Ask Có VPS nhưng không biết làm gì? Tất cả vào đây

vn là vậy lúc đầu thì cứ giả khổ giả nghèo để dc vào xem TUT khi xem dc rồi thấy k ngon ăn thì quay đit ra đi k thèm một câu. đừng có trông mong gì ở đây làm dc j thì cứ mà tự làm thôi...

Ko có j đâu. Chỉ hỏi cho vui thôi :D Bạn cần thì đầu tháng sau cho bạn 1-2 con vps chơi :D Mình ko phải pro đâu. Vps cũng được tặng thôi :D
càm ơn nha để dành xài đi bạn. newbie nên không biết xài vps tính tập tành thôi.

vn là vậy lúc đầu thì cứ giả khổ giả nghèo để dc vào xem TUT khi xem dc rồi thấy k ngon ăn thì quay đit ra đi k thèm một câu. đừng có trông mong gì ở đây làm dc j thì cứ mà tự làm thôi...
Chuẩn. Tính cách này quá phổ biến rồi. Offer hướng dẫn cũng phải giữ sock ko thì chạy. Share thì nát...Chán

Như tit mình đang chiến 1 site pay tuần, 1 tuần được khoảng $5 (xem proof). Mình cần 1 người có VPS để treo nhiều acc hơn kiếm chút cháo. Do mình là newbie nên sẽ ưu tiên newbie (có thể lập thành group giúp đỡ nhau), có gì sai sót mong các bác bỏ qua đừng gạch đá nhà em.
Ai muốn hợp tác cùng mình thì inbox nhé!

P/s: lần đầu tiên post thread có thể có sai sót mong mod nhẹ tay cho, cảm ơn nhiều!
inbox mình hoặc yahoo huysingle89

share mình tut với cậu! gần tết cho mình kiếm tí về ăn tết .. cậu inbox mình với

Last edited:
Vãi thật, dạo này đói kém lắm sao ấy, cả mấy thằng pro cũng chui vào xin tut 5$ 1 tuần. :oops:
cậu giả vờ hay thiệt vậy... nếu 1 ,2 vps thì 5$ 1 tuần người ta có mấy trăm vps thì tính sao đây :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,800
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week