Request Có nên unset MOD Box HYIP lastmonitor hay không?

Status
Not open for further replies.
Reactions
13
MR
0.000
Tình hình là mình có tạo thread này Nhấp vào đây nè anh em!, nhận thấy MOD Box @lastmonitor được nhận khá nhiều chê và khen và cũng nhận được một vài ý kiến đóng góp mở Poll nên mình quyết định mở Poll này!

Với ý kiến khách quan của nhiều bạn trong 4rum thì hy vọng Poll sẽ cho ra kết quả hợp lý. Vì con số thống kê không biết nói dối :D

Tớ cũng đồng ý với bạn xetang. Không có lửa thì sao có khói. Dạo này thấy nhiều chuyện dễ gây gổ nhau quá, mặc dù chuyện chẳng có gì. Nói thật mình cũng chẳng có thiện cảm gì với chủ thớt. Các bạn góp ý với tính cách xây dựng thì không ai không tiếp thu cả( Dù ít hay nhiều, nguời được góp ý sẽ thay đổi).Còn nhiều bạn góp ý cứ như bổ vào mặt( có thể bạn góp ý đúng ) thế thì ai mà nghe.
Còn về lastmonitor cũng nên rút kinh ngiệm. Vì bạn hay nói thẳng, không nể nang ai dù người đó to, nhỏ, lớn, bé nên rất nhiều người không ưa, từ cái lỗi bé xíu mà mod nào cũng có thể mắc phải,họ sẽ biến nó thành vấn đề. Do vậy bạn nên tránh tối đa cái kiểu baned nhầm( Từ 1 ngày thành forever ),xóa threat mà không báo...... Cũng nên sửa đổi cách post comments: nhẹ nhàng, tế nhị hơn.
Còn về cái thớt này: Xây dựng,góp ý cho nhau để cùng tốt hơn thì mới khó,chứ đập bỏ thì dễ ợt

Upvote 0
Tớ cũng đồng ý với bạn xetang. Không có lửa thì sao có khói. Dạo này thấy nhiều chuyện dễ gây gổ nhau quá, mặc dù chuyện chẳng có gì. Nói thật mình cũng chẳng có thiện cảm gì với chủ thớt. Các bạn góp ý với tính cách xây dựng thì không ai không tiếp thu cả( Dù ít hay nhiều, nguời được góp ý sẽ thay đổi).Còn nhiều bạn góp ý cứ như bổ vào mặt( có thể bạn góp ý đúng ) thế thì ai mà nghe.
Còn về lastmonitor cũng nên rút kinh ngiệm. Vì bạn hay nói thẳng, không nể nang ai dù người đó to, nhỏ, lớn, bé nên rất nhiều người không ưa, từ cái lỗi bé xíu mà mod nào cũng có thể mắc phải,họ sẽ biến nó thành vấn đề. Do vậy bạn nên tránh tối đa cái kiểu baned nhầm( Từ 1 ngày thành forever ),xóa threat mà không báo...... Cũng nên sửa đổi cách post comments: nhẹ nhàng, tế nhị hơn.
Còn về cái thớt này: Xây dựng,góp ý cho nhau để cùng tốt hơn thì mới khó,chứ đập bỏ thì dễ ợt

Rất thích cách nhìn nhận vấn đề của bạn

Upvote 0
banned nhầm cái gì, thấy bị phỉ cho thì nghĩ ra trò đó, chẻ lẽ >23 tuổi làm việc với máy tính vài năm rồi còn banner nhầm được ah, cái kiểu làm mà ko nhận như vậy ko đáng mặt làm mod, mình nghĩ cái trò "banned nhầm" thì ai cũng biết mà bạn nói thế làm mình ức chế quá nên mới comment, chứ cũng ko định cm

Upvote 0
http://mmo4me.com/threads/site-co-n...n-tranh-turboscalper-turboscalper-com.117996/

Đây Mod phạm chính rule mình đặt ra :), còn trả lời cùn thế nào thì mọi người đọc mấy page cuối sẽ rõ.

Mình nói rồi, sau topic này vẫn được làm mod thôi :D
Do adm Shin chưa online nên không nên kết luận như vậy nha bạn :D
Có thể trước đây các vấn đề liên quan đến BQT thường ko đc xử lý triệt để và có phần ko thỏa đáng khiến mem bất mãn. Nhưng bây giờ sẽ khác tất cả các vấn đề liên quan đến thành viên BQT thì ko chỉ mem mà cả tmod , mod sẽ đứng lên và ý kiến đến cùng để có 1 câu trả lời và xử lý thỏa đáng cho các bạn.

Mọi người ko comment thêm cho loãng topic (dài quá adm lười đọc :D ) . Đợi admin vào ý kiến đã . Admin chưa online mà :)

Upvote 0
Nếu mình là Shin,mình sẽ cân nhắc cái mặt mạnh và cái mặt yếu của các thành viên BQT để set và unset 1 ai đó, chứ cái con số thống kê chưa nói được điều gì. Hiện nay hiệu ứng đám đông được thể hiện khá rõ ở forum. Bất cứ ai (ngay cả Shin )một khi đã được đưa ra mổ xẻ tập thể kiểu này thì chắc chắn người đó có vấn đề

Upvote 0
Do adm Shin chưa online nên không nên kết luận như vậy nha bạn :D
Có thể trước đây các vấn đề liên quan đến BQT thường ko đc xử lý triệt để và có phần ko thỏa đáng khiến mem bất mãn. Nhưng bây giờ sẽ khác tất cả các vấn đề liên quan đến thành viên BQT thì ko chỉ mem mà cả tmod , mod sẽ đứng lên và ý kiến đến cùng để có 1 câu trả lời và xử lý thỏa đáng cho các bạn.

Mọi người ko comment thêm cho loãng topic (dài quá adm lười đọc :D ) . Đợi admin vào ý kiến đã . Admin chưa online mà :)
vài ngày nữa là topic này đi vào dĩ vãng :D

Upvote 0
Upvote 0
Hồ chí Minh đã nói :"có tài mà không có đức là người vô dụng, có đức mà không có tài thì làm việc gì cũng khó"

Upvote 0
đã từng tiếp xúc! ông này chỉ tiền và tiền thôi :mad: ko có tiền thỳ các chú xếp hàng mà nhận gạch :confused: vote theo thớt thôi mod này tư lợi quá :eek:

Upvote 0
Nếu mình là Shin,mình sẽ cân nhắc cái mặt mạnh và cái mặt yếu của các thành viên BQT để set và unset 1 ai đó, chứ cái con số thống kê chưa nói được điều gì. Hiện nay hiệu ứng đám đông được thể hiện khá rõ ở forum. Bất cứ ai (ngay cả Shin )một khi đã được đưa ra mổ xẻ tập thể kiểu này thì chắc chắn người đó có vấn đề

Chao ôi, sao lại so sánh khập khiểng thế huh cậu, không phải bất cứ ai như cậu nói đâu nhé!

So sánh như ý của cậu mà được mình tô đậm đỏ ấy..... hèm xem nào...... phải lấy ví dụ nào nhỉ....... À đúng rồi, cũng giống như so sánh khả năng đánh cầu lông của cậu (MOD last) với tài năng đánh cầu lông của VĐV Tiến Minh (Admin Shin) vậy đó!

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Theo tâm lý của Shin thì là
1 là việc ko có gì quan trọng
2 là loại bỏ 1 quản lý có kinh nghiệm và mất công tìm 1 người khác vào đi từ tập sự để đi lên thì quá tốn công

Dù cách nghĩ của adm ko sai, có điều nó ko đúng người thôi. Thôi dù sao quyết định từ bên trên đã có , mọi ý kiến đề là vô ích. Ai về nhà nấy đi.
(Nếu các bạn khó chịu thì cứ nộp đơn ĐK làm mod box HYIP rồi khi các bạn đủ kinh nghiệm và khả năng để thay thế thì việc unset mod lastmonitor là đơn giản :D )

Upvote 0
Theo tâm lý của Shin thì là
1 là việc ko có gì quan trọng
2 là loại bỏ 1 quản lý có kinh nghiệm và mất công tìm 1 người khác vào đi từ tập sự để đi lên thì quá tốn công

Dù cách nghĩ của adm ko sai, có điều nó ko đúng người thôi. Thôi dù sao quyết định từ bên trên đã có , mọi ý kiến đề là vô ích. Ai về nhà nấy đi.
(Nếu các bạn khó chịu thì cứ nộp đơn ĐK làm mod box HYIP rồi khi các bạn đủ kinh nghiệm và khả năng để thay thế thì việc unset mod lastmonitor là đơn giản :D )

Ồ, đã có quyết định cuối cùng rồi huh, dù sao cũng thanks cậu @captchater đã update thông tin nhé! :D

Upvote 0

E hèm, chocolate này

Thế này nhé chocolate, như đã nói ở thread kia, mình dùng chính cách nói chuyện từ đó đến giờ của @lastmonitor để đáp trả lại 1 comment cũng chả có gì để nói của cậu ấy (dĩ nhiên với lời lẽ của mình thì nó cay nghiệt hơn nhiều) tại sao mình biết đó là cái comment của bọn đầu đường xó chợ mà mình vẫn để đó không chịu xóa đi, thậm chí còn chụp lại?
Vì mình biết sau khi đọc comment đó, thế nào @lastmonitor cũng sẽ xóa giúp mình =)) và banned mình (pho ré vờ hay quan đây thì mình cũng chẳng quan tâm mấy). Đây là cung cách hành xử của @lastmonitor từ trước đến giờ!

Nói thật chứ kiểu làm này của mình cũng hơi bị đểu giả 1 cách khốn nạn đó. Giống như làm cho lỗi lầm của @lastmonitor được phơi bày ra cho nhiều bạn khác trong 4rum biết. Câu nói của @lastmonitor chẳng có gì đáng bận tâm cả, nhưng cái chính là cách hành xử từ bao đời nay của cậu ấy, thế nên mình chấp nhận bị banned để tạo ra 2 cái thread đầy rẫy chuyện không hay giữa mình với @lastmonitor. Cũng như cậu thấy đó, tự nhiên ở đâu ra thật nhiều bạn cũng có cùng quan điểm với chính mình (dĩ nhiên với cách ăn nói nhẹ nhàng hơn nhiều ^^!). Ô là la, em xin hết nhé chocolate!

Upvote 0
E hèm, chocolate này

Thế này nhé chocolate, như đã nói ở thread kia, mình dùng chính cách nói chuyện từ đó đến giờ của @lastmonitor để đáp trả lại 1 comment cũng chả có gì để nói của cậu ấy (dĩ nhiên với lời lẽ của mình thì nó cay nghiệt hơn nhiều) tại sao mình biết đó là cái comment của bọn đầu đường xó chợ mà mình vẫn để đó không chịu xóa đi, thậm chí còn chụp lại?
Vì mình biết sau khi đọc comment đó, thế nào @lastmonitor cũng sẽ xóa giúp mình =)) và banned mình (pho ré vờ hay quan đây thì mình cũng chẳng quan tâm mấy). Đây là cung cách hành xử của @lastmonitor từ trước đến giờ!

Nói thật chứ kiểu làm này của mình cũng hơi bị đểu giả 1 cách khốn nạn đó. Giống như làm cho lỗi lầm của @lastmonitor được phơi bày ra cho nhiều bạn khác trong 4rum biết. Câu nói của @lastmonitor chẳng có gì đáng bận tâm cả, nhưng cái chính là cách hành xử từ bao đời nay của cậu ấy, thế nên mình chấp nhận bị banned để tạo ra 2 cái thread đầy rẫy chuyện không hay giữa mình với @lastmonitor. Cũng như cậu thấy đó, tự nhiên ở đâu ra thật nhiều bạn cũng có cùng quan điểm với chính mình (dĩ nhiên với cách ăn nói nhẹ nhàng hơn nhiều ^^!). Ô là la, em xin hết nhé chocolate!
Thâm thúy quá thằng em hehehe... anh thích mầy goài đấy
Sao mà giống thằng ku đã phơi bài hết ruột gan trong Group vậy hở

Upvote 0

Chao ôi, sao lại so sánh khập khiểng thế huh cậu, không phải bất cứ ai như cậu nói đâu nhé!

So sánh như ý của cậu mà được mình tô đậm đỏ ấy..... hèm xem nào...... phải lấy ví dụ nào nhỉ....... À đúng rồi, cũng giống như so sánh khả năng đánh cầu lông của cậu (MOD last) với tài năng đánh cầu lông của VĐV Tiến Minh (Admin Shin) vậy đó!

Bạn được thả rồi à?;)

Mọi so sánh đều có tính tương đối.

Upvote 0
Túm lại là anh em ngừng đào xới đi nào, lo kiếm $ thôi nào.

Chuyện này Admin cũng như BQT điều rõ hết rồi nhưng... vẫn là như thôi...

Mọi thứ điều có mặt tương đối của nó chứ không bao giờ là tuyệt đối cả.

Chốt 1 điều cuối cùng : Trừ phi có 1 Pro HYIP nào đấy ứng cử MOD (tấc nhiên là phải có quan điểm cống hiến cho 4room gùi) và được setup thì may ra....

Upvote 0
E hèm, chocolate này

Nói thật chứ kiểu làm này của mình cũng hơi bị đểu giả 1 cách khốn nạn đó.
Giống như làm cho lỗi lầm của @lastmonitor được phơi bày ra cho nhiều bạn khác trong 4rum biết. Câu nói của @lastmonitor chẳng có gì đáng bận tâm cả, nhưng cái chính là cách hành xử từ bao đời nay của cậu ấy, thế nên mình chấp nhận bị banned để tạo ra 2 cái thread đầy rẫy chuyện không hay giữa mình với @lastmonitor. Cũng như cậu thấy đó, tự nhiên ở đâu ra thật nhiều bạn cũng có cùng quan điểm với chính mình (dĩ nhiên với cách ăn nói nhẹ nhàng hơn nhiều ^^!). Ô là la, em xin hết nhé chocolate!

Nếu bạn cứ đáp trả qua lại như thế này thì vấn đề không bao giờ kết thúc. Thiếu gì cách để đưa ra vấn đề. Tại sao bạn phải "kiểu làm này của mình cũng hơi bị đểu giả 1 cách khốn nạn". Như vậy tự bạn làm mình thấp điểm trong mắt nhiều người. Đây là mạng ảo thì không sao. Chứ ngoài đời mà bạn trả treo kiểu này thì không nên tý nào.
Qua topic này mình cũng muốn chia sẻ thêm với Shin và Ban Quản Trị: Một khi đã đảm nhận trách nhiệm mà Admin, các thành viên bình bầu lên làm Mod, Tmod thì các bạn nên bỏ bớt cái tôi phần nào. Đồng ý là người nên ngoài lý trí ra thì ai cũng có tình cảm xen vào công việc. Tuy nhiên đừng vì tình cảm quá mà làm sai, cũng không nên lạm quyền để xử ép anh em. Vì là người nắm quyền sinh quyền sát nên 1 khi muốn trảm ai, trảm thớt nào thì phải cân nhắc kỹ, đúng rules. Chứ đừng để làm sai rồi lại xin lỗi, rồi lại tiếp tục sai
Mà thôi, mình chỉ nói tới đây. Chúc bạn đạt được cái mình muốn

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member