Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
Lại 1 chú tỏ vẻ :)) *** bik xem giờ sever à. Nó sever nó ở sanfransico hiện giờ nó đang là 2:20 PM của ngày 23/7 mai vào lúc 11g00 VN là 0g00 24/7 của nó ngu ạ :binhsua94:
À 1 thằng 9x phát ngôn ngu si tỏ vẻ nguy hiểm à? Tuổi bao nhiêu mà xưng hô như thế? Hơi vô học nhỉ -.-

À 1 thằng 9x phát ngôn ngu si tỏ vẻ nguy hiểm à? Tuổi bao nhiêu mà xưng hô như thế? Hơi vô học nhỉ -.-
9X nhưng trên mạng internet này ai hiểu biết hơn người đó vẫn đáng gọi bằng anh :)
và ở đây là cậu nhóc nói đúng :binhsua104:

9X nhưng trên mạng internet này ai hiểu biết hơn người đó vẫn đáng gọi bằng anh :)
và ở đây là cậu nhóc nói đúng :binhsua104:
Thế cứ nói đúng thì chửi người khác là ngu à? Bạn xem nó comment ở trên kìa, cứ mở mồm ra là chửi người khác? Có giáo dục nhỉ.

Thế cứ nói đúng thì chửi người khác là ngu à? Bạn xem nó comment ở trên kìa, cứ mở mồm ra là chửi người khác? Có giáo dục nhỉ.
bạn cũng có kém đâu :binhsua122:

giờ nào rồi còn phân biệt 9x với 8x thế? như bác kia nói ai giỏi hơn thì làm anh thôi

em cầu mong thánh thần cho em ngày mai pay dc 110 $ ego em hứa em sẽ mua thêm vps để cắm em coin dc nhiều hơn , chick em mạnh hơn . :m003:

bạn cũng có kém đâu :binhsua122:
Khi nào có thằng nào nó chửi thẳng vào mặt bạn thì bạn sẽ hiểu? OK, dừng tranh luận tại đây. Còn câu ai giỏi làm anh thì bạn tự áp dụng cho bạn đi nhé, giỏi mặt này chưa chắc mặt khác đã giỏi, ok? Kết thúc tại đây, topic quá loãng rồi, mình không muốn tranh luận thêm. Tự hiểu thôi!

có ai chỉ cách add mail ego pay được k sao mình k thấy chỗ nào hết

cho cái mình cái images dc không ???? đang nóng ruột quá anh em ai pay dc chưa ???
Bác ơi đừng tin nó lừa đấy... nó ở nhà quê có vợ rồi. THôi ngủ
Awaiting approval. Payment is being processed, your request is pending approval
'Payout to Egopay made by user_id 289296 (173.44.41.39)'

Vietnam any where @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member