coin-swap.net thằng này khá nguy hiểm ...

beloyeu

Senior
Reactions
87
MR
0.000
nãy bấm bỏ ord treo khoảng vài k cpt đế gd cho người mua .. mà đã gỡ ord rồi mà không thấy capt đâu .. từ sáng đến giờ rồi có bác nào bị thằng này không ??..

lúc capt giá cao e ko bán. bán thì dcd 0.006BTC. bây h bán thấp được có 0.0028BTC xong withdraw luôn :(

Upvote 0
Kiểm tra lại phần Your open order xem đã hủy lệnh chưa, nếu không còn thì sang phần Market history xem số capt vừa đặt đã bán chưa
Mình hủy lệnh rồi F5 là tiền có liền à

Upvote 0
đã làm như zionshop chỉ chả thấy gì cả .. mình treo capt 2.6 == mà tuần này nó chỉ nhấp nhô từ 2. trở xuống có bảng lên chắc chắn chưa bán được được .. và mới chỉ sáng nay thôi ord vẫn còn .. mình chỉ hủy nó để nó trả lại tiền mà gd thôi mà giờ chưa thấy .. treo ord và hủy ord cả vài chuc lần rồi có bị sao đâu hôm nay tự dưng mất sạch khi hủy treo ord ..:confused:

Upvote 0
== cái này như bán đồ vậy bạn treo lên mua thì bạn có btc còn không mua nó vẫn vậy hủy đi là để lấy lại tiền bán chỗ khác .. cái này ai xài trang này mà chả bik .. mà giờ thấy nguy cơ tiềm ẩn .. hủy rồi mà tiền nó không về trong khi mấy lần trước hủy f5 là tiền nó về rồi đã gửi mail cho supost nhưng chả thấy gì cả

Upvote 0
Vừa mới thử mua 50 doge mà btc bị trừ mà chẳng thấy cộng doge gì hết ,chờ khá lâu rồi ko cộng gì hết ,anh em cẩn thận với thằng coin-swap.net này ,mọi hôm ko sao nhưng hôm nay thực sự có vấn đề ,đề nghị ai giao dịch trên sàn này kiểm tra lại gấp :mad:

Upvote 0
nãy bấm bỏ ord treo khoảng vài k cpt đế gd cho người mua .. mà đã gỡ ord rồi mà không thấy capt đâu .. từ sáng đến giờ rồi có bác nào bị thằng này không ??..
Không sao đâu bác, bác coi ở trên nó có thông báo là tạm thời bỏ CAPT nó sẽ mở lại vào mấy giờ k. Bữa nó gỡ LAT ra rồi hôm sau nó mở lại.

Upvote 0
mình cần 0.0004 btc mà còn có 250 stellar, bác exchange hộ mình với đc ko, nếu đc bác post ví stellar để mình gửi sau đó bác gửi vào ví btc của mình
thaks bác:D

Upvote 0
không hề có 1 thông báo nào cả .. nếu như bị trực trặc thì nó đã thông cho tất cả rồi , nhưng không hề có chỉ có cái thông báo 27/8 về việc hoàn tất bảo trì thôi ..

Upvote 0
Không sao đâu bác, bác coi ở trên nó có thông báo là tạm thời bỏ CAPT nó sẽ mở lại vào mấy giờ k. Bữa nó gỡ LAT ra rồi hôm sau nó mở lại.
Cái đêt,vừa mua capt ,bị trừ btc mà chẳng thấy capt đâu ,nguy to ....!!!!!!!!

Upvote 0
Tui bị giống bác rồi !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,779
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week