Help có nên sử dụng username = tiếng việt khi làm offer

luuha

Senior
Reactions
261
MR
0.000
gần đây mình thấy trên chat box của 1 vài site gpt có rất nhiều username bằng tiếng việt.

ví dụ: cuonga3k, vuammo1, nguyenduy269, namasternguyen, huenguyenulis...

attachment.php
attachment.php

việt nam giờ nổi tiếng về cheater, số site gpt cho cheat là ko nhiều, mình nghĩ mọi người lên để ý vấn đề username để giữ nồi cơm cho chính mình

Attachments

16.4 KB · Views: 217
    17.1 KB · Views: 209
hì hì ,khẩu hiệu của mấy a : "ta là người Việt Nam"

Site này để Proxy cao vãi đái ...Các bác dùng sock gì qua thế :m003:

gần đây mình thấy trên chat box của 1 vài site gpt có rất nhiều username bằng tiếng việt.

ví dụ: cuonga3k, vuammo1, nguyenduy269, namasternguyen, huenguyenulis...

attachment.php
attachment.php

việt nam giờ nổi tiếng về cheater, số site gpt cho cheat là ko nhiều, mình nghĩ mọi người lên để ý vấn đề username để giữ nồi cơm cho chính mình

Trời! khác nào lạy ông con ở Việt Nam

thì site nào chấp nhận việt nam thì cứ ip việt tên việt mà fang thôi chứ sợ gì :m190:

ta chơi có 1 nick thôi nên tên gì chả được :binhsua07:

attachment.php

ip việt có thể kiếm được 3.86$ ko nhỉ, khi làm off đứa nào lead con nào nó hiện hết lên chatbox ấy mà, việt nam lấy đâu ra off >=0.5$, vậy mà rất nhiều username tiếng việt lead được nhũng con...:binhsua10:

thứ 1 : ADmin nó ko ngồi canh shoutbox 24/24
thứ 2 : ADmin nó ko biết tiếng việt lấy mẹ gì biết nó là member viet nam , còn nhiều nước khác nửa ko phải chỉ có mỹ , nhiều người vn wa mỹ sống nửa .
thứ 3 : admin nó củng khoái dân cheat nửa miển có sock ngon là nó vui lòng đón tiếp

attachment.php

ip việt có thể kiếm được 3.86$ ko nhỉ, khi làm off đứa nào lead con nào nó hiện hết lên chatbox ấy mà, việt nam lấy đâu ra off >=0.5$, vậy mà rất nhiều username tiếng việt lead được nhũng con...:binhsua10:
sock HMA SSH gì đó,VPS 100% không vào được site :binhsua09:

thứ 2 : ADmin nó ko biết tiếng việt lấy mẹ gì biết nó là member viet nam , còn nhiều nước khác nửa ko phải chỉ có mỹ , nhiều người vn wa mỹ sống nửa .
thứ 3 : admin nó củng khoái dân cheat nửa miển có sock ngon là nó vui lòng đón tiếp

suy cho cùng ai trả $ cho mem... nó là những nhà đặt quảng cáo, có thể admin ko quan tâm ai complete offer nhưng những người trả tiền cho quảng cáo thì có đấy :binhsua153:

Vãi, các thánh hay phán, Việt Nam thì có sao :)), ip Viet thì cứ dung tên VN thoi :)

VN cũng cần kiếm cơm chứ bác :binhsua12:

kiếm cơm theo kiểu "âm thầm ta đến - lặng lẽ ta đi" sẽ tốt hơn:binhsua07:

nó là cái user name trên site thôi như kiểu nick ở forum này. Trong forum này cứ ai đặt tên không phải tiếng Việt thì là người nước ngoài chắc.

Em thấy lấy tên VN bình thường mà các bác ^^

có gì đâu , hồi xưa ta làm mấy site gpt , ghi id : admin_us_la_cho , admin_con_cho ,admin_xao_lon , dap_chet_me_admin , vẫn đc nó pay đều :)

có gì đâu , hồi xưa ta làm mấy site gpt , ghi id : admin_us_la_cho , admin_con_cho ,admin_xao_lon , dap_chet_me_admin , vẫn đc nó pay đều :)
vãi lình =)) , ta thì đặt là bat_xong_hiep , choi_xong_dong ...

Chuẩn, nó thấy cái tên ko lẻ nó đi dò thằng này ở đâu à, rảnh vãi cc, trừ khi bạn đùng tên có dấu vd: Ngu Như Bò

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back