Ask Có VPS nhưng không biết làm gì? Tất cả vào đây

Tuan kiem 5$. Tuong ji. Vps day ngay kiem 1$
Cha nội đọc kỹ dùm!
Thứ 1 : topic dành cho newbie, newbie đòi kiếm $ nhiều thì bị chửi là mới vô nghề mà đòi hỏi! (#1 tui đã nói tui là newbie tìm newbie hợp tác)
Thứ 2: 1 tuần $5 là cho 1 acc, nếu vps mạnh treo nhiều acc thì khác rồi.

P/s cuối cùng: mấy ông mod làm ơn close topic dùm em cái, để mấy PRO vô xỉ vả em hoài tội nghiệp em. Em mà kiếm được 1 tháng $10.000 thì em cần lập cái topic này không mầy anh PRO? suy nghĩ kỹ dùm em, lời nói nói ra sao cũng được nhưng hãy nghĩ đến cảm nhận người khác dùm. em cảm ơn.

Như tit mình đang chiến 1 site pay tuần, 1 tuần được khoảng $5 (xem proof). Mình cần 1 người có VPS để treo nhiều acc hơn kiếm chút cháo. Do mình là newbie nên sẽ ưu tiên newbie (có thể lập thành group giúp đỡ nhau), có gì sai sót mong các bác bỏ qua đừng gạch đá nhà em.
Ai muốn hợp tác cùng mình thì inbox nhé!

P/s: lần đầu tiên post thread có thể có sai sót mong mod nhẹ tay cho, cảm ơn nhiều!
in box tớ cái có 10 con vps bỏ không

Cha nội đọc kỹ dùm!
Thứ 1 : topic dành cho newbie, newbie đòi kiếm $ nhiều thì bị chửi là mới vô nghề mà đòi hỏi! (#1 tui đã nói tui là newbie tìm newbie hợp tác)
Thứ 2: 1 tuần $5 là cho 1 acc, nếu vps mạnh treo nhiều acc thì khác rồi.

P/s cuối cùng: mấy ông mod làm ơn close topic dùm em cái, để mấy PRO vô xỉ vả em hoài tội nghiệp em. Em mà kiếm được 1 tháng $10.000 thì em cần lập cái topic này không mầy anh PRO? suy nghĩ kỹ dùm em, lời nói nói ra sao cũng được nhưng hãy nghĩ đến cảm nhận người khác dùm. em cảm ơn.
bạn share inb cho mình với đc ko ạ :(

Như tit mình đang chiến 1 site pay tuần, 1 tuần được khoảng $5 (xem proof). Mình cần 1 người có VPS để treo nhiều acc hơn kiếm chút cháo. Do mình là newbie nên sẽ ưu tiên newbie (có thể lập thành group giúp đỡ nhau), có gì sai sót mong các bác bỏ qua đừng gạch đá nhà em.

P/s: lần đầu tiên post thread có thể có sai sót mong mod nhẹ tay cho, cảm ơn nhiều!
Cậu có thể inbox mình tut với được k? Mới mua vcc hôm qua để reg cloud xong giờ k biết làm gì Tks cậu nhé :rolleyes:

Sao cậu ko chơi máy ảo ??? và dùng SSH

ib , chiến dc hậu tạ hehe

chà, mình nghĩ sẽ rất ít người tham gia, ai ngờ cũng kha khá thế này, nên mình stop tại đây nhé! lấy từ mốc này đi lên. Cảm ơn các bác ghé qua. Mấy bác trên có
skype thì pm skype mình nhé : truonglam0506, mình không cài được yahoo.

P/s: Vps gôogle treo là ăn banned liền nhé, mình cũng có 2 con đang làm web sẻrver đây, nên các bạn có vps google thông cảm nhé.
da pmm skype cau mong reply

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,382
172,482
Latest member
chiropractic

Most discussed of week

Most discussed of week

Back