Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.

Vietnam any where @@
tiếng nước nào ấy nhỉ =))

- - - Updated - - -

thằng nào báo rút được giả thì mod ban nick hết đi

đã mất khá nhiều thời gian với em này ko biết nó còn sống được không nữa cứ thấy mấy pro kia noái là rút được nhưng mình rút lại ko thấy về!!!

pending tiếp :( mọi người chờ 11h đi xem sao :( sáng sớm đã ăn quả pending éo cả muốn đi ăn sáng :((

còn ai vào được trang của em nó ko sao mình ko vào được thế nhỉ???

Lại 1 chú tỏ vẻ :)) *** bik xem giờ sever à. Nó sever nó ở sanfransico hiện giờ nó đang là 2:20 PM của ngày 23/7 mai vào lúc 11g00 VN là 0g00 24/7 của nó ngu ạ :binhsua94:
GIờ mới đọc lại comment của cậu này, xin thưa với bạn rằng, não bạn hơi phẳng, ok? Để giải thích cho xem vì sao não phẳng còn tỏ ra nguy hiểm nhé, có ở nước nào bank làm việc vào lúc 0h không? Nó phải chờ đến working time - 8h am sáng là ít nhất, vậy thì lúc đó khoảng 7,8h tối ở VN, hiểu chưa? Đã không rõ lại còn tỏ ra nguy hiểm???

- - - Updated - - -

9X nhưng trên mạng internet này ai hiểu biết hơn người đó vẫn đáng gọi bằng anh :)
và ở đây là cậu nhóc nói đúng :binhsua104:

Quote thêm bạn này vào, lần sau đọc kỹ tránh làm loãng topic nhé!

Xôi con bé đầu ngõ nhìn ngon thật mà về nhà ăn chẳng ngon gi :binhsua122:
Coin ơi là coin

Xôi con bé đầu ngõ nhìn ngon thật mà về nhà ăn chẳng ngon gi :binhsua122:
Coin ơi là coin
Ăn Xôi con bé đầu ngõ mà lại ko ngon à ;)) xôi là có nhiều nghĩa lắm đấy nha :))

đêm qua nó vừa paid 1$ bị pending 3 ngày trước giờ vẫn còn 2$ vẫn bị pending hichic:binhsua87:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week

Most discussed of week