Code vài tool free cho AE mmo4me.com dùng

bác code dc tool leech bài viết của mấy trang wordpress hay dle ko bác.

Em chưa làm bao giờ luôn bác, chắc nó cũng có form sẵn thôi, bác lược bỏ các tính năng quan trọng đối với bác đi, mấy tính năng dễ share cho ae cùng sử dụng thì em sẽ làm để tăng khả năng tái sử dụng. Code riêng thì em khó có thời gian theo được. :popo_big_smile:

Tool dự kiến sẽ làm:
+ SSH Multi Port (Dùng BitviseSSH) mmo4me.com
+ Quản lý nhiều tài khoản Freebitco _in và auto claim
+ Quản lý nhiều tài khoản doge-bitsfree _net và auto claim mmo4me.com
+ Reg acc các site (site khó quá thì bỏ qua)

Các tool dùng ssh sẽ dùng kèm với SSH Multi Port nên các bác vui lòng chờ, còn lại dùng qua proxy và socks thì tool sử dụng với Chrome nên cũng không khó để làm.

Em chưa làm bao giờ luôn bác, chắc nó cũng có form sẵn thôi, bác lược bỏ các tính năng quan trọng đối với bác đi, mấy tính năng dễ share cho ae cùng sử dụng thì em sẽ làm để tăng khả năng tái sử dụng. Code riêng thì em khó có thời gian theo được. :popo_big_smile:

Tool dự kiến sẽ làm:

Các tool dùng ssh sẽ dùng kèm với SSH Multi Port nên các bác vui lòng chờ, còn lại dùng qua proxy và socks thì tool sử dụng với Chrome nên cũng không khó để làm.
Viết cái quản lý nhiều tài khoản facebook (kèm theo các chức năng auto fl, cmt, thả tim, kết bạn , remove bạn ) á bác, ổn áp lắm :>, sau dễ thành bản thương mại

site chiến thì nhiều chủ yếu có code auto reg acc đc ko thôi bác ơi :)))
Auto reg mà dạng ko sợ liên quan đến ip thì đơn giản mà, tạo phom có sẵn rồi dán vào Macro Recorder thôi, liên quan đến ip nữa time lâu gấp tầm 10 lần là ít vì liên quan set thêm các bước và tool trung gian :)

Auto reg mà dạng ko sợ liên quan đến ip thì đơn giản mà, tạo phom có sẵn rồi dán vào Macro Recorder thôi, liên quan đến ip nữa time lâu gấp tầm 10 lần là ít vì liên quan set thêm các bước và tool trung gian :)

Reg giờ cũng dùng trình duyệt thôi a, site nào khó lắm thì lại phải control fingerprint, ip giờ pass dễ quá rồi

Tool dự kiến sẽ làm:

Hóng tool 1 và 4 :popo_bye:

SSH Multi Port

Mới tìm lại thấy source tool này trước làm không biết giờ có bác nào còn dùng quản lý firefox profile nữa không :D

Download:https://github.com/hashtafak/mmo4me.com/releases/download/foxSaver-1.0.0/foxSaver.7z

Last edited:
Thanks bác. Tin thần share với free cần đc bảo tồn và nhân giống

Hiện tại đang làm dở nhưng chưa thấy ae góp ý nên chưa có hướng làm cụ thể, chờ thêm bác nhé
Topic rất hay và hữu ích, nhân tiện cho mình hỏi 1 câu hơi không liên quan lắm k biết b có biết không, mình dùng máy ảo vmware, muốn tạo nhiều máy ảo (k phải clone, là tạo mới) thì có cách nào đỡ thao tác nhiều không b. Ngồi cài win từng con máy lâu quá :/

Topic rất hay và hữu ích, nhân tiện cho mình hỏi 1 câu hơi không liên quan lắm k biết b có biết không, mình dùng máy ảo vmware, muốn tạo nhiều máy ảo (k phải clone, là tạo mới) thì có cách nào đỡ thao tác nhiều không b. Ngồi cài win từng con máy lâu quá :/
Xuất ra rồi import vô bạn chứ hơi đâu mà cài đi cài lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back