Có traffic thật, làm gì để kiếm tiền

leducduytn

Pre-verified
Reactions
27
MR
0.003
Chat with me via Skype
Hiện tại mình đang có quyền admin của 5, 6 trang. Có thể chèn code. Traffic thật (mỗi tội toàn VN). Tổng traffic của các trang 1 ngày tầm 10k. Bác nào có thể cho mình xin 1 net nào dễ chơi (có thể chèn kiểu iframe) để mình kiếm chút đỉnh cafe không. Không quan trọng nhiều, cứ để đó túc tắc kiếm thôi. Ngày được bao nhiêu thì được, để không hơi phí.

P/S: Vì 1 vài lý do nên không muốn để bị bật popup hay hiện quảng cáo lên nên mới hỏi cái net nào dễ để có thể chèn iframe. Cảm ơn các bác đã đọc và mong được tư vấn. Thanks

đọc là hiểu sao bạn có dc traffic đó luôn :D
chèn iframe thì kiểu gì cũng bị direct traffic, ng ta cũng phát hiện ra thôi
Hehe, chắc bạn nghĩ nhầm. Mình k hack mà mình là quản trị và code mấy cái site đó. Có trang đặt được, có trang k đặt được (mà chính xác là ngại nó hiện ra) nên mới hỏi iframe.
Có bị redirect traffic cũng k sợ vì k sao mà :)

chủ thớt code web cho khách hàng rùi quản lý lun :v
Không bác ạ. Nguyên tắc của em là không chơi lên code và web của khách hàng. Cái này là mình code cho tập thể (đơn vị mình) nhưng chả được trả công (hứa lèo) nên giờ muốn nếu có thể thì tìm cách kiếm lại tí. Cơ mà sợ là đặt lên lộ rồi bị la nên mới hỏi

Không bác ạ. Nguyên tắc của em là không chơi lên code và web của khách hàng. Cái này là mình code cho tập thể (đơn vị mình) nhưng chả được trả công (hứa lèo) nên giờ muốn nếu có thể thì tìm cách kiếm lại tí. Cơ mà sợ là đặt lên lộ rồi bị la nên mới hỏi
redirect là lộ rồi bác, dc pop up 1 ip.ngày là ok

Announcements

Forum statistics

Threads
423,893
176,358
Latest member
789clubproorg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week