• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có nên yêu cầu các chủ dịch vụ cũ hoạt động đã lâu đóng tiền bảo hiểm ?

kunsi

Junior
Reactions
281
MR
0.000
Mình đã đề nghị BQT xem xét về việc này .Tuy là dịch vụ đã hoạt động lâu nhưng không có nghĩa là không thể scam (scam ở đây không nhất thiết là lừa tiền mà cũng có thể là dịch vụ không đúng với những gì đã thông báo , làm ăn giờ cao su chẳng hạn ...) .

Hy vọng BQT đứng ra ,để bảo vệ người tiêu dùng của mình . Tại chưa thấy anh em nào đứng ra đề nghị nên mình viết topic này cũng để tự bảo vệ mình trước sau đó là mọi người :) .Ai thấy hợp lý thì ủng hộ nhé .

Người viết
Kunsi - Một trong 2 chủ dịch vụ bán thẻ điện thoại trên MMO4VN

Mình ủng hộ. Những ai đóng bảo hiểm thì sẽ đáng tin hơn. Tất nhiên mình muốn gd từ những dịch vụ đóng tiền bảo hiểm, nếu có gì xảy ra, mình có thể được bồi thường thiệt hại:D

Upvote 0
Mình ủng hộ. Những ai đóng bảo hiểm thì sẽ đáng tin hơn. Tất nhiên mình muốn gd từ những dịch vụ đóng tiền bảo hiểm, nếu có gì xảy ra, mình có thể được bồi thường thiệt hại:D

Đúng rồi , mình sẽ thành lập một nhóm chống scammer , anh em nào cùng chí hướng thì pm tham gia nhé :) .Mục đích là hướng dẫn và report , tìm cách phòng chống nạn scam

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 09:56 PM ----------

Up nào anh em vào đóng góp ý kiến

Upvote 0
bác kúni bán thẻ điện thoại à.thế mà nay mới biết...
ko có ý kiến gì về vấn đề bảo hiểm này

Upvote 0
xác định làm ăn lâu dài thì đóng bảo hiểm là điều tất yếu
Gluck :)

Upvote 0
ý kiến hay ! an toàn là bạn tai nạn là hết

Upvote 0
Người viết Kunsi - Một trong 2 chủ dịch vụ bán thẻ điện thoại trên MMO4VN[/QUOTE said:
câu này là đủ hiểu ỹ nghĩa của cái topic này.2`

Upvote 0
ai cũng đóng tiền hết rồi

Chưa đâu chị ạ :)

---------- Post added at 01:10 AM ---------- Previous post was at 01:08 AM ----------

câu này là đủ hiểu ỹ nghĩa của cái topic này.2`

Sao đâu bác , cho mọi người biết em cũng là một người làm dịch vụ thôi :) , cứ cho là trâu buộc ghét trâu ăn đi :)

---------- Post added at 01:11 AM ---------- Previous post was at 01:10 AM ----------

bác kúni bán thẻ điện thoại à.thế mà nay mới biết...
ko có ý kiến gì về vấn đề bảo hiểm này

Bán thẻ thì có gì to tát đâu , làm thuê cho thiên hạ thôi bác , dịch vụ của em và thieucuong cũng chỉ là cò con thôi , ko đủ sức ảnh hưởng để mà scam đâu :))

Upvote 0
minh cung đinh đóng bảo hiểm 100$ để làm trung gian nhưng mà phí hết 1$ rùi nên thôi vậy @@!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,016
171,073
Latest member
bauvipdz
Back
Top Bottom