Code vài tool free cho AE mmo4me.com dùng

Ủng hộ topic hay :)

Đồng chí đã đủ điều kiện để Verified acc rồi, chỉ cần chuẩn bị 20$ và làm theo topic này :

---------

Tiếp mạch mục đích của topic thì : Đồng chí làm được tool NÉN FILE 3 CẤP không ?

VD mình có 1 file nén bao gồm 2 folder AB. Được set pass giải nén gồm XYZ, xyzXxYyZz

Khi giải nén dùng pass XYZ thì chỉ thu 1 folder A. Nhưng dùng pass xyz thì giải nén được folder B

Chỉ khi dùng pass XxYyZz thì mới giải nén thu được cả 2 folder A và B

Tool này có thể phát triển thương mại được, nếu đồng chí làm ok mình sẽ tài trợ kinh phí cũng như hỗ trợ đăng ký các vấn đề liên quan đến bản quyền ...

cảm ơn a.
nén file 3 cấp như này thì không dùng được các phần mềm nén thông dụng : rar, 7z, .. phải k a
nghe cứ như là tự tạo bộ nén mã hóa riêng ấy.

code dùm em cái tool chơi game để mỗi acc game dùng 1 ip đi bác
ko bác client game pc

cái này dùng phần mềm quản lý IP là được mà bác :D
tool chơi game là ntn, bác nói rõ được không, nếu có cách dùng các phần mềm có sẵn để hỗ trợ thì e sẽ bày cho.
Còn làm nguyên bộ thì chắc khó :D

.

Bác có thể làm giúp e cái tool claim sts + doge , chạy nhiều luồn kết hợp ssh hoặc proxy kog
Cho xin list site để check qua nhé bác, captcha thì phải gõ tay thôi đó

cảm ơn a.
nén file 3 cấp như này thì không dùng được các phần mềm nén thông dụng : rar, 7z, .. phải k a
nghe cứ như là tự tạo bộ nén mã hóa riêng ấy.

Nếu em kết hợp được zip, rar cũng ok mà, ngày trước KGB cũng làm mưa làm gió 1 thời về cách siêu nén.

tool chơi game là ntn, bác nói rõ được không, nếu có cách dùng các phần mềm có sẵn để hỗ trợ thì e sẽ bày cho.

.

Của mình toàn cap

Nếu em kết hợp được zip, rar cũng ok mà, ngày trước KGB cũng làm mưa làm gió 1 thời về cách siêu nén.

pass cấp 1: pass0
pass cấp 2: pass01 pass02
pass cấp 3: pass012

Kiểu này phải không anh :D

Của mình toàn cap
captcha toàn là tiền cả, loại nào dễ thì mới có thể ocr và bypass được, còn lại dùng dịch vụ captcha (ví dụ 2captcha) thì giá sẽ chát, nếu dùng captcha dạng audio để bypass thì lúc được lúc không, nói chung gói vào 1 tool sẽ khó triển khai.
gom thóc thì phải siêng tay thôi bác ạ. Ref thì trước giờ chỉ có freebitco.in thôi :popo_big_smile:

View attachment 148324

captcha toàn là tiền cả, loại nào dễ thì mới có thể ocr và bypass được, còn lại dùng dịch vụ captcha (ví dụ 2captcha) thì giá sẽ chát, nếu dùng captcha dạng audio để bypass thì lúc được lúc không, nói chung gói vào 1 tool sẽ khó triển khai.
gom thóc thì phải siêng tay thôi bác ạ. Ref thì trước giờ chỉ có freebitco.in thôi :popo_big_smile:
Fb mình có cách vượt cap rồi, chủ yếu mấy trang khác

phải tạo ngang hàng luôn chứ không theo thứ cấp :)
e demo với rar ok rồi a

Fb mình có cách vượt cap rồi, chủ yếu mấy trang khác
theo hình thức tool free thì sẽ làm cuốn chiếu bác ạ, còn tùy site và trình độ của e, làm được hay không phải ngó site mới nói được :popo_after_boom:

.

ah thế bác bày em với , đại ý là em chơi con game kia mà nó giới hạn 1 ip chơi đc mấy acc thôi , có cách nào hay phần mềm fake nào để làm cho mỗi 2-3 cái cliet game là sài 1 ip khác nhau đc ko bác , em mò mãi chưa ra

Viết tool add mọi người vào group fb của mình và add mem của group khác vào group mình đi bác

Chào các bác, em đang cần đẩy post để verify tài khoản nên sẽ nhận code một vài tool free cho ae sử dụng.

Các bác để lại ý tưởng hoặc tool cần làm, tùy tool mà em sẽ hỗ trợ làm free 100% theo khả năng, tất nhiên sẽ không nhận code tính phí vì em chưa có bảo hiểm!

Lấy đủ reaction để còn Verify tkhoan mmo4me =)))

Đợt này rảnh lắm nên em mới làm thôi ạ.
Mấy tool khó hay cao cấp quá em xin phép thôi ạ.

Tool dự kiến sẽ làm: SSH Multi Port (Dùng BitviseSSH)

Có public source trên github luôn.
Vote tool ssh multi port

http://rio-game.biz/signup đc ko bác ơi hihi
và code reg aws amazon nữa nè
có captcha kìa bác, còn aws thì thôi ạ :)))

ah thế bác bày em với , đại ý là em chơi con game kia mà nó giới hạn 1 ip chơi đc mấy acc thôi , có cách nào hay phần mềm fake nào để làm cho mỗi 2-3 cái cliet game là sài 1 ip khác nhau đc ko bác , em mò mãi chưa ra
bác mở được mấy client trên 1 máy, fake ip thì dùng qua proxifier nhấn chuột phải vào client game mở qua proxifier nó cho chọn port ip riêng (có thể dùng ssh hoặc proxy), nhưng nếu client game nó dùng chung file game thì phải phân vùng riêng, vì thế dùng kết hợp sandboxie đảm bảo ok. Chúc bác thành công

Viết tool add mọi người vào group fb của mình và add mem của group khác vào group mình đi bác
tool fb em xin thôi ạ

có captcha kìa bác, còn aws thì thôi ạ :)))

bác mở được mấy client trên 1 máy, fake ip thì dùng qua proxifier nhấn chuột phải vào client game mở qua proxifier nó cho chọn port ip riêng (có thể dùng ssh hoặc proxy), nhưng nếu client game nó dùng chung file game thì phải phân vùng riêng, vì thế dùng kết hợp sandboxie đảm bảo ok. Chúc bác thành công

tool fb em xin thôi ạ
Có share cho mình với

View attachment 148324

https://doge-bitsfree.net/ site đấy bác

bác code dc tool leech bài viết của mấy trang wordpress hay dle ko bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom