mà. F5 mấy lần mà chưa thấy btc gì hết

đợi chủ thớt paid 0.2btc đã, còn 1.9btc để dành, chủ thớt onl pm yahoo giao dịch nhé

lần đâu tiên mà cậu, chứ lần 2 nói làm gì?

Gửi 0.1 BTC cho Thớt rồy ấy..gửi form luôn rồy...giờ nó chưa complete nhưng chắc tí bác nghỉ trưa nó complete xong rồy ấy :)..Send payment xong mình post lên lấy uy tín cho ;))

Gửi 0.1 BTC cho Thớt rồy ấy..gửi form luôn rồy...giờ nó chưa complete nhưng chắc tí bác nghỉ trưa nó complete xong rồy ấy :)..Send payment xong mình post lên lấy uy tín cho ;))
Đã sent 0.1 .

Mình vừa update hướng dẫn để tiện verify và process nhanh hơn. Bạn nào còn pending thì cancel và send lại nhé

thot con nhan offer khong sao chua thay bonus cho ai. con nhan thi de minh lam chuc nick kiem ti chao nao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week