Có phải kolo lừa đảo ?

Status
Not open for further replies.

kayv

Junior
Reactions
51
MR
0.000
Hôm qua tui oder pay out cho 4 acc cùng 1 thời gian là 10h trưa . Nhưng khi tối hôm qua 8h log vào webmoney vẫn chưa thấy tiền trong khi trong trang của kolo 4 acc của tui nó đều ghi là đã paid ????? Đến hôm nay đã quá 24h rồi mà vẫn chưa thấy tiền ! Có phải là kolo đang lừa đảo ko ???

wmz thường có liền
nhưng kolo lại ko lừa đâu
đợi đi bạn :D

èo tại mấy lần trước pay out nhanh lắm :-s cũng 1 ngày có à mà chưa chuyển thì nó sẽ ghi chưa chuyển chứ chưa bị trường hợp ghi chuyển rồi mà chưa có bao giờ :-s

WMZ tiền về có thể mất nửa ngày nữa , kolo tính pay từ 12 h trưa thì phải , nó pay lâu nhưng chắc chắn có đó cậu , cứ yên tâm mà gõ tiếp đi :)

ko trả qua webmoney của vn pay thẳng về trang của nước ngoài luôn >.>
Hix 1h sáng rồi mà vẫn chưa thấy động tịnh gì trưa hôm qua lại mới thử pay out thêm 1 lần mà giờ vẫn chưa thấy gì :-s

thử pay 1 lần nữa là sao nhỉ :-? , mình nhớ là ấn pay rầu thì thử lại thế nào đc nữa :| .
Trừ khi bạn điền sai ví WMZ

thử pay 1 lần nữa là sao nhỉ :-? , mình nhớ là ấn pay rầu thì thử lại thế nào đc nữa :| .
Trừ khi bạn điền sai ví WMZ

Không mình chơi kolo được nửa năm rồi ! Thử pay out 1 lần nữa có nghĩa là mình mới gõ thêm có tiền thêm rồi mình pay out ấy >.> mà vẫn chưa thấy gì hix

Ẹc mới vô coi lại cái webmoney của mình cái pay out mới thử lại đây thì nó về rồi còn gần 20$ cách đây 2 3 ngày pay out thì ko có :(( :(( :(( mất thiệt rồi chăng :((

Hix vẫn chưa thấy 20$ pay out lần đầu chuyển tới mà chỉ có 1$ pay out lần gần đây :-<

Mình cũng bị trường hợp này ,nhưng Kolo đã ghi là đã thanh toán luc 11/07/2011 ,nhưng tới giời 14/07/2011 vẫn chưa thấy đồng nào

Hix :-< Vẫn chưa thấy chuyển về thế này chắc 20$ tèo thật rồi chứ chẳng đùa thôi lần sau làm đc đồng nào là oder đồng đó cho bắp quá

co ai bi tinh trang kolo tru diem khong ?, mới ngày hôm wa từ 5900 đánh xuống còn 3000, hom nay lai len 5330, co ai bi nhu the khong ?, co ai biêt tại sao không? và cách khắc phục

Mình cũng bị như zậy, nó ghi là đã paid giờ vẩn chưa thấy $. :binhsua122:

contact cho Admind hỏi xem sao lại như thế ? Kolo nó cũng uy tín lắm mà :)

Các bác cứ nóng vội nhỉ , vậy có lần e đợi 4 ngày thì sao , các bác cứ bình tĩnh

topic new giật tít nghe ảo vl , đề nghị dừng những kiểu topic như ney

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week