Code vài tool free cho AE mmo4me.com dùng

@wormiit nói đúng, làm tool theo yêu cầu cần phải có BH, dạng tool này rất tốn time.

Hơn nữa @willzeweirder yêu cầu làm tool theo nguyên tắc chung của dân code khi nói sơ qua về việc cần làm và thương lượng xong về giá thì khách hàng phải đặt cọc 1 phần giá trị hợp đồng trước rồi bên code mới tiến hành code, khi nào xong demo thì cho xem và thanh toán đủ mới giao sản phẩm.

Bạn khách nói làm xong mới nhận tiền, lỡ người ta tốn time làm xong bạn ko chịu lấy nữa thì ai chịu LỖ QUỸ TIME cho coder => Nếu 2 bạn muốn tiến hành được vấn đề nêu trên thì bước đầu tiên phải có BH rồi mới tính được tiếp :)

Mình dùng midle man cũng được mà bạn, mình cho midle man hold 50% số tiền , chờ coder làm xong test tool, nếu thấy ổn thì trả nốt 50% còn lại + tiền từ trung gian

@wormiit nói đúng, làm tool theo yêu cầu cần phải có BH, dạng tool này rất tốn time.

Hơn nữa @willzeweirder yêu cầu làm tool theo nguyên tắc chung của dân code khi nói sơ qua về việc cần làm và thương lượng xong về giá thì khách hàng phải đặt cọc 1 phần giá trị hợp đồng trước rồi bên code mới tiến hành code, khi nào xong demo thì cho xem và thanh toán đủ mới giao sản phẩm.

Bạn khách nói làm xong mới nhận tiền, lỡ người ta tốn time làm xong bạn ko chịu lấy nữa thì ai chịu LỖ QUỸ TIME cho coder => Nếu 2 bạn muốn tiến hành được vấn đề nêu trên thì bước đầu tiên phải có BH rồi mới tính được tiếp :)

Cảm ơn anh đã nói lên tấm lòng của em. Hơn nữa vấn đề nhận code k có bảo hiểm sẽ phạm rule rồi ăn ban :popo_beat_brick:

Last edited:
thớt code dùm auto click survey thế này được ko? https://paidera.com/quiz_start?qid=85 . click câu hỏi , chọn random 1-4 câu bấm next , check cap có hay ko nếu có thì nhập cap ( dùng 2captcha hoặc các site captcha ) rồi click continue sau dó cứ lap di lap lại như thế .dùm script hay marco cái nào cũng dc . thêm thơi gian load website nữa ?
Bác ơi cho em xin mấy site dạng survey uy tín vs em cảm ơn

Thớt làm hộ em cái tool check ví mew vs ạ . Đúng thứ dân air cần dùng và thị hiếu ahihi . Em xin cảm ơn topic hay vãi nhái của thớt

Mình dùng midle man cũng được mà bạn, mình cho midle man hold 50% số tiền , chờ coder làm xong test tool, nếu thấy ổn thì trả nốt 50% còn lại + tiền từ trung gian
Nếu ko ổn thì nói trung gian trả lại tiền cho bạn hay sao :popo_sweat:

Thớt làm hộ em cái tool check ví mew vs ạ . Đúng thứ dân air cần dùng và thị hiếu ahihi . Em xin cảm ơn topic hay vãi nhái của thớt
Để mình thỉnh thằng @TLService xong có thời gian sẽ lên tool cho ae dùng

Làm cái này mất nhiều thời gian nên em không nhận bác ạ. Với muốn nhận phải có bảo hiểm :v
hóng tool add member telegram vào group, channel và quét username member group khác :D

Chào các bác, em đang cần đẩy post để verify tài khoản nên sẽ nhận code một vài tool free cho ae sử dụng.

Các bác để lại ý tưởng hoặc tool cần làm, tùy tool mà em sẽ hỗ trợ làm free 100% theo khả năng, tất nhiên sẽ không nhận code tính phí vì em chưa có bảo hiểm!

Lấy đủ reaction để còn Verify tkhoan mmo4me =)))

Đợt này rảnh lắm nên em mới làm thôi ạ.
Mấy tool khó hay cao cấp quá em xin phép thôi ạ.

Có public source trên github luôn: https://github.com/hashtafak/mmo4me.com

Đã share:
+ Quản lý, backup firefox profile: #53
+ SSH Multi Port (Dùng BitviseSSH) VÀO THỚT NÀY

Tool dự kiến sẽ làm:
+ Quản lý nhiều tài khoản Freebitco _in và auto claim
+ Quản lý nhiều tài khoản doge-bitsfree _net và auto claim mmo4me.com
+ Reg acc các site (site khó quá thì bỏ qua)
+ Check balance payeer
+ Check balance ví MEW

Các tool dùng ssh sẽ dùng kèm với SSH Multi Port nên các bác vui lòng chờ, còn lại dùng qua proxy và socks thì tool sử dụng với Chrome nên cũng không khó để làm.

Có toool nào change thông tin của thiết bị đầu cuối (ĐTDĐ, laptop, desktop) ko bác. Nhân tiện cho em hỏi luôn là Firefox Portable nó ẩn thông tin IP, thiết bị đầu cuối giống Tor Browers hay nó change luôn ạ. Em newbie nên mong bác bỏ quá cho nếu thông tin ko chuẩn xác.

tool không thể exit firefox được và không delete backup được , bạn check lại giúp, cảm ơn bạn nhiều !
Nhiều trường hợp firefox dính lỗi không thoát được nên cũng không xóa được profile đó bác. Có chức năng fix lỗi này ở menu luôn đó bác. Cách tốt nhất là tắt firefox update :popo_beauty:

@wormiit bro có job node ko e ké với :popo_beauty: :popo_beauty:

Bác này có code node không, join vào project này update vài chức năng cho ae đc k. Đợt này e bận việc nên không có thời gian update bản mới :popo_sad:

Nhiều trường hợp firefox dính lỗi không thoát được nên cũng không xóa được profile đó bác. Có chức năng fix lỗi này ở menu luôn đó bác. Cách tốt nhất là tắt firefox update :popo_beauty:
Sao test đi test lại mấy lần vẫn nhiều bug quá bạn :D. bạn thử làm một case test tầm 5 profile lưu 5 web khác nhau là rõ lỗi :D

còn làm tool không bác. Mình cần 1 cái tool xoá trùng text. so sánh 2 file với nhau, giữ lại cái không trùng nhau từ file nhỏ hơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,808
Latest member
downloadgo88

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom