Có vốn 5 củ! Nên làm gì đây các pro?

mua 1 xe nước mía đi anh

Đưa tớ và bảo đảm mai bác có 6 củ ;))
Rồi lại tiếp tục đưa tớ tiếp là lại có 7 củ cho ngày tiếp theo... :))
Bác đang cạp cạp rồi lên dc 5 củ lại đi hỏi phải làm gì (mà lại còn sợ tiền đó mốc đi nữa)..Thế bác đầu tư ra tiền tiếp thì nó ko mốc đi chắc :-/
Rồi có thêm nhiều,nhiều tiền về cho bác chắc bác cũng chẳng biết phải làm gì và lại thêm 1 pic...Có vốn xxx củ nên làm gì...

đơn giản 1 chữ BET :))
Thắng có vốn chơi tiếp
Thua tiếp tục cạp cạp đút lợn =))

Đưa tớ và bảo đảm mai bác có 6 củ ;))
Rồi lại tiếp tục đưa tớ tiếp là lại có 7 củ cho ngày tiếp theo... :))
Bác đang cạp cạp rồi lên dc 5 củ lại đi hỏi phải làm gì (mà lại còn sợ tiền đó mốc đi nữa)..Thế bác đầu tư ra tiền tiếp thì nó ko mốc đi chắc :-/
Rồi có thêm nhiều,nhiều tiền về cho bác chắc bác cũng chẳng biết phải làm gì và lại thêm 1 pic...Có vốn xxx củ nên làm gì...
không phải cạp không đâu bác ạ! em đạp heo định theo nghiệp MMO đấy ạ! hix

---------- Post added at 05:57 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

đơn giản 1 chữ BET :))
Thắng có vốn chơi tiếp
Thua tiếp tục cạp cạp đút lợn =))
đã từng BET và mất tới hơn 50$, hix

5 củ bạn mua thuốc lắc hay đá , hay heroin về phân lẽ ra bán cũng lời đấy :)
mua phân ra thì dc rồi nhưng bán ai mua.kaka....mà 5 củ,mua dc bao nhiêu trời,chua kịp bán đã chơi hế rồi:binhsua156:

mình chỉ muốn đầu tư thôi chứ không chơi đỏ đen!!! Ai pro hướng dẫn mình với, đang phân vân giữa Hyip và Forex

mình chỉ muốn đầu tư thôi chứ không chơi đỏ đen!!! Ai pro hướng dẫn mình với, đang phân vân giữa Hyip và Forex
tốt nhấ là ko đầu tư gì hết khi chưa có kinh nghiệm,tutu rui tính đến việc đầu tư.h kiu ngta hướng dẫn,mấy ai mà chỉ,cho dù có chỉ cũng chẳng hiểu dc bao nhiêu, trừ khi gặp mặt,nói chiện thì may ra

chào mọi người!:binhsua25:
Tình hình là mình mới đập lợn + cạp cạp bấy lâu có 5 củ. Mình mới tìm hiểu về MMO thấy cũng nhiều cái hay nhưng không rõ các hình thức đầu tư cho lắm. Bác nào có ý kiến cho em ý kiến nên đâu tư thế nào với số $$ đấy. Nó là mồ hôi công sức của em nên rất sợ đầu tư sai. Khó nghĩ quá, các bác cho em ý kiến với nha!!!
Mong đừng chém
Thanks!!!:binhsua113:

lấy 100k mua con dao, còn lại cất đi để chi phí.... làm giàu như a luyện :)):)

đầu tư vào PTC thấy cũng tàm tạm, 2 site có vẻ lời theo kiểu " để dành" hiện nay là buxify và buxjunction !!!!!, không thì tìm 1 pro hướng dẫn chia kèo fox ( cái này cũng như đánh bạc thôi 5 ăn 5 thua)không thì bạn cứ mua vàng, để đó 1- 2 năm chắc chắn có lời mà ko sợ bị scam hay quýt gì cả!!!!thân

đang thử đầu tư 30LR cho Hyip rồi! con admin PTC là thế nào?
bạn emgainho chỉ mình thử với, cho mình cái yahoo

5 m thì ko ít cũng chả nhiều,đầu tư quái gì làm ra tiền thì mang đi ăn chơi cho sướng đi bạn :d

5 cũ bạn nên đầu tư vào hyip or forex đi ! có thễ bạn ko biết chơi , nhưng cái j cũng phãi cần khỡi đầu !
nếu không bạn chơi PTU bõ ít vốn nhưng mà phãi bõ thời gian nhiều hơn !
tùy bạn thích và chọn cái nào thôi !
chứ ko ai có thễ khuyên bạn được ! lời khuyên ko phãi khi nào cũng đúng ! :binhsua17:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom