Ask Coi video chả hiểu gì cả

uhm làm sub mà giờ ko tuyển mem nữa và cũng ko có mem nào hết chỉ trừ mấy mem gần nhà thui à. còn bt 1 ngày mình làm tổng số acc = 3 4 mem òi có khi hơn số đó. trung bình 1 tuần của mình làm cũng giao động từ 210 acc tới 350 acc ùi đủ chỉ tiêu.

cày kinh thế :-s, soa bạn làm nhanh thế, làm trên vps hả

1 tuần mà được chừng đó mail hả bác góm.. em 1 tuần 700 mail nè ;)

ọc nổ quá cha nội làm xong 700acc/tuần mua thuốc uống ko kịp chắc vừa làm vừa cắn thuốc tăng lực quá. thui uống thuốc làm gì nhiêu đó tiền mua 2 tép đá về đập đi bổ nảo lắm :binhsua113:. mà quên 1 acc của chú có 0.2$/acc à mà con bị miss acc nữa chứ chiến có 1 hay 3 off sao ko nhanh. làm 3-5 acc bên đó mới bằng 1 acc bên đây mà ko bị miss nữa chứ :binhsua146:

chụi khó kiếm ly cafe cày đêm đi cậu mạng buổi tối good lắm thời gian buổi sáng 1 acc thì buổi tối đc 2 acc nhanh gấp 2 luyện chừng 3 tháng là ok :D sẽ quen buổi tối get sock nhanh ít die hơn buổi sáng

ọc nổ quá cha nội làm xong 700acc/tuần mua thuốc uống ko kịp chắc vừa làm vừa cắn thuốc tăng lực quá. thui uống thuốc làm gì nhiêu đó tiền mua 2 tép đá về đập đi bổ nảo lắm :binhsua113:. mà quên 1 acc của chú có 0.2$/acc à mà con bị miss acc nữa chứ chiến có 1 hay 3 off sao ko nhanh. làm 3-5 acc bên đó mới bằng 1 acc bên đây mà ko bị miss nữa chứ :binhsua146:

chụi khó kiếm ly cafe cày đêm đi cậu mạng buổi tối good lắm thời gian buổi sáng 1 acc thì buổi tối đc 2 acc nhanh gấp 2 luyện chừng 3 tháng là ok :D sẽ quen buổi tối get sock nhanh ít die hơn buổi sáng
sẽ có ngày thôi mà.. đâu phải như những ng thấy bên nào ngon là chạy qua chạy lại....

Video dc 1 dạo thui ak` off nó ko cố định làm 1 dạo rùi dần dần nó quen

---------- Post added at 05:58 AM ---------- Previous post was at 05:54 AM ----------

cày kinh thế :-s, soa bạn làm nhanh thế, làm trên vps hả

Làm trên VPS chuối lém bạn ơi mình làm PTU lên có sài VPS đã test thử không biết các bạn thế nào .chứ mình sài máy mình vẫn hơn
VPS cứ làm sao ý đơ đơ như là phê đá ý không cứng như máy của mình hihi
Có thể VPS của mình hơi yếu

Nhưng thấy cấu hình VPS rất cao > cả máy mình sao vẫn vầy ak

3 người làm 1 tuần 400 acc X 0.2=80$ nhỉ........80$ chia 3 = 27$/1 tuần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,933
173,009
Latest member
iphone12promax