Ask Có VPS nhưng không biết làm gì? Tất cả vào đây

Đúng nãn luôn! cần tìm vps cuối cùng chả thấy vps đâu mà còn bị gạt nữa, hố hố vui thiệt

hix nhiều pm quá em trả lời không kịp hoặc thiếu thì đừng giận nha các bác,
mấy bác nhận site rồi mà chả ai xác nhận dùm em cả, chỉ có Châu Tinh Trì là ok nhất, biết nãy hợp tác với mình ông này đóng phim hài luôn cho rồi. :confused:
cho mình xin 1 tut bạn ui :(

hix nhiều pm quá em trả lời không kịp hoặc thiếu thì đừng giận nha các bác,
mấy bác nhận site rồi mà chả ai xác nhận dùm em cả, chỉ có Châu Tinh Trì là ok nhất, biết nãy hợp tác với mình ông này đóng phim hài luôn cho rồi. :confused:
cho mình xin vs inbox gửi mail cho bạn rồi
[email protected]

không share cũng không cần vps nữa nhé, chán lắm rồi. người được share thì biến hết, chả nói 1 câu ân tình, còn bị gạt cho cái vps google nữa. Khiếp cuộc đời thế đấy.
Riêng bác @ckv2015 thực sự cần thì pm em.

không share cũng không cần vps nữa nhé, chán lắm rồi. người được share thì biến hết, chả nói 1 câu ân tình, còn bị gạt cho cái vps google nữa. Khiếp cuộc đời thế đấy.
Riêng bác @ckv2015 thực sự cần thì pm em.
Mình ko cần share. Nói cho mình thể loại coi nào. Treo tool hay treo traffic ?

Cười một cái rồi đi ra. Mình lấy gì của bạn mà nói bị gạt. Cười thêm cái nữa. :):)

Cười một cái rồi đi ra. Mình lấy gì của bạn mà nói bị gạt. Cười thêm cái nữa. :):)
chầu, mình không nói tên bạn mà bạn cũng tự ra đấy, bạn không lấy gì của mình hết nhưng bạn chơi không đẹp. xem lại post 9 trang 1 nhé! tự hiểu

Oh thế 50 vps có được 10$ 1 day ko? Chúc bạn kiếm được ng hỗ trợ tốt :D
100 vps có $0.5 thôi bạn, mình nói topic dành cho newbie mà sao có những loại người kỳ quặc thế nhỉ, pro rồi biến chỗ khác vô đây làm gì.

chầu, mình không nói tên bạn mà bạn cũng tự ra đấy, bạn không lấy gì của mình hết nhưng bạn chơi không đẹp. xem lại post 9 trang 1 nhé! tự hiểu
Ngại quá #2 nên không có xem #9 xin lỗi thớt :oops::oops::oops:.
Thôi trẩu đi ra cho các pro nói chuyện.
Về với máng lợn thôi.

100 vps có $0.5 thôi bạn, mình nói topic dành cho newbie mà sao có những loại người kỳ quặc thế nhỉ, pro rồi biến chỗ khác vô đây làm gì.
Ko có j đâu. Chỉ hỏi cho vui thôi :D Bạn cần thì đầu tháng sau cho bạn 1-2 con vps chơi :D Mình ko phải pro đâu. Vps cũng được tặng thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,797
Latest member
thabetfans

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week