Ask Có web traffic 500/ngày thì nên chơi network nào

rainlee

Newbie
Reactions
4
MR
0.117
Chào các bác, em tập tành làm blogspot đc traffic 5-600/ngày(từ VN là chủ yếu) thì nên treo popup trang nào để kiếm xiền ổn và an toàn ko bị trảm domain ạ. Blog e ko chơi 3x. Cảm ơn các bác :ami_fat_cat_002:

Last edited:
giờ còn xài blopspro sao

traffic Việt mà 500/ngày thì bác cứ tập trung phát triển tiếp, đừng gắn ads vào để trải nghiệm người dùng nó tốt hơn, chứ gắn ads ko đáng bao nhiêu, lại làm phiền user

traffic Việt mà 500/ngày thì bác cứ tập trung phát triển tiếp, đừng gắn ads vào để trải nghiệm người dùng nó tốt hơn, chứ gắn ads ko đáng bao nhiêu, lại làm phiền user
Cảm ơn bác góp ý. Theo bác tf VN thì bao nhiêu mới nên gắn ads, vd mục tiêu là đc 1$/ngày

Có kinh phí mới nâng cấp thêm bác ui
cái tên miền có 5-10$ / năm . vps có 2 $ 1 tháng , kinh phí j ở đây trời

Chào các bác, em tập tành làm blogspot đc traffic 5-600/ngày(từ VN là chủ yếu) thì nên treo popup trang nào để kiếm xiền ổn và an toàn ko bị trảm domain ạ. Blog e ko chơi 3x. Cảm ơn các bác :ami_fat_cat_002:
chủ đề gì đó pro, làm lâu chưa mà có 500 view b

Thank bác

tf lên bao nhiêu thì mới kiếm đc 1$/ngày bác?
rate CPM Vietnam khoảng 0.03$/1000 traffic(nếu chơi GA thì dc 0.1$). CPC, CPA thì cao hơn 1 tí. traffic real áh nha. còn bot hay exchange là ko.tính. còn chưa tính hao hụt bị cộng trừ này nọ.

Last edited:
Cảm ơn bác, mình thấy có 2 net của VN là pushtimize và vipads bác thấy thế nào. Với nếu chơi cả banner và popup của 1 net thì nó có tính $ cho cả 2 hình thức đó ko?
pushtimize nhé bên đó có banner tính theo view và native tính theo click

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,741
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week